• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

atrau

k ý mình nói nó có bị lỗi kí tự tiếng việt và cái đồng hồ bị mất số k ở menu đó

Cái đấy thì không phải lỗi đâu bạn ạ. Font pure thì mặc định các kí tự tiến Việt bị như thế rồi, còn số 0 bị mất trong menu là do font to quá nên không hiển thị được thôi. Nếu bạn thích có thể dùng font Pure lite mình vừa chỉnh lại gần đây, đã fix hết các kí tự tiếng Việt và chỉnh lại size cho hợp, chỉ chưa biết chỉnh kiểu gì cho emoticon to lên thôi.

atrau

Quên, nếu cần font thì pm mình vì font Pure lite mình up lên chưa fix lại size. Font sửa rồi thì chưa up :D

Nhoxly00

Cái đấy thì không phải lỗi đâu bạn ạ. Font pure thì mặc định các kí tự tiến Việt bị như thế rồi, còn số 0 bị mất trong menu là do font to quá nên không hiển thị được thôi. Nếu bạn thích có thể dùng font Pure lite mình vừa chỉnh lại gần đây, đã fix hết các kí tự tiếng Việt và chỉnh lại size cho hợp, chỉ chưa biết chỉnh kiểu gì cho emoticon to lên thôi.

post lên đi atrau :D

langtu069

Có font nào hổ trợ tất cả ngôn ngữ mà nhẹ nhẹ một tí không các bác. (tiếng trung và tiếng hàn thôi cũng được) . Font c6v7 đệp nhưng nặng. :))

SunshineVietNam

Lỗi dấu nháy càng to là khi đánh tiếng Việt, mà font hơi cao 1 tý là dính liền +__+. Nếu chọn font vừa ngắn ngắn lùn lùn như Android thì sẽ ko sao cả :D

socloc20

Lỗi dấu nháy càng to là khi đánh tiếng Việt, mà font hơi cao 1 tý là dính liền +__+. Nếu chọn font vừa ngắn ngắn lùn lùn như Android thì sẽ ko sao cả :D
TIẾNG ANH CŨNG BỊ, MÌNH GỬI MAIL BẰNG TIẾNG ANH CÁI DẤU NHÁY NÓ TO RA :D

CÁI NÀY HÌNH NHƯ PHẢI CHỈNH LẠI KÍCH THƯỚC FONT, CHỜ ATRAU UP FONT PURE LITE MỚI XEM FIX LỖI CHƯA;;);;)

atrau

Mã:
http://www.mediafire.com/?suzfct1m7ys59i2
đây là font Pure lite mình đã sửa lại size, các kí tự tiếng Việt và xoá đi các thành phần không cần thiết (dung lượng không đến 100kb).
Tất nhiên sẽ không có 7 trang kí tự hay tiếng Trung, Hàn, Ả Rập gì hết (mọi người có thể tự add thêm).
Mình đang tìm cách tăng size emoticon và font đang trong quá trình hoàn thiện nên có lỗi gì mong mọi người phản hồi (Mình tìm không thấy nữa :D)

socloc20

Mã:
http://www.mediafire.com/?suzfct1m7ys59i2
đây là font Pure lite mình đã sửa lại size, các kí tự tiếng Việt và xoá đi các thành phần không cần thiết (dung lượng không đến 100kb).
Tất nhiên sẽ không có 7 trang kí tự hay tiếng Trung, Hàn, Ả Rập gì hết (mọi người có thể tự add thêm).
Mình đang tìm cách tăng size emoticon và font đang trong quá trình hoàn thiện nên có lỗi gì mong mọi người phản hồi (Mình tìm không thấy nữa :D)
THANK BÁC NHÉ, ĐỂ MÌNH THỬ :D

atrau

Nếu ai bị lỗi cái dấu nháy to ra thì up hình lên mình xem với hén, mình test trên 3 máy nhưng không thấy lỗi này, không còn máy để test nữa :D

NHANHAO84

Nếu ai bị lỗi cái dấu nháy to ra thì up hình lên mình xem với hén, mình test trên 3 máy nhưng không thấy lỗi này, không còn máy để test nữa :D

Mình cũng test thử xem. Thanks.