• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Ko thể chịu nổi cái mạng này nữa, đèn mạng nhấp nháy loạn lên lúc có lúc mất. Điên mất. ~X(

shido_katori

Active Member
uh, mình cũng thix xài android hơn, bạn sắp die ngoài tiệm net chưa =))

Ko thể chịu nổi cái mạng này nữa, đèn mạng nhấp nháy loạn lên lúc có lúc mất. Điên mất.
gần đó có cái bưu điện nào ko bác chạy ra ngoài đó up luôn cho rồi

anna_softbank32

mình sẽ test ngay sau khi đi làm về, có gì thay đổi hơn bản 041 ko bác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

mà bác ơi, bản này trong phần mềm từ điển có phát âm được không? mà sao kiểm tra phần mềm vẫn là 5233, mình thích nó hiển thị là c6 cơ,hjhj

Download Phan mem, Dich vu Thiet ke Website

v2honline

Anh duythanh xem có tiệm net gần nhà hok ra đóa up cho mau, FTTH mới ổn định chứ ADSL hay 3G dạo này rớt ầm ầm, đến GPRS, EDGE còn rớt nữa là, có 3,5G mới ổn như FTTH. Pó tay vs mạng VN :)

shido_katori

Active Member
đúng rồi đó anh duythanh, ráng tối nay xong đi ! tụi e đợi mỗi cfw này thôi đó :ar! cái nào hay thì nhiều người thix ! ^^

Anhquoi

Bạn có thể add thêm file đọc video flv,wmv,avi... Xem bằng chương trình realplayer củ 5233 đc ko, mình thấy tpic kia có rùi kìa. :)

shido_katori

Active Member
Bạn có thể add thêm file đọc video flv,wmv,avi... Xem bằng chương trình realplayer củ 5233 đc ko, mình thấy tpic kia có rùi kìa. :)
bác ơi, đợi add vào rồi thì bao giờ mới up lên mà flash dc đây.... đợi bản này anh duythanh up lên rồi bác dùng Nokia editor bung ra , quăng thư mục sys down tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?112831-Thêm-mã-định-dạng-đọc-video-s60v5 vào rồi repack lại, lấy cái đó Flash là xong, bác đã có 1 CFW có code đọc dc mấy cái RMVB,RM,WMV chứ ko có FlV hay AVI đâu nghen !

v2honline

Anh duythanh chụp hình cái tiến trình 10ph 1 lần cho anh em theo dõi ik, hồi hộp wá. Mai thi Lý Hóa mà tối nay ngồi chờ nè ^^

shido_katori

Active Member
haha mình tới thứ 2 với thứ 3 mới thi Sinh- Địa, Toán - A văn nên bjo khỏe =)) ráng đi bác, Flash xong cái CFW này rồi học bài cũng đâu muộn :))

hai2041992

mình đang dùng CFW của bác ngviethoa , bản này của bác có gì hot ko ae flash đổi gió tý ^^"

shido_katori

Active Member
Vừa mất mạng giờ mới ổn định đc mạng.
khoảng mấy giờ vậy bác ? sao nôn quá, đang muốn test cái bản menu 3x4

nếu của bác ngviethoa có của RM-588 thì mình cũng test thử rồi báo cho bạn biết 2 CFW này khác nhau như thế nào, nhưng đó vẫn chỉ là .... niềm tin =))
cứ Flash đổi gió đi là biết khác nhau ở điểm nào chứ gì ^^ Ko ngại Flash khó, ngại ngồi cài lại soft thôi !

Status
Không mở trả lời sau này.