• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

duylinh27884

Moderator
Cả ba và mẹ e đều dùng v3 nè. cũng k nghịch đc nhiều lắm. :D về vụ font này thì v3 ăn đứt v5. nhìn điện thoại nó đầy đủ font và ký tự vẫn thích hơn là những ngôi sao rồi :p

Người nhớn thật ság suốt :p

imuzik10

bạn trích file Smiley.mif trong rofs2\resources\apps của mấy FW là đc

mình không tìm thấy nó ở đâu cả, bạn có thể gửi cho mình đc không? mình chưa biết cách làm. thank bạn hiền trước

duylinh27884

Moderator
mình không tìm thấy nó ở đâu cả, bạn có thể gửi cho mình đc không? mình chưa biết cách làm. thank bạn hiền trước

Chưa biết làm thì qua đây xem hướng dẫn nè bạn. CWF thì qua đây tìm 1bản nhé,lưu ý đây là Cwf của v5 nhá

Chỉnh sửa cuối:

imuzik10

Chưa biết làm thì qua đây xem hướng dẫn nè bạn. CWF thì qua đây tìm 1bản nhé,lưu ý đây là Cwf của v5 nhá

mình đã chạy cả chục bản cook trên diễn đàn rùi. Được cài này thì hỏng cái kia.h đang dùng bản cook của bác bún, mình thích bản này nhất, tuy bản này bị lỗi lệnh thoại không hoạt động đc, mình muốn thêm mặt cười vào sài cho hay. đã tìm thấy cái file mà bạn nói, đưa vào fw theo đường dẫn như thế và đã có kết quả mỹ mãn lun. flash xong, tiếp tục *#7370#, kết quả ngoài sức tưởng tượng. kết quả là chẳng thấy gì hết . chắc là thiếu file gì đó. dù sao cũng thank bạn nhiều

imuzik10

lấy tạm cái này đi bạn . FW của bạn phải có mod 7 trang ký tự nha

thank bạn nhiều, mấy hôm trước mình bung mấy cái rofs2 ra và đưa file mà bạn nói vào đường dẫn như thế nhưng không có kêt quả. flash xong, fomat máy thì vẫn không thấy gì cả. mình nghĩ là thiếu mấy file nữa. nhân tiện cho hỏi lỗi lệnh thoại không hoạt động thì phải làm ntn? mình đã bung cả fimwer gốc của máy ra, lấy những file theo voicom của Nokia FW Cleaner 3.0 beta 1 và chép lại vào đường dẫn như thế nhưng cũng không đc. tick vào voicom rùi backup, bung rofs2 ra và rertun lại nhưng mà cũng không đc. :(:(:(

VIETAGOL

có ai co font này mà dung lượng ít và chỉ có ngôn ngữ VN và En ko vây cho mình với !!!

duylinh27884

Moderator
Radium cho mình hỏi chút nhé. Mình cài python 1.45 , sau đó cài phần mềm xem 7 trang ký tự trong bài, nhưng ấn vào nó màn hình nháy 1 phát rùi thôi ko có gì xảy ra là sao?

Bạn cài python ở ổ nào thì thử cài 7trang ký tự cùng ổ đó xem,nếu ko chạy đc nữa có thể ko hợp với python bạn đang cài,tìm 1bộ python khác mà cài thử xem bạn,có thể python bạn đag dùg thiếu 1vài modum cần thiết cho việc chạy pm.

mrminh2911

Bạn cài python ở ổ nào thì thử cài 7trang ký tự cùng ổ đó xem,nếu ko chạy đc nữa có thể ko hợp với python bạn đang cài,tìm 1bộ python khác mà cài thử xem bạn,có thể python bạn đag dùg thiếu 1vài modum cần thiết cho việc chạy pm.

Mình cài python ở E, đã cài pm ở cả E và C đều ko đc, nên đã thử tìm ứng dụng python khác thì kết quả vẫn thế. Nên mình nghĩ chắc lỗi ở python. Nếu đc bạn tìm giúp mình link python nhé, mình onl đt nên hơi hạn chế. Máy mình là N95 8g. Cám ơn bạn!

VIETAGOL

Lâu rồi k nghía qua topic này. Font Times New Roman của bạn đây

thanks RADIUM nhé

Mình cài python ở E, đã cài pm ở cả E và C đều ko đc, nên đã thử tìm ứng dụng python khác thì kết quả vẫn thế. Nên mình nghĩ chắc lỗi ở python. Nếu đc bạn tìm giúp mình link python nhé, mình onl đt nên hơi hạn chế. Máy mình là N95 8g. Cám ơn bạn!

@meminh : bạn thử cài bản Python mới nhất xem .mình cài bản "superPython 2.6 setup on E" dùng tất cả các pm chạy cần python vẫn ok hết

duylinh27884

Moderator
Lúc trước mình test 7trag ký tự này (cũg lâu rồi) trog máy đag cài super python 2.2 nó cũg chạy ok:D python 1.45 lâu rồi bây giờ đã có các bản super python mới,các bản mới này bổ sug và hỗ trợ thêm 1số modum mới để chạy các pm python tốt hơn,nên ai đag xài các bản củ thì cũg nên cập nhật các bản mới ;;)

Radium

Moderator
Font Unionsun v7x by ihint thêm tiếng Việt by Radium