• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

ThanhTungHT

Active Member
Người lớn cả. Chấp làm gì lũ trẻ anh ơi.

Chúng nó làm mấy trò gì thì chúng nó tự hiểu.

Như kiểu trước có bạn binh.. gì ấy. Toàn đi copy của người khác, xong post lên blog kiếm tiền :)) lúc người ta nói thì tự ái. Chả lẽ anh lại như nó :)) mình hơn nó chữ "người" mà.

Làm gì thì làm, cái respectable là quan trọng nhất. Một cooker chân chính bao giờ được respect hơn là lũ copy-cat :)) hàng copy chắc chắn bị đào thải thôi.

Đấy nghe thấy Vip này nói ko? Hơn nhau ở chữ "người" và hơn nhau ở bàn tay mình Cook và cho ra sản phẩm .... Mà bản ông tốt đấy chứ..... Mong rằng ông tiếp tục nghiệp Cook....

duongdinhqui

bác hướng dẫn e hoặc cho e cái link hướng dẫn làm cho 5230 đi.nhìn bản này cũng fefe rồi

duongdinhqui

đổi lại tên là fl được chứ có khó khăn gì đâu nào,mình cũng 5230 đây,đang dùng bản này

đổi như nào bạn ơi.hướng dẫn mh với.mh cũng thèm bản này rồi.mà hiệu ứng co full khi vào menu k vậy bạn?thank bạn truoc nha

ThanhTungHT

Active Member
đổi như nào bạn ơi.hướng dẫn mh với.mh cũng thèm bản này rồi.mà hiệu ứng co full khi vào menu k vậy bạn?thank bạn truoc nha

Hiệu ứng N97 min V12 full Menu nhé bạn.... Pin + Ram cũng tốt nhất.... Bạn đổi tên Rofs2 của Vurain84 giống cái bản bạn flash cuối cùng và Flash thôi.Chúc bạn thành công....

duongdinhqui

Hiệu ứng N97 min V12 full Menu nhé bạn.... Pin + Ram cũng tốt nhất.... Bạn đổi tên Rofs2 của Vurain84 giống cái bản bạn flash cuối cùng và Flash thôi.Chúc bạn thành công....

ok mh thử nha.hihi top này hot qua 0h56 roi hihi

ThanhTungHT

Active Member
chuyển Rofs2 chuyển như nào vậy bạn.hướng dẫn mh đi.mh chưa biết làm

Bạn bung file Rofs2 của Vurain84 ra... Rùi bung Rofs2 của 5230...Sau đó xóa toàn bộ các file trong Rofs2 5230.Copy toàn bộ Rofs2 của vurain84 vào Rofs2 5230... Sau đó đóng gói và Flash....

duongdinhqui

mh có biết bung ntn đâu bạn.cách bung ntn bạn chỉ mh với.k ngủ đc vì chưa flast đc.hay bạn pm yahoo mh nhé.hướng dẫn mh nhé.thank bạn
ya của mh
tangbangtroi_tn1007
nhé bạn

minhducntt

bạn ra bản final rồi, mà ko làm cho tất cả các máy sao, mình chả biết sao fw của x6 rất ít toàn ra cho 523x nhé, haizzzzzz

Luu_Tan_Vu

bạn ra bản final rồi, mà ko làm cho tất cả các máy sao, mình chả biết sao fw của x6 rất ít toàn ra cho 523x nhé, haizzzzzz

cũng tính làm nhưng k cạnh tranh được với hàng copy nên k làm nữa

minhducntt

đâu cần phải mang tính cạnh tranh, làm cho anh em pda đc nhờ, fw của bạn mình dùng cho đứa em,rất là thích nhé nhưng mà ko có cho x6 nên mình chán, vẫn đang trung thành dùng của ông hoàng huy(siêu tốc độ) ra yahoo nói chuyện đi, hihi mình còn nhiều cái đọc chả hiểu gì yahoo mình mrs.cinderela

Luu_Tan_Vu

đâu cần phải mang tính cạnh tranh, làm cho anh em pda đc nhờ, fw của bạn mình dùng cho đứa em,rất là thích nhé nhưng mà ko có cho x6 nên mình chán, vẫn đang trung thành dùng của ông hoàng huy(siêu tốc độ) ra yahoo nói chuyện đi, hihi mình còn nhiều cái đọc chả hiểu gì yahoo mình mrs.cinderela

hôm nay phải thi môn cuối có gì tối đi, có gì thi xong mới tính, noí chung làm cho x6 cũng được nhưng mình chỉ làm v12

minhducntt

làm bản này này, mình thấy bản 30 cũng có x6 và dùng thử rồi ko khoái lắm, bản này nhìn thích hơn ram cao hơn :)

duongdinhqui

bác làm cho 5230 đi.vurain84

* Xem Hồ Sơ
* View Forum Posts
* Tin nhắn riêng
* Xem Blog mới
* Xem bài viết
* Add as Contact

vurain84 đang Offline