• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

LastKnight

thanh xpressmusic ko vào được,hiệu ứng theme rất đẹp nhưng hao ram quá

Flash xong,cũng hơi bối rối thanh XM kô dùng đc,khởi động máy lại thì thấy bình thường,tính....cũng kô thấy khác biệt nhiều so với hình cfw cũ của anh mathanh
Lúc vào chỉ có âm thanh chứ kô thấy 2 bàn tay nữa mới hết hồn...
P/s:Hình kô khác gì,chỉ khác là cái menu bây h là 4x5 thôi mà anh mathanh....

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

Mathanh bạn có thể hướng dẫn mình cách bỏ full menu 4x5 ko bạn, mình thích sài menu 4x4 bình thường thôi, từ trước đến giờ mình chỉ sài 4x4 quen rồi với lại menu full 4x5 khi cài theme nó ko full đc hình trong menu ở phía trên nó còn 1 khoảng hình lập lại ko đc đẹp cho lắm

bung rofs2 vào sys/bin xóa file matrixmenu.exe đi. Tìm bản menu thường, bung ra, copy file matrixmenu.exe ra, paste vào bản trên( cũng theo đg dẫn cũ) đóng gói lại và jaf.

mathanh

phiên bản mới này là của binh24 đó, do 1 bạn trên diễn đàn gửi cho mình sau khi donate cho binh24, bản này mình chỉ loại bỏ ovimap thêm nền khởi động, full menu và thêm mấy cái ứng dụng mà mình hay cook, và xóa bỏ mấy cái ứng dụng mà bình24 bỏ vào như, googlemap, Best Screensnap, EnergyProfiler, PhoneTorch2, KillMe bỏ hết theme, thay theme 5800, còn lại nguyên vẹn. và người gửi cho mình bản này cũng nói là bản góc của binh24 cũng bị lổi. như trên, phải khởi động máy lại mới được.

thanhhaifire

phiên bản mới này là của binh24 đó, do 1 bạn trên diễn đàn gửi cho mình sau khi donate cho binh24, bản này mình chỉ loại bỏ ovimap thêm nền khởi động, full menu và thêm mấy cái ứng dụng mà mình hay cook, và xóa bỏ mấy cái ứng dụng mà bình24 bỏ vào như, googlemap, Best Screensnap, EnergyProfiler, PhoneTorch2, KillMe bỏ hết theme, thay theme 5800, còn lại nguyên vẹn. và người gửi cho mình bản này cũng nói là bản góc của binh24 cũng bị lổi. như trên, phải khởi động máy lại mới được.
vậy là bản premium rùi chưa phải bản ultimate !

anhdepanhs2

a thanh ơi music 15.2 hok có tích hợp lun hả a ? e down thử 15.2 về rùi cài vào nó nói là phần mềm đã có sẵn nên cài hok được. nhưng trong máy là phiên bản 15.00

ohannguyent

vậy là bản premium rùi chưa phải bản ultimate !

101f8763.txt trong private/10202be9 dòng 0x3( chuông khởi động)
101f8798.txt dòng 0x4( chuông mặc định)...

e muốn hỏi là chép = cách nào dùng explore hả a

bung rofs2 rùi cho vào...

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

e muốn hỏi là chép = cách nào dùng explore hả a

nếu đang dùng bản mình cook thì vào rompat mở Open4All_RP+.rmp và ReadCRoot.rmp

rồi kết nối nokiaPC là bạn có thể chép vào trong ổ C của máy rồi đó

thanhhaifire

mathanh ơi em xào lại bản trên của anh sao mà mỗi lần khở động thì có danh bạ chạy rùi làm sao khắc phục vậy ?

LastKnight

bản này so với bản N97 của anh thì hao ram hơn cỡ 5-6 mb....cái cột kéo lên kéo xuống bự wá :( đổi hết themes mà cái cột vẫn còn,bên kia thì đổi là hết :(
Mỗi lần kết nối PC"ổ đĩa chung" là vào tin nhắn,mình chọn ổ E thì nó tự sửa lại ổ C,lần nào cũng vậy hết anh ơi
cái sms chat nó tự chạy sau mỗi lần khởi động,kô có bàn phím nên kô làm gì đc :( buồn....
*#0000# nó hiện ra 5800 v52 khi mình dùng core v51:O
1 phiên hết hồn >:)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.