• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

Nếu anh thay file cho nó mượt thi anh thay luôn đi nhé dùng v5 mà cảm ứng nhạy và mượt thì mới thích...àh anh nhớ mod tôc độ cho em nó nhé vào ứng dụng kô còn lag ngay cả khi bật hiệu ứng như của vutakl đó nếu cập nhật bản n97mini cook 5800 thi anh tích hợp luôn cái bàn phím c5 a nhé ...mong bản mới của a từng giờ từng phút hihihi...

ở đâu mà có bàn phím c5 , đâu có máy test đâu mà làm

Khoaaaa

Active Member
thay file cho nó mượt thì dễ nhưng, mình chỉ thích nó mượt vừa phải thôi.

ý anh là trượt mượt haychạm nhạy ạ,nếu chạm nhạy thì a mần cho ae nha,nge là thấy khóai liền,5800 fw c6và 97 đều trượt rất mượt rồi,cái chính là điện trở nhưng nhạy cơ,vẩn đang dùng 97fullmenu nè

LastKnight

dzậy là N97mini sắp có bản mới,way về với N97mini ^^
Có ai có giả lập điện thoại trên PC kô vậy?cho xin đi,như dzậy chắc test dễ hơn....

El_Nino_Olala

sao mình flash rồi vào Vietmap là nó out ra ah, với lại facebook vào thì nó cứ báo error retrieving data, status 0 là sao vậy mathanh, chỉ mình fix lỗi này với.

tochungdo

haizzz, bùn wa bác thanh ơi! Chờ mãi mà k thất mặt mũi e c6-01 đâu. Mấy bữa rày laị rung ring optimus 1 mới khổ, nhưng e thỳ em vẫn yêu nokia hơn lắm cer!hichic

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

hic! Mấy ngày nay k vào dđ, hnay vào đọc mấy cái tiêu đề thớt thui lại thấy cảm xúc dâng trào! Yeu em sym qá! Tiếc là vưà chia tay e 5233 chiều nay, nhaỳ kia lại chiz tay e5800 oy! Có khi quyết tâm gửi tiền ngân hàng đợi c6 mất. (p/s. E nà hs nên gom góp đc 5m khá vất vả ợ!, chứ e mà công ăn việc làm ổn định thì nhịn ăn e cũng đi xúc sym3 lâu oy!hic.)

Chỉnh sửa cuối:

El_Nino_Olala

còn cái nghe nhạc mà có lời mình vô cập nhật phần mềm cập nhật nó cứ báo cập nhật bị lỗi, còn qua topic update trình nghe nhạc thì chỉ dẫn chưa hiểu chép bậy vào hư lun ko vào nhạc được nữa, chỉ giúp mình cách up làm sao cho trình nghe nhạc có lời bài hát?

ohannguyent

còn cái nghe nhạc mà có lời mình vô cập nhật phần mềm cập nhật nó cứ báo cập nhật bị lỗi, còn qua topic update trình nghe nhạc thì chỉ dẫn chưa hiểu chép bậy vào hư lun ko vào nhạc được nữa, chỉ giúp mình cách up làm sao cho trình nghe nhạc có lời bài hát?

qua đây tải file sis về cài vào ổ c, nhớ format máy trước nhé!

votinh484

file sis này báo không cài được, phần cài đặt này đã có sẵn, mà bản CFW này của Mathanh đâu có hiện lời bài hát. sao nó báo đã cài đặt

bác vào đây www.pdaviet.net/showthread.php?111768-Music-player-update-v15.2-C%E1%BA%ADp-nh%E1%BA%ADt-hi%E1%BB%83n-th%E1%BB%8B-L%E1%BB%9Di-b%C3%A0i-h%C3%A1t-cho-s60v5&p=1519438#post1519438 rùi down cái mpxmusicplayer_0x101FFC62_v15.1.1034_SA_S60_50_IAD_Lyrics_Tube_Family.zip.7z
về giải nén ra đc 3 thư mục. Sau đó dung xplore chép 3 thư mục đó vào ổ C là đc. Nhớ là ổ c mới đc đó (thông cảm ol pằng đt)

El_Nino_Olala

bác vào đây www.pdaviet.net/showthread.php?1117...ị-Lời-bài-hát-cho-s60v5&p=1519438#post1519438 rùi down cái mpxmusicplayer_0x101FFC62_v15.1.1034_SA_S60_50_IAD_Lyrics_Tube_Family.zip.7z
về giải nén ra đc 3 thư mục. Sau đó dung xplore chép 3 thư mục đó vào ổ C là đc. Nhớ là ổ c mới đc đó (thông cảm ol pằng đt)

mình dùng xplore chép vào ổ C, thì nó báo cant create dir: C:/resource/ rồi vào trình phát nhạc ko thấy thay đổi gì.

caotuanan

ngoài lề tí,hôm nay vào rum thấy nhiều thay đổi wa,mt lên mod rồi.chúc mừng=D>

mathanh

ah bản cfw này của mathanh sao mình không thấy rompathcher làm sao bật open4all đây.....???

khi flash xong bạn phải chờ máy cài xong hết pm nó mới có rompat...

xin lock bài lại vì mình kô mần c6 v20 nửa, tiếp tục n97mini

Status
Không mở trả lời sau này.