• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

khoa1989

ủng hộ bạn một vế vì sự nhiệt tình .thấy bạn sôi nổi vậy chắc trong tháng này sẽ được sét VIP đó

tongduyphuong

bản trước bị lỗi khôn apply được rompatcher, không biết bản này có bị lỗi không hả bác?

anhhiepdhktcn

Bác Vurain ơi,có CFW N97v12 final cho nokia 5230 v50.6.002 ko bác??? bác làm 1 bản cho 5230 v50.6.002 đcc không bac? lỡ úp lên V50.6.002 rồi ma ko dùng dc CFW nao :((

Luu_Tan_Vu

Bác Vurain ơi,có CFW N97v12 final cho nokia 5230 v50.6.002 ko bác??? bác làm 1 bản cho 5230 v50.6.002 đcc không bac? lỡ úp lên V50.6.002 rồi ma ko dùng dc CFW nao :((

k ai cho mượn máy và cũng k ai test để mình fix lỗi nên sẽ chỉ làm cho 5233 thôi

mjnha9

bạn nào biết mua pin cho 5233 loại nào tốt và mua ở đâu ,giá bao nhiêu vậy
thanks

nhockfc

bản này bạn chưa thay cái nút ShareOnline ở phím media = Accel Switch à =.=
tiện thể bạn có thể chỉ mình cái mod đấy đc k, tks bạn nhiều :X

sangitpro

Tiếc quá !!! Điện Thoại em bị rớt trên cao xuống giờ đứt cái dây màn hình cảm ứng, khỏi xài :(( Định đem ra care mà hu nay CN nó nghỉ :((

iam_mrl

chủ topic ơi có thể cho mình xin những mod bạn làm c6v40 ko .cảm ơn bạn nhiều

mjnha9

PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing..
la bi sao vay