• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

iam_mrl

vuraint ơi cho mình hỏi mình cài cfw v50 ở đây của bạn .mình xoá ovimap đi .flash xong máy hay bị đơ .cài shazam khi setup lúc đầu máy bị đơ luôn .:((

anhphu18

đang sài n97mini của Tùng thấy hoàn toàn hài lòng, chỉ có điều chưa được mượt lắm, hy vọng bản của Vu sẽ mượt hơn, đang lót 5233 hóng bản của Vũ, mình rất vui khi biết Vũ sẽ cook lại cho anh em pda được nhờ

M4_Vu0ng_001

Bao giờ thì có bản mới vậy bác,mà sao mấy bản cfw của bác ram cứ thụt lùi dần thế nhỉ,ở topic này ram trên 71 cơ mà...

Luu_Tan_Vu

Bao giờ thì có bản mới vậy bác,mà sao mấy bản cfw của bác ram cứ thụt lùi dần thế nhỉ,ở topic này ram trên 71 cơ mà...
cái nào ram trên 71. tất cả các cfw cook trên c6 và n97 chưa cái nào ram đạt tới 71 hết, chỉ đạt tới hơn 72 khi khởi động là n97 mini thôi, khi khởi động xong ram max xó thể có trong menu cũng chỉ hơn 66, mình test rất nhiều rồi

M4_Vu0ng_001

cái nào ram trên 71. tất cả các cfw cook trên c6 và n97 chưa cái nào ram đạt tới 71 hết, chỉ đạt tới hơn 72 khi khởi động là n97 mini thôi, khi khởi động xong ram max xó thể có trong menu cũng chỉ hơn 66, mình test rất nhiều rồi

thì trong cái topic kia vũ ghi là ram max>71mb mà,ah,thế thằng blaze thì sao nhỉ,khi vào menu thì nó còn bn???

M4_Vu0ng_001

bạn cần phải phân biệt ram max ram khởi động ram ổn định

cái đấy mình biết chứ,nhưng hầu như thấy mấy topic đều đề cập đến ram max mà không thấy bác đề cập nên thắc mắc thế thôi,bản sắp ra ram ổn định cỡ được bn vũ,ram max thì sao???
fw N97 của vũ quá tốt rồi,chỉ thua của ông tùng khoản pin thôi,khắc phục được cái này là quá ổn:D

Luu_Tan_Vu

cái đấy mình biết chứ,nhưng hầu như thấy mấy topic đều đề cập đến ram max mà không thấy bác đề cập nên thắc mắc thế thôi,bản sắp ra ram ổn định cỡ được bn vũ,ram max thì sao???
fw N97 của vũ quá tốt rồi,chỉ thua của ông tùng khoản pin thôi,khắc phục được cái này là quá ổn:D

pin thì mình đã lấy từ c6-04 của 008rohit và của atrau nhưng mấy hôm nay chưa test được

bom1973

a vurain84 cái bản n97v30 update a làm ấy fix dc hết lỗi chưa vậy? E thì thick kái nge nhak của n97 hay hơn hẳn c6m

M4_Vu0ng_001

vũ cho mình xin bộ icon anna của bản này được không??
tiện thể cho mình hỏi luôn muốn tích hợp kill me vào thì mình làm sao,do khi bung ra mình thấy 1 thư mục nó ghi C/private,không biết có đổi tên lại thành private không thôi rồi nhét vào rom hay là sao...

Chỉnh sửa cuối:

duongdinhqui

vurain84 khi vào music thì thank options và exit bị chèn bởi thank options và contacts của màn hình chủ đó.thành ra 2 dòng chữ cứ chen nhau.nhìn chán lắm.có thể khắc phục đc k bác Vũ