• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw cook v20 cho c5-03 6hs by mathanh

jomokino

Vậy là c5-03 không thể có được cái hs như của c6 hả mấy bạn, tiếc quá nhỉ.

ok_never

haizz học sáng giờ, sao bác manhtu đâu rồi? Tới đâu rồi bác? Chừng nào bác up lên cho anh em vậy?

manhtu

Đã add thêm đc 6 cái HS nhưng 3 cái: Fullpage, Ngang, Dọc bị mất icon của bàn phím số và danh bạ
chưa biết sửa thế nào

wangsang1104

hay bác hỏi các bác trong diễn đàn thử bác có add đc cái c6 vào k, bác mod thêm cái menu icon 4x4 đc k em ghiền cái đó lắm

d617470

Đã add thêm đc 6 cái HS nhưng 3 cái: Fullpage, Ngang, Dọc bị mất icon của bàn phím số và danh bạ
chưa biết sửa thế nào

cố lên chi-a-ki :)
p.s bác ơi nếu đc thì làm big icon 2x6 nằm ngag nhé :X

manhtu

hay bác hỏi các bác trong diễn đàn thử bác có add đc cái c6 vào k, bác mod thêm cái menu icon 4x4 đc k em ghiền cái đó lắm

cố lên chi-a-ki :)
p.s bác ơi nếu đc thì làm big icon 2x6 nằm ngag nhé :X

mình ko biết fix menu như nào
vẫn ức chế với 3 HS Full page, Thanh biểu tượng ngang/dọc nó ko hiện mục Điện thoại/Danh bạ ở 2 phím chọn chức năng

ok_never

mình ko biết fix menu như nào
vẫn ức chế với 3 HS Full page, Thanh biểu tượng ngang/dọc nó ko hiện mục Điện thoại/Danh bạ ở 2 phím chọn chức năng

Bác hơi các bác khác xem sao, chắc các bác ấy biết cách fix đó bác. Cố lên nha bác!