• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

ngviethoa

bản ULTIMATE của mình cũng chỉ vướng lỗi ko phát âm dc từ điển.chán thật.cái này chưa biết mò ở đâu.
chỉ có để anh em tự cài vào thì có.hay ko cook nó vào nữa.

ghetlamminh

camera chế độ mặc định là cận chảnh khi chuyển qua tự động thì bị lỗi, Bác fix lại nhé

leenoo

bác fix giùm cái rom patcher vs ko auto dc làm sao dung effect đây chán lám! thanks
:(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

fix auto cho rom patcher đi cho perfect nao đại ca!\-/

Chỉnh sửa cuối:

nashero

bác nào có bộ file patch up cho em với thanks nhiều

camera chuyển sang chế độ chân dung bị lỗi nhờ bác fix cái

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Bản này dùng hao pin kinh lắm, sạc đầy pin vào buổi tối, sau đó để chế độ chờ. Đến sáng hôm sau đi học mang đến trường kiểm tra thì chỉ còn có 69%, ảo tung chảo ~X(, hình như cái CFW này không có thêm trình tiết kiệm pin như của ngviethoa thi phải :-? ?

NguyenDuyThanh

Mình dùng lướt web, nghe nhạc, game liên tục 2 ngày mới hết này. Để mình cook sửa thêm về vấn đề pin cho các bạn vậy. Chắc trong tối nay là xong.

Nhoxly00

Ua. Sao em flash đến dòng "Stage 2 starting........" thì nó đứng luôn vậy? Ai giúp em với được không? Em mới flash lần đầu tiên.huhu. Die phone thì chết mất T.T giúp em gấp với. Đợi nãy gjờ trên 30p rồi. Em flash bằng J.A.F

v2honline

Các bạn cook thêm j zô mà tiết kiệm pin được vậy? Chỉ mình với. Bản cho 5230 cua wimax hao pin wá :(

coolboymd12

Sao kì thế nhỉ, không thấy rompatcher đâu cả, camera bị lỗi cái gì ấy (vào camera cứ hiện thông báo "........khởi động lại.......") khởi động lại vẫn ko được

NguyenDuyThanh

Sao kì thế nhỉ, không thấy rompatcher đâu cả, camera bị lỗi cái gì ấy (vào camera cứ hiện thông báo "........khởi động lại.......") khởi động lại vẫn ko được
Bạn dùng firmware của ai vậy?

Các bạn cook thêm j zô mà tiết kiệm pin được vậy? Chỉ mình với. Bản cho 5230 cua wimax hao pin wá :(
Đây này bạn.

@ALL: CHUẨN BỊ RA MẮT BẢN MỚI SỬA LỖI ROMPATCHER KO AUTO APPLY VÀ TIẾT KIỆM PIN.

thainguu

mình thì thấy pin bình thường, ngộ thật! :))
Bực nhất là từ điển ko có phát âm thôi, còn lại tất cả đều đẹp, mượt.

Nếu bản của bác ngocha bỏ đi cái font cực xí đó, xóa những phần mềm thừa thãi cũng như những phần mềm thực sự cần thiết vô và từ điển có phát âm em sẽ dùng...

Nhoxly00

Khôg ai gjúp em hết à?hjc sao cứ đến dòng "...
Searching for phone...
Sending RAW loader...
Using 009.012.005 Flf2flash 09.11.000 CMT RAW loader...
Patching RAW boot step1...
Patching RAW boot step3...
Sending RAW loader...
...................Loader sent!
Stage 2 starting.........." đến đây thì khôg tiếp tục nữa. Giúp mình được khôgT.T

ngocha2006

Thainguu noi thế ko đúng rùi,font ko thích thì có thể dùng font khác,mình có gửi kem cách chỉnh font rùi
Phần mềm thêm vào chỉ cài khi chạy auto thỗi,ko thích thì ko cài vào.

NguyenDuyThanh

Thông báo: đang upload bản tối ưu hóa pin hoàn thiện (đảm bảo C6 thực sự cũng phải nể :))), sửa lỗi rompatcher ko tự động apply - mình xóa luôn app, ai thích thì có thể cài, ai chỉ ko cần rompatcher thì ko cài cũng đc (ko có rompatcher thì cài game, ứng dụng vẫn đc 100%).

Status
Không mở trả lời sau này.