• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Bác sửa lỗi này chưa???

Lỗi này ko thể sửa đâu bạn ạ, nếu để chế độ cận cảnh tự động thì đèn flash sẽ đc kích hoạt lên (như bạn đã biết thì đt ko có đèn flash) => lỗi đó. Cũng tương tự như nếu bạn để chế độ đèn flash là tự động hay mở thì sẽ bị lỗi đó.

Bản cập nhật ko có rom à duy thanh, cứ để đấy có mất gì đâu. :|

Bạn có thể tự cài, ko mất đến 2 giây đâu :D

ĐÃ UPLOAD V2 FIX PIN ĐÃ TỐT NAY CÒN TỐT HƠN :)).

Ngủ thui, tạm biệt mọi ng.

GaUnPro

camera nét hơn rất nhiều đó thank duythanh
mình mới cài chưa kiểm tra pin
bản trước pin hao kinh khủng

n5300

5233 của mình đang cài phiên bản 21.1.004 thì flash cái rom này có sao ko mấy bạn ? vì nó ghi là Downgrade will KILL the phone !!!! chưa dám click ^^

NguyenDuyThanh

5233 của mình đang cài phiên bản 21.1.004 thì flash cái rom này có sao ko mấy bạn ? vì nó ghi là Downgrade will KILL the phone !!!! chưa dám click ^^

Nó thông báo vậy thôi, bạn download bộ file trên rồi flash là ok thôi. Mình flash cả trăm lần rồi còn chả sao nữa là.

n5300

Nó thông báo vậy thôi, bạn download bộ file trên rồi flash là ok thôi. Mình flash cả trăm lần rồi còn chả sao nữa là.

Bạn cho mình hỏi là sao cái JAF của mình nó ko sáng cái đèn CNT lên nhỉ. Flash thì nó bị "Error booting phone"
Bạn giúp mình phát. Đang khoái firmware này quá mà ko đc. hic

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 32 minutes:

hehe, Mình làm được rồi. Cám ơn bạn chủ thớt nhé. Ấn tượng đầu tiên là rất tuyệt vời, nhất là cái "quay số tìm luôn danh bạ kiểu t9" và "khóa phím như N8" . Thankyou !

Chỉnh sửa cuối:

QuanDay

Bác ơi,cho em xin phần mềm và dữ liệu google maps bác cook trong CFW với . Thanks bác trc.

n5300

Tình hình là mình thêm contact vào mục ưa thích nhưng ngoài widget nó ko hiện contact lên. Cho mình hỏi luôn là làm sao remove contact ra khỏi danh sách ưa thích ? vì nó biến mất khỏi danh bạ bình thường rồi.

n5300

chức năng Smart Dialer khi tìm được contact thì bấm vào để mở menu 3 nút Gọi, Nhắn tin, Gọi video ở phía dưới thì 3 icon không hiện lên, chỉ touch vào nó mới hiện lên .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Bổ sung 1 vấn đề nữa là : không chỉnh được độ sáng màn hình !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Bác chủ giúp em phát nào. Chưa cả kịp sướng !

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

chức năng Smart Dialer khi tìm được contact thì bấm vào để mở menu 3 nút Gọi, Nhắn tin, Gọi video ở phía dưới thì 3 icon không hiện lên, chỉ touch vào nó mới hiện lên .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Bổ sung 1 vấn đề nữa là : không chỉnh được độ sáng màn hình !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Bác chủ giúp em phát nào. Chưa cả kịp sướng !

Mình đã thử rồi, smart dialer bấm vẫn hiện 3 icon Voice call, Message, Video call mà.
Thứ 2, mình vẫn điều chỉnh đèn nền 1 cách bình thường. Bạn nên reset máy bằng *#7370# để máy hoạt động tốt nhất.

Sao mình cài vào nó ko hiện vị trí hiện tại nhỉ. :-?

Bạn bấm vào biểu tượng dấu chấm góc phải trên nút Search nó sẽ chuyển đến vị trí hiện tại của bạn.

hung160990

flash cái này bằng phần mềm nào thế bác :(
bác có thể hướng dẫn mình cụ thể đựoc không
mình mới dùng s60 :(

Status
Không mở trả lời sau này.