• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

imuzik10

Ngay cả bạn mà mình nói là dùg s60v5 và bạn này cũg biết mod font,fix các lỗi chữ của font cũg như có thể add thêm ngôn ngữ china vào font nhưg cũg ko fix đc lỗi này bạn ạ;;)nếu bạn ko có nhu cầu font hỗ trợ cn thì tìm các font khác ko hỗ trợ cn để thử vì nghe bạn đó nói chỉ bị ở các font cn

Buồn nhỉ. Ko biết làm ntn nữa. Mình cũng đã tìm trên diễn đàn nhiều, thử nhiều nhưng kết fonts này thì bị lỗi dấu nháy. Có fonts giải nén bằng PC đưa vào dt thì dt chết thẳng cẳng, may mà để trên thẻ nhớ. Hjx :(

lastlov3

Trước mình xài 5230 s60v5 càh font Vn+Cn ko thấy lỗi dấu nháy như mấy bạn nói.
Mình chỉ cài FontRouter rùi Copy 1 font vào E:/Resouse/Font và Reset máy. Nhưng hồi đó mình phải chép thành 4file gì đó **.ttf thì phải. Font 9mb mình chép ra 4file thành 36mb mà

duylinh27884

Moderator
Mình chỉ cài FontRouter rùi Copy 1 font vào E:/Resouse/Font và Reset máy. Nhưng hồi đó mình phải chép thành 4file gì đó **.ttf thì phải. Font 9mb mình chép ra 4file thành 36mb mà

Một số bị một số ko chứ đâu phải tất cả font cn điều bị đâu bạn;;)và có máy bị có máy ko nữa,như mìh và bạn cùg dùg s60v3 nhưg cái bạn cài ngaga và py thì vào game ngage bị khởi độg lại,trog máy mìh cũg có 2pm này nhưg ko bị như bạn^^!còn font thì bạn quăng vào đâu của thẻ nhớ cũg đc rồi vào pm FontRouter chọn theo đườg dẫn bạn đã để font là ok thôi chứ đâu nhất thiết phải bỏ vào E:/Resouse/Font:D

Radium

Moderator

bạn có thể share mình font đó được k? Vì lỗi dấu nháy k phải do font router, bên box cfw đã có bạn quăng vào rofs2 mà vẫn bị như thường :D

lastlov3

Romantic.ttf
Radium mod dùm mình thêm Tiếng Hoa và symbol như topic này vào font trên đc ko? Nhìn đẹp quá.
Tiếng Hoa để nét mảnh mai thui bạn nhé

lastlov3

Lại làm phiền Radium thêm lần nữa.!!
Bạn Mod thêm Tiếng Hàn, Tiếng Nhật và Symbol vào font dưới giúp mình với. Qua mấy trang Hàn toàn ô vuông, ức chế quá...
Shablon+CN
Ah bạn làm cho mấy font Hoa, Hàn, Nhật nét chữ mảnh mai thôi thì tốt.. Nét chữ CN hiện tại đang đậm quá

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Lại làm phiền Radium thêm lần nữa.!!
Bạn Mod thêm Tiếng Hàn, Tiếng Nhật và Symbol vào font dưới giúp mình với. Qua mấy trang Hàn toàn ô vuông, ức chế quá...
Shablon+CN
Ah bạn làm cho mấy font Hoa, Hàn, Nhật nét chữ mảnh mai thôi thì tốt.. Nét chữ CN hiện tại đang đậm quá

cái trong font romantic vẫn chưa mảnh nữa hả bạn? :-? Trên máy mình rất mảnh luôn đó :D

lastlov3

cái trong font romantic vẫn chưa mảnh nữa hả bạn? :-? Trên máy mình rất mảnh luôn đó :D

Ah ko, ý mình là font CN của cái Shablon + Cn này bị đậm
Sắp có hàng chưa bạn?

Radium

Moderator
Ah ko, ý mình là font CN của cái Shablon + Cn này bị đậm
Sắp có hàng chưa bạn?

hàng đã làm xong, font nặng khiếp gần 10mb, nén rar cũng đến gần 5mb. Mạng nhà mình rớt từ hôm qua tới giờ chưa up được. Bạn chịu khó đợi nha.

imuzik10

đã tìm thấy cái file mà bạn nói, đưa vào fw theo đường dẫn như thế và đã có kết quả mỹ mãn lun. flash xong, tiếp tục *#7370#, kết quả ngoài sức tưởng tượng. kết quả là chẳng thấy gì hết :( . chắc là thiếu file gì đó. :-?

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
bạn cho mình xin cái mod hình mặt cười ném vào CFW đc không? đã tìm trên diễn đàn nhưng mà không thấy /:( thank trước

bạn trích file Smiley.mif trong rofs2\resources\apps của mấy FW là đc

Hix.. Font bị lỗi rùi... Toàn ô vuông... Tiếng Anh cũng ô vuông luôn
:O:O:O:O:O:O

mình vừa test lại font vẫn bình thường mà bạn :-? Bạn giải nén font bằng điện thoại hay pc vậy?