• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

anhthe250790

Các bác ơi cho em hỏi làm sao để có cái smile trong sms vậy.Mới dùng v5 nên gà lém mong được các bác chỉ giáo T.T

socloc20

Các bác ơi cho em hỏi làm sao để có cái smile trong sms vậy.Mới dùng v5 nên gà lém mong được các bác chỉ giáo T.T
Xài cfw c6v40 or N97v30, cook thêm cái hiển thị mặt cười và 6 trang kí tự vào rofs2, rồi add font này bằng font router or quăng vào rofs 2 :D

Hiểu ko :D

NHANHAO84

add thêm tiếng trung luôn càng tốt, đang đi Vinpearl lười làm quá :D

Xong up cho mình cái link kèm cái hình nhé, thank Hao nhìu :D

Chà! Sướng quá được du lịch hả. Mình cũng chưa rảnh lắm, đang ôn thi. Sẽ sớm cập nhật và gửi link cho Tam. ok.

atrau

Nhanhao84 add thêm kí tự vào font pure này nhé :D

Bạn dùng fontcreater đi, từ lúc open đến lúc save mình làm khoảng 20s (trong điều kiện máy không quá tải).

Ví dụ nó nè :D, mình add thêm 7trang kí tự vào đó
Mã:
http://www.mediafire.com/?cb2465api6co61n

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

có font adriano hỗ trợ trung hàn không bạn. hỗ trợ Funt ký tụ nữa

bunrieucua

Đang nghiên cứu cách mod EMO cho lai ghép C6v20:D
Làm hoài không ra.Không hiểu nó nằm phần nào trong C6v40 nhỉ:-?
Anh em em nào có hứng thú hoặc tìm ra thì pm Bún 1 câu nhé!
Cùng nghiên cứu:D
Nếu không có mod này thì font add EMO ném vào cũng vô dụng:)) <- Tested by Bún:))

NHANHAO84

nhung Font trung hàn của DT không hỗ trợ fun ký tự đâu nha. mình thử rồi

Các Fonts ở trên đều khá chuẩn và đầy đủ, chỉ thiếu tiếng Trung, Hàn thôi các bạn. Mình sẽ add thêm vào. Hôm nay cúp điện rồi. Máy cũng sắp hết pin. Hẹn các bạn hôm sau nhé.

NHANHAO84

Đang nghiên cứu cách mod EMO cho lai ghép C6v20:D
Làm hoài không ra.Không hiểu nó nằm phần nào trong C6v40 nhỉ:-?
Anh em em nào có hứng thú hoặc tìm ra thì pm Bún 1 câu nhé!
Cùng nghiên cứu:D
Nếu không có mod này thì font add EMO ném vào cũng vô dụng:)) <- Tested by Bún:))
theo mình biết thì files ECO nằm trong file evkon.r96 trong resource thì fải. (không nhớ chính xác tên file lắm)