• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v35.0.002

01686539527

còn máy của em ấy cữ vào mục help là lại báo . " ko đủ bộ nhớ . đóng bớt 1 số ứng dụng " . mà em có chạy nhiều ứng dụng mấy đâu :D . kể cả lúc tắt máy đi bật lại vào thử mục đó vẫn báo thế . có bác nào bị như em ko :D:D:D:D:DX_X

nightlight

Máy mình để 1 lúc nó autolock.Rồi bị treo máy.Màn hình chờ sáng rực lên rồi đơ luôn.Chả làm j được cả.chỉ có tháo phin ra bật lại.Nhiều lúc tháo pin ra rồi còn bật chả lên.chỉ lên màn hình sáng trắng rồi chả thấy j nữa.không biết có phải bị lỗi chip flash không nữa:((

vuthientruong

Đó là do bạn cài nhiều phân mềm quá nên bị thế ,bạn nên vào xplore tim đến các fode chứa những hep ko cần thiết xóa đi thì xẽ dc máy mình trúơc đây cũng thế

2356

Máy mình để 1 lúc nó autolock.Rồi bị treo máy.Màn hình chờ sáng rực lên rồi đơ luôn.Chả làm j được cả.chỉ có tháo phin ra bật lại.Nhiều lúc tháo pin ra rồi còn bật chả lên.chỉ lên màn hình sáng trắng rồi chả thấy j nữa.không biết có phải bị lỗi chip flash không nữa:((

Bạn nên 4mat cả thẻ và cả máy xem sao, mình cũng từng bị như vậy, nhưng sau khi 4mat xong thì thấy máy chạy êm rồi :D Máy mình N95 FW35 :D Chắc cũng có nhiều điểm tuơng đồng :D

magicter

nếu fomat ma không được thì chắc do FW bị lỗi, bạn nên flash lại FW

phuong98a

còn máy của em ấy cữ vào mục help là lại báo . " ko đủ bộ nhớ . đóng bớt 1 số ứng dụng " . mà em có chạy nhiều ứng dụng mấy đâu :D . kể cả lúc tắt máy đi bật lại vào thử mục đó vẫn báo thế . có bác nào bị như em ko :D:D:D:D:DX_X

mình cũng thế bó tay
chỉ có cách là format lại từ đầu thì mới được
mặc dù ko chạy ẩn và xem bộ nhớ máy vẫn còn 80mb
có cao thủ nào khắc phục được hiện tượng là vào mục trợ giúp của bất cứ cái gì thì nó cũng đều báo là " ko đủ bộ nhớ . đóng bớt 1 số ứng dụng " ko vậy

LeMyChinh

mình cũng thế bó tay
chỉ có cách là format lại từ đầu thì mới được
mặc dù ko chạy ẩn và xem bộ nhớ máy vẫn còn 80mb
có cao thủ nào khắc phục được hiện tượng là vào mục trợ giúp của bất cứ cái gì thì nó cũng đều báo là " ko đủ bộ nhớ . đóng bớt 1 số ứng dụng " ko vậy

cái đấy là do RAM máy bạn hết chứ ko liên quan đến bộ nhớ máy đâu.tắt bớt 1 số PM chạy ẩn đi là hết ngay :D hoặc khởi động lại máy giải phóng RAM

Pink_lotus151

cái đấy là do RAM máy bạn hết chứ ko liên quan đến bộ nhớ máy đâu.tắt bớt 1 số PM chạy ẩn đi là hết ngay :D hoặc khởi động lại máy giải phóng RAM

Bạn có sài N82 ko vậy? Có biết lỗi này là một lỗi của N82 ko? đó là 1 lỗi của N82 đấy, dù làm như bạn nói cũng ko giải quyết được gì đâu. Hy vong sẽ có FW mới!

binhseu

Mục Help đấy vào bình thường, trừ khi các bạn Search by keyword mới bị lỗi thôi :D

Chienkon88

kiểm tra lại máy bạn mà xem , kể cả không có phần mềm nào chạy ẩn nào vẫn thế thôi .

đợt trước mình cũng bị từ hồi nâng cấp lên v35 thì không bị nữa .

bạn hack lên v35 đi , còn nếu hack lên vẫn bị thì fomat , nếu . . . nếu fomat vẫn . . .vẫn bị thì pó ku ...=))

tranthaicantho

các bác cho e hỏi,N82 of e có code là 0566155 là of quốc gia nào vậy.tại trước đây xài 5800 giờ chuyển qua xài N82 chả biết nữa.

LeMyChinh

kiểm tra lại máy bạn mà xem , kể cả không có phần mềm nào chạy ẩn nào vẫn thế thôi .

đợt trước mình cũng bị từ hồi nâng cấp lên v35 thì không bị nữa .

bạn hack lên v35 đi , còn nếu hack lên vẫn bị thì fomat , nếu . . . nếu fomat vẫn . . .vẫn bị thì pó ku ...=))

máy tui lên V35 từ lâu lắm rùi, cũng hack lâu lắm rùi và cũng lâu lắm rùi ko bị như thế trước có gặp wa và giải pháp của tui là 4mat máy cài lại tất cả từ đầu là hết ngay.
mà kể cả ko hết tui cũng chẳng bó ku như bạn =))
máy tui mà ko có PM nào chạy ẩn thì còn lâu mới bị như bạn nói :p nên nếu xem lại thì nên xem lại máy bạn đó :))

vuvantuan59

tại máy mình gần 91 mb thấy kỳ !mà mấy thằng bạn nó sài chỉ khoảng 80 thôi !

bebibo_br

các bạn cho mình hỏi tí: - Hiện giờ mình mới xài N82 hàng công ty FW V20.0.062, đọc trên diễn dàn thì thấy các bạn đã up FW V35 rồi.Mong các
bạn chỉ up FW V35.
- Các bạn nào có xài FW V35 rồi thấycó khác gì không?.
- Cách hack N82 như thế nào?. Thanks các bạn giúp đỡ