• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

M4_Vu0ng_001

vurain cho mình hỏi bản này bạn có cho 7 trang kí tự vào ko?sao khi nhắn tin mình ko thấy...

Chỉnh sửa cuối:

thecong260282

Vũ cho mình hỏi tí.muốn tắt đèn phím cứng thì làm thế nào vậy. Mình k biết cook. Sau 1tuần dùng bản này mình thấy rất tốt đấy.máy chạy rất mượt .đặc biệt la ram rất tốt nhưng pin k mạnh bằng bản n97 v12. Vì thế mình muốn tắt đèn phím đi. Chỉ dùm mình nhé.quên mất là mình đang dùng bản n97 v30.chỉ dùm mình nha.

Luu_Tan_Vu

Vũ cho mình hỏi tí.muốn tắt đèn phím cứng thì làm thế nào vậy. Mình k biết cook. Sau 1tuần dùng bản này mình thấy rất tốt đấy.máy chạy rất mượt .đặc biệt la ram rất tốt nhưng pin k mạnh bằng bản n97 v12. Vì thế mình muốn tắt đèn phím đi. Chỉ dùm mình nhé

cái này là v12 mà, chắc pin thua của tùng phải k, được cái này thì mất cái kia thôi bạn, muốn tắt đèn thì bạn tìm mod tắt đèn phím cứng nhưng mình k xài nó bao giờ nên k có, bạn vào forum tìm thử xem

zerolove77

hjx. dạo này mọi người nghỉ cook nhìu wa'.... Anh vũ đã fix hết lỗi n97v30 chưa vậy? khi nào fix được rồi thì ra bản final coi như bản tri ân đi :D

Luu_Tan_Vu

hjx. dạo này mọi người nghỉ cook nhìu wa'.... Anh vũ đã fix hết lỗi n97v30 chưa vậy? khi nào fix được rồi thì ra bản final coi như bản tri ân đi :D

thần tượng duy thanh đã trở lại rồi mà. Tụi này cook có mấy ai xài. K thấy toàn xài fw của dt sao. K ai xài cook chi mệt ngừơi, free nữa chứ.

anhphu18

thần tượng duy thanh đã trở lại rồi mà. Tụi này cook có mấy ai xài. K thấy toàn xài fw của dt sao. K ai xài cook chi mệt ngừơi, free nữa chứ.

nói vậy sao được, vẫn có một lượng fan đông đảo của cậu và Tùng mà, DT chỉ là quá khứ thôi, một thời gian, chẳng qua mọi người chưa bỏ qua được thói quen sài cfw của DT mặc dù nó có thể k tốt bằng của các cậu . rồi mọi người cũng nhận ra đâu mới là cfw tốt thực sự

Luu_Tan_Vu

Chính thức nghỉ cook fw s60v5. Trong thời gian tới mình sẽ k cook fw s60v5 nữa mặc dù mình vẫn còn dùng s60v5.

M4_Vu0ng_001

mình k cho 7 trang kí tự vào. mình thấy chỉ cần 1 người là đủ rồi mà đâu cần gì mình

bác cứ nói kiểu tự ái đấy làm gì nhỉ,mấy cái vu coker với nhau e ko quan tâm....
đang dùng bản của bác đấy,nói thế ko sợ người dùng fw của bác phật lòng ah???

hongminh004

Sao đã nản vậy Vũ? Mình nghĩ vẫn còn nhiều người ủng hộ bạn, thực sự m chưa test cfw của bạn vì m ko biết cook và đa số người sử dụng cũng như m, mong đợi các cooker ra các fw mới đầy đủ và hoàn thiện hơn để họ ẵm về sài luôn, khỏi mắc công thêm bớt, hỏi han, mày mò. Cách trình bày của bạn có phần còn sơ sài. Họ đông người dùng hơn vì để lại uy tín từ lâu, mới vậy b đã nản thì tự hỏi bao công sức gây dựng của b bấy lâu vứt đi hết ah?

M4_Vu0ng_001

vũ để cái chữ kí 17/7 thế tối này có chưa để ae còn test???
với lại ram bản này trâu khủng thể,thua blaze bên dl có 10mb,còn pin bản này thì thế nào???

Luu_Tan_Vu

Sao đã nản vậy Vũ? Mình nghĩ vẫn còn nhiều người ủng hộ bạn, thực sự m chưa test cfw của bạn vì m ko biết cook và đa số người sử dụng cũng như m, mong đợi các cooker ra các fw mới đầy đủ và hoàn thiện hơn để họ ẵm về sài luôn, khỏi mắc công thêm bớt, hỏi han, mày mò. Cách trình bày của bạn có phần còn sơ sài. Họ đông người dùng hơn vì để lại uy tín từ lâu, mới vậy b đã nản thì tự hỏi bao công sức gây dựng của b bấy lâu vứt đi hết ah?

1 phần công việc 1 phần ví xung đột,mâu thuẫn ở đây. mình cook nhưng k post nữa vì k mấy người cần, nếu có cook bản mới mình sẽ pm cho ai thật sự muốn, khi nào vui sẽ cook lại, ngừng chuyện này ở đây nha

Luu_Tan_Vu

vũ để cái chữ kí 17/7 thế tối này có chưa để ae còn test???
với lại ram bản này trâu khủng thể,thua blaze bên dl có 10mb,còn pin bản này thì thế nào???

hôm nay đang cook mới ban đầu thôi, đang muốn nâng lên nữa, từ từ đi

hoangham123

Các bác cho em có vài lời thế này, nếu không fải mong các bác bỏ wa nha! theo e thì những người đã tham ja vào pdaviet thì đều là thành viên của đại ja đình pdaviet vì thế nên chúng ta lun coi nhau là anh em fải không ạ! nếu đã là anh em thì nên bỏ wa cho nhau những điều j đó không vừa ý chứ chớ nên gây mất đoàn kết! Bác Vũ ơi, mọi người lun ủng hộ bác, bác tốt đẹp thế nào mọi người hiểu hết mà, đừng vì mấy câu nói linh tinh mà mất tinh thần, bác cố gắng cook cho anh em những bản tuyệt vời hơn nữa nha!

M4_Vu0ng_001

1 phần công việc 1 phần ví xung đột,mâu thuẫn ở đây. mình cook nhưng k post nữa vì k mấy người cần, nếu có cook bản mới mình sẽ pm cho ai thật sự muốn, khi nào vui sẽ cook lại, ngừng chuyện này ở đây nha

bạn cook bản ram cao thì quá ổn rồi,nhưng cố gắng pin trâu hơn nữa với lại có thêm QT nữa thì tuyệt,mình thì đang dùng bản này nhưng thêm tí mắm muối nữa :D:D
cố gắng vì ae nhớ vurain???