• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW cook cho C5-03 6HS

Status
Không mở trả lời sau này.

ok_never

k bằng phone # là sao ạ :-SS... à cái này hack vĩnh viễn ạ?:D

Cái này hack vĩnh viễn đó bạn, mà có điều hình như cái V12 mới up bị lỗi camera hay sao ấy (nghe bạn ở trên nói).
không bằng tức là nó khó cook hơn mấy phone khác, không có nhiều mod đa dạng đó mà

d617470

Cái này hack vĩnh viễn đó bạn, mà có điều hình như cái V12 mới up bị lỗi camera hay sao ấy (nghe bạn ở trên nói).
không bằng tức là nó khó cook hơn mấy phone khác, không có nhiều mod đa dạng đó mà

mình up lên fw 12 trc r, hack r, chưa vĩnh viễn thôi, có lỗi camera đâu, mà sao ngoài lề tí, qyauy video nó cứ rè2 rõ to thì chữa sao hả bạn?

wangsang1104

đã cook thành công v12 cảm ơn bác mathanh mà cfw c6 có công dụng gì vậy mình gà nên ko biết. Khi bật lên mình cũng bị lỗi hệ thống giống như ok_never còn lỗi camera thì ko thấy

kittygiap

mấy pro cho mình hỏi. Bản CFW C5 này mình Flash thì xài ok rồi, nhưng dùng theme khác cài vào thì không có hiện tượng gì hết vậy? (theme không thay đổi đuợc) Vậy chẳng lẽ chỉ xài được theme mặc định thôi sao. Vậy thì buồn lắm!

wangsang1104

mấy pro cho mình hỏi. Bản CFW C5 này mình Flash thì xài ok rồi, nhưng dùng theme khác cài vào thì không có hiện tượng gì hết vậy? (theme không thay đổi đuợc) Vậy chẳng lẽ chỉ xài được theme mặc định thôi sao. Vậy thì buồn lắm!
sao ko dc bạn mình cài theme khác thấy bt mà. Bạn flash lại lần nữa xem

kittygiap

ờ. hì hì. được rùi. tại mình xớn xác đó. chưa gì đã la làm không được. Khùng!

nhhai123

bác ơi sao em up bản của bác cái gì cũng được,ngoại trừ khi tắt máy bật lên thì nó báo lỗi hệ thống là sao

kittygiap

Đã up v20. Ram vẫn trên 57MB như bản cook trên. Hết thông báo lỗi khi khởi động. Just one word :"good"

wangsang1104

bác ơi sao em up bản của bác cái gì cũng được,ngoại trừ khi tắt máy bật lên thì nó báo lỗi hệ thống là sao

có v20 rồi bạn ơi tiếc gì bản cook ấy nữa đang chờ bản cook mới mà khó quá

kittygiap

Không mất hack đâu bạn. Mình up lên mấy hôm rồi. Vẫn cài phần mềm phà phà nè. Thế mới hay!

cuong139

Đã up v20. Ram vẫn trên 57MB như bản cook trên. Hết thông báo lỗi khi khởi động. Just one word :"good"

ngoài lề tí ai giúp em từ ver 11 lên ver 20 với .
do em gà nên các bác giúp đỡ chi tiết một chút. cảm ơn nhiều

cuong139

en navi down bộ fw về rồi flash hoặc up bằng dt tui flash
thế bây giờ em down fw ver 11 hay ver 20 trên navi
nếu down ver 20 thì làm sao em biết được loại nào phù hợp với của em là RM-697 code: 059F1Q2

Status
Không mở trả lời sau này.