• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

phucdt3

Chử thớt up thêm cho font thư pháp đầy đủ đi. Em kết font này quá mâcì vào thì lại mất 6 trang kí tự. :(

jesse2

có ai biết add để font hỗ trợ đầy đủ kí tự không? giúp mình sửa font Black Chancery với. mình dùng từ điển hay phải tra phiên âm mà nó không hiện.
ai có font nào chuẩn dùng cho từ điển share mình với nha, thanks

becachua

sao mình cài font pure lên toàn ô vuông thế nhi? time new roman thì lại bình thường ! Hix

ngoanrazor

Well-Known Member
mih cần dịch 1 số chữ trung quốc. Mih dùg baiduinput để đánh chữ trung quốc vào google dịch nhưng ko biết đánh như thế nào. Bn nào rành có thể chỉ mih đc ko?

saccerwin

cvncbn

bác nào có thể giúp em add cái font nokia san hoặc pure cho đủ symbol và đủ kí tự la tinh khi xem phiên âm từ điển với .dùng font có tiếng Cn và Ko thì nặng quá :(

jack_hunter97

Sao mình không làm được nhỉ , mình tải fonts pure về giải nén ra rồi dùng phần mèm cài font cài rì sex mất hết luôn chữ phải xóa nó thì mới hết , không biết mình sai bước nào nữa ?

Khoaaaa

Active Member
Jak khởi động vẩn lên nhưng ko hiện chử hả jack,bạn giải nén trên phone hay pc,nên ex trên pc ý,mà bạn dùng pm đổi fon nào

jack_hunter97

Jak khởi động vẩn lên nhưng ko hiện chử hả jack,bạn giải nén trên phone hay pc,nên ex trên pc ý,mà bạn dùng pm đổi fon nào

dùng FontRouter đó để chuyển đó nhưng lại hk có chữ , mà mình nhớ là phải bỏ vô e/data/ fonts phải hk nhỉ ? hồi trc dùng ofw giải nén font bình thg + xài tốt mà , lên cfw dùng app chuyển thì
1 . bị lỗi rì sex liên tục
2 . hk có chữ

Ntv_79

dùng FontRouter đó để chuyển đó nhưng lại hk có chữ , mà mình nhớ là phải bỏ vô e/data/ fonts phải hk nhỉ ? hồi trc dùng ofw giải nén font bình thg + xài tốt mà , lên cfw dùng app chuyển thì
1 . bị lỗi rì sex liên tục
2 . hk có chữ

Mấy cái phần mềm đổi font hoặc đổi font E/resource/fonts nhé! Thì thường xung đột với qt, c2z... nên nếu dùng 2 cái đó thì ko nên đổi font. Thick font nào thì cook thẳng vào FW là ổn nhất!