• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH CÁC LOẠI IPHONE-HTC-WIN7..v..v ngoài HS cho OFW

bin_hansome

CÁC BẠC ƠI :(( CÁC BẠN GIÚP MÌNH VỚI mình tìm mãi trong diễn đàn cái phần mềm chụp ảnh màn hình đt mà đc mỗ1 1 topic dowload về lại không dùng được :(( huhu . Các bạn có ai biết ko giúp mình . Mình biết là sai xin lỗi mod nhưng mình không còn cách nào để hỏi các bác phải cm vào topic này :((

ace_hp7

Active Member
CÁC BẠC ƠI :(( CÁC BẠN GIÚP MÌNH VỚI mình tìm mãi trong diễn đàn cái phần mềm chụp ảnh màn hình đt mà đc mỗ1 1 topic dowload về lại không dùng được :(( huhu . Các bạn có ai biết ko giúp mình . Mình biết là sai xin lỗi mod nhưng mình không còn cách nào để hỏi các bác phải cm vào topic này :((
giúp bạn app này ,nhẹ nhàng dễ sử dụng http://www.mediafire.com/?lvddua315417jbi ,b mở app ,ấn hide rồi chụp hình = phím camera nhé

saccerwin

mình cài đè 11 file sis xong ma vào home screen theme không thấy cái sam sung đâu chỉ thấy mỗi cái oratsu.
Vào cái Flash chọn đại một cái thì nó bào HS changed--> try to kill homescreen rồi thoát ra ngoài màn hình chờ và không thấy thay đổi gì cả.
Thế là thế nào nhỉ có ai làm được chưa giúp mình với.
Mình dùng 5800XM FW ver 60.:(

cậu phải chèn file flash live vào ổ C đã sau đó vảo rompat bật open4all với c2z lên khi vào màn hình chủ đề sẽ thấy

bacnamntp

Hic. Mình chèn file flash live hs vào ổ C rồi (để cả zip lẫn giải nén ra đều không được) . để auto open4all và c2z rồi.Chẳng biết tại sao luôn.Cái samsung hs nó ở file sis nào thế?? Mà có ai test thử được chưa vậy hay chỉ mỗi chủ top làm được thế:((

saccerwin

Hic. Mình chèn file flash live hs vào ổ C rồi (để cả zip lẫn giải nén ra đều không được) . để auto open4all và c2z rồi.Chẳng biết tại sao luôn.Cái samsung hs nó ở file sis nào thế?? Mà có ai test thử được chưa vậy hay chỉ mỗi chủ top làm được thế:((

èo....có thật là chép đè tất cả file giải nén trong flash live gồm private ,sytem,syn vào C chưa...thử làm lại đi sau đó reset máy rồi vào rompat bật open4all với c2z lên

bacnamntp

ặc chép đè trực tiếp à??? Sao trong hinh cậu lại để file zip thế:((. Mà lúc mình cài có mấy file sis nó hỏi đè lên nhau loạn xạ là sao???.Mà chép đè thế là mất file hệ thống ban đầu à. Liệu có bị lỗi hay mất dữ liệu gì không???

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

ặc chép đè trực tiếp à??? Sao trong hinh cậu lại để file zip thế:((. Mà lúc mình cài có mấy file sis nó hỏi đè lên nhau loạn xạ là sao???.Mà chép đè thế là mất file hệ thống ban đầu à. Liệu có bị lỗi hay mất dữ liệu gì không???
không nó chỉ tạo ra hs widget sam sung thôi không ảnh hưởng gì đâu....cài thoải mái đi...(các file sis đè lên nhau kệ nó đi cậu)

bin_hansome

chủ thớt cho mình xin cái link phần mềm chụp ảnh màn hình . Mình dow mấy phần mềm mà chả dùngđược mình rất cần thanksss chủ thớt nhiệttình ( xin lỗi mod em ko biết hỏi ở đâu nên mạn phép vàođây hỏi chủ thớt thông cảm em ạ :(()

ace_hp7

Active Member
Máy mình c5-03 :(:)(( ko có phím nóng camera :((
bạn có thể đổi ở mục shortcut key mà ,ví dụ bạn đổi phím = cách : mở app lên ,vào shortcut key ,bấm clear ,rồi chọn nút : chọn phím xanh nó sẽ hiển thị (yes) ,phím đỏ (no) ,phím giữa (menu)...,các phím chỉ hoạt động khi bạn chạy ẩn app ,còn lại k ảnh hưởng j,cứ cài app vào đi ,dễ hiểu k có j khó đâu ,có j pm mình chỉ

bin_hansome

bạn có thể đổi ở mục shortcut key mà ,ví dụ bạn đổi phím = cách : mở app lên ,vào shortcut key ,bấm clear ,rồi chọn nút : chọn phím xanh nó sẽ hiển thị (yes) ,phím đỏ (no) ,phím giữa (menu)...,các phím chỉ hoạt động khi bạn chạy ẩn app ,còn lại k ảnh hưởng j,cứ cài app vào đi ,dễ hiểu k có j khó đâu ,có j pm mình chỉ

Trước tiên cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp mình dù chưa làmđược :)) lát mình đi học về ol pc sẽ thanhks nhiệt tình bạn . Mình đã mở app vào shorcut key đầu tiên nó có chữ no key mình bấm phím gọi ấn lâu xong nó hiện yes (long) not allpowed xong mình bấn cclear nó lại hiện nokey xong mình bấm phím đỏ lâu nó lại trở về no key . :((

saccerwin

đây ,mình có 3 app GIF tailor ,super screenshot ,tap2screen ,những app chụp ảnh tốt nhất rồi đó ,bạn xem cái nào phù hợp thì dùng nha http://www.mediafire.com/?pl8w3v77cn5qyve

c5-03 thì chỉ dùng được gif tailor thôi...... còn supper screenshot với tap2 screen với best snap thì chơi toàn phím nóng..mà cái gif tailor khi ghép ảnh động đã fix thời gian đổi ảnh cỡ 5s mà nó vẫn chạy 1 mạch y đi sàn vậy... ai biết fix không
sao mình ko có widget samsung nhỉ
đọc lại bài trang #65 nhé bạn

chithuan

mình sài CFW có flashlive rồi sử dụng mấy file flash của bạn rất đẹp mà không bỏ được hàng icon bên dưới trong xấu quá