• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw cook v20 cho c5-03 6hs by mathanh

wangsang1104

Ok, mình sẽ quyết tâm giữ topic ở trang nhất đến cùng đến khi nào có người giúp về cfw mà c5 nó khác các máy v5 khác ở chỗ nào nhỉ, pro hơn chăng>:)

ok_never

Uh quyết định vậy đi bạn, cứ việc mỗi ngày vài 3 người vô cm, spam thêm vài cái là ổn thôi, hoho......
Chờ đợi mỏi mòn...

ok_never

Tới đâu hay tới đó thôi, chứ tốn hơn 4tr để mua em nó, sao đành lòng bỏ rơi nó được.

ok_never

Có ai giúp không vậy? Tụt xuống trang 2 rồi
Không ai cook được con này sao?

manhtu

C5-03 này thấy rất ít người dùng
hiện tại đang dùng em này thay cho e72

Luu_Tan_Vu

bác cố gắng giúp đc k nếu bác làm đc thì ae dùng c5-03 sẽ biết ơn bác lắm đấy

mình k có máy nên làm sao mà cook đây. nố có gì đặc biệt hơn 5800 hay mấy cái v6 trước k. nó chỉ cần 1 chạm hay 2 chạm như v5 cũ

Luu_Tan_Vu

core cho c5 03 thì mình làm xong rồi nè. giờ còn cái rofs2 nhưng k biết có được k

socloc20

core cho c5 03 thì mình làm xong rồi nè. giờ còn cái rofs2 nhưng k biết có được k
C5-03 khác hoàn toàn với mấy dòng v5 còn lại của Nokia đấy, ko như mấy cái 523x, 5530, 5800 đâu