• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

hai2041992

khoảng mấy giờ vậy bác ? sao nôn quá, đang muốn test cái bản menu 3x4

nếu của bác ngviethoa có của RM-588 thì mình cũng test thử rồi báo cho bạn biết 2 CFW này khác nhau như thế nào, nhưng đó vẫn chỉ là .... niềm tin =))
cứ Flash đổi gió đi là biết khác nhau ở điểm nào chứ gì ^^ Ko ngại Flash khó, ngại ngồi cài lại soft thôi !
vậy theo cảm nhận cá nhân cảu bác bản này thế nào
pin?
tốc độ?
ổn định?
...
cái chưa hài lòng ?

shido_katori

Active Member
PIn: với khả năng vọc của mình thì pin như vậy là tốt
speed: bác duythanh mod lại Cpu ~50-60% cho đỡ hao pin nên tốc độ ko nhanh = bản Photon của Rohit trước đây mình dùng
ổn định: chưa thấy lỗi nào quá lớn
cái chưa vừa lòng: realplayer ko đọc video, cái này sẽ fix dc trong bản tối nay, đèn phím cứng ko tắt !
Tắm giặt ăn cơm ngủ 1 giấc dậy vẫn chưa thấy link
=.=:p

Nhoxly00

Pin không trâu cho lắm. Nhưng bù lại tốc độ nhanh! Ổn định. Xắp tới sẽ có cfw mới camera ngang ngữa với 3.2mp. Mod cpu thông minh như của photon. Khung hình khi chơi game tăng tối đa lên 33khung. Hehe. Nói chung rất nhìu tính năng mới mình nghĩ là hơn hẵn cfw của ngviethoa do anh. Khuyết điểm chỉ là hao pin hơn của ngviethoa thui. Không biết ver ms của bác duythanh có đỡ hao pin không nữa.hjc

hai2041992

PIn: với khả năng vọc của mình thì pin như vậy là tốt
speed: bác duythanh mod lại Cpu ~50-60% cho đỡ hao pin nên tốc độ ko nhanh = bản Photon của Rohit trước đây mình dùng
ổn định: chưa thấy lỗi nào quá lớn
cái chưa vừa lòng: realplayer ko đọc video, cái này sẽ fix dc trong bản tối nay, đèn phím cứng ko tắt !

=.=:p

lát thử flash đổi gió tí , xem pin thế nào , bản của bác ngviethoa thì ko có mấy lỗi như trên nhưng vẫn đề pin vẫn hơi nan giải

Nhoxly00

Bác shido ơi ol khiếp thế? Không ôn pài àk???? Mai em thi văn-sinh rồi.hjc

quyrombinhduong

Haizzz! Bác Duy Thanh up đc nhiêu % rồi? Sáng giờ canh me hoài mà chả thấy đâu là đâu cả ! ~X(
Bác đi mua cái USB 3G về up cho lẹ đi bác ;;)

v2honline

3G nay rớt đùng đùng vào h cao điểm, lại bị cái bệnh nghẽn của ADSL :))

Nhoxly00

Của duythanh. Hehe. Cfw của duy thanh mình vẫn thích hơn. Xài rất ổn định! Vote 8.5/10 hehe

kevin150289

the con khoan nhac thi sao.may ban ben top kia deu codeaudio 5800 cac bac lam dc ma de ho hon the ah
.bac Duy Thanh cho vao di chu

shido_katori

Active Member
Bác shido ơi ol khiếp thế? Không ôn pài àk???? Mai em thi văn-sinh rồi.hjc
haha, 4 môn đó chuyện nhỏ, Địa ko biết sao vì chẳng thix học, còn Toán-Sinh với A văn thì >=5 chắc rồi !
bjo mình onl = niềm đan mê, chẳng hiểu từ khi nào lại bị nghiện Flash CFW \-/

Nhoxly00

Ver mới sẽ có codec5800 u ơi.hehe. Đừng nóng. Cứ wait...

haha, 4 môn đó chuyện nhỏ, Địa ko biết sao vì chẳng thix học, còn Toán-Sinh với A văn thì >=5 chắc rồi !
bjo mình onl = niềm đan mê, chẳng hiểu từ khi nào lại bị nghiện Flash CFW \-/

Ố ồ. Giống em rồi. Mà bác học lớp mấy ở đâu thế?

shido_katori

Active Member
vô topic là thấy mọi người đều onl chờ CFW của bác duythanh.... sức sống mới từ C6 on 523x =D>
Ố ồ. Giống em rồi. Mà bác học lớp mấy ở đâu thế
12A2, THPT Nguyễn Đình Chiểu - Mỹ Tho- Tiền Giang

hai2041992

vô topic là thấy mọi người đều onl chờ CFW của bác duythanh.... sức sống mới từ C6 on 523x =D>

12A2, THPT Nguyễn Đình Chiểu - Mỹ Tho- Tiền Giang

vậy là kém a 1 tuổi rùi , thui lo học bài mà thi đi =))

suju15

Sặc, nhanh vãi @@ Dò pass như thần.

Có, thậm chí là 2 bản, 1 bản 4x4 icon mặc định, 1 bản 4x4 icon N8, mình lúc nào cũng tạo nhiều sự lựa chọn cho khách hàng :D

hehe.chầu chực mã mà,không nhanh sao có hàng mà xài đc

Nhoxly00

Hớ. Em học 10a3 THPT Bình Long - Bình Phước. Bác biết đổi effect như thế nào không? Chỉ em với

shido_katori

Active Member
vậy là kém a 1 tuổi rùi , thui lo học bài mà thi đi
tới thứ 2 và thứ 3 mới thi mà , bjo ta học COOK FIRMWARE C6 ON 523X với giáo sư nguyenduythanh94 lại lớp học PDAVIET.NET :p
Em học 10a3 THPT Bình Long - Bình Phước. Bác biết đổi effect như thế nào không? Chỉ em với
mình nhớ ko rõ mà hình như là down effect về rồi bung rofs3 ra bỏ effect vào resource hay gì ak, qua box cook HDH tham khảo đi bạn http://www.pdaviet.net/showthread.php?97044-Hướng-Dẫn-Cook-FirmWare-Các-Thắc-Mắc-Về-Cook-FirmWare

hai2041992

tới thứ 2 và thứ 3 mới thi mà , bjo ta học COOK FIRMWARE C6 ON 523X với giáo sư nguyenduythanh94 lại lớp học PDAVIET.NET :p

cuối cấp mà mà lười thê , cẩm thận kết quả kém ăn tết mất ngon như a hồi năm ngoái =))

Status
Không mở trả lời sau này.