• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

TY_muonnam

Vừa flash cho con 5230 của mình. Bản này nhanh và mượt thật. Cảm ứng nhạy kô thua gì c6v40. Thank bạn nhiều !

binhnhox

cài version đó của 5233
share online đã xoá nên k vào được.
icon khi cài app thêm thì k thể full anna.
wifi đã xoá để xem lại. mà có điều mình thắc mắc lla2 ram trên 5233 rất cao k bo giờ dưới 55 khởi động lại là 64 sao trên 5800 ít vậy, có bị lỗi camera k

camera hok lỗi,ram khởi động 5k8 là 60,ổn định hok soft là tầm 48-50.còn lại thì ok,ngoài những gì e đã nói

binhnhox

chắc thế vì trước giờ e flash khá nhìu bản,hok bik do flash nhìu nên ảnh hưởng máy hay sao.trước giờ chỉ có bản của katifung (hs sámung) là ram e cài soft lúc nào cũng 49,chưa bản nào hơn dc :|

traicauhd

Vừa flash cho con 5230 của mình. Bản này nhanh và mượt thật. Cảm ứng nhạy kô thua gì c6v40. Thank bạn nhiều !

bạn flash cho 5230 như thế nào vậy, đổi tên file rofs2 có dc ko?!
Trên 5230 có lỗi gì ko?!

TY_muonnam

bạn flash cho 5230 như thế nào vậy, đổi tên file rofs2 có dc ko?!
Trên 5230 có lỗi gì ko?!

Mình làm theo hướng dẫn của vurain mà, chỉ thêm cái mod fix dzmusic của bạn thôi. Dùng từ chiều đến giờ chưa thấy lỗi gì, Có điều vào ứng dụng hơi chậm tý và mấy cái ứng dụng mặc định chưa xóa hết.

hoaiphiung

bản nầy thời gian chờ là mấy ngày vậy a Vu..
bản v30 của a em nhắn tin liên tục đc gần 1 ngày ah!hjxhjx(Pin theo máy 9 hãng mới mua luôn ớ)

bente402

Có hjêu ứng menu ko Vu...còn lỗj gj h0k..flash wàj met wa.hjc.ko flash thj ngứa tay

M4_Vu0ng_001

cái v12 này so với v30 thì sao hở vũ,thấy v30 ác chiến thế mà sao lại quay về v12 ah>>>???
nên flash bản nào thì hay hơn???
máy mình 5230

hung160990

cái v12 này so với v30 thì sao hở vũ,thấy v30 ác chiến thế mà sao lại quay về v12 ah>>>???
máy mình 5230
dùng cái v30 kia thì có thêm quay số thông minh thì phải
ram và pin thì cùi hơn nhiều

M4_Vu0ng_001

dùng cái v30 kia thì có thêm quay số thông minh thì phải
ram và pin thì cùi hơn nhiều

thế đành chơi bản này vậy,,....
mà muốn dùng bản này cho 5230 thì chỉ đổi ten rof2 rồi cho vào core cũ flash hở moi người???

Luu_Tan_Vu

máy mình 5230

cái này thì tuý ở mỗi người. v30 mượt hơn có emotion, c6 dialer, new browser, nhưng ram và pin kém hơn n97 mini v12, nói thật chứ v30 ram còn kém hơn c6v40 nữa, n97v30 giống hệt c6v40, v12 thì ram pin tốt hơn ổn định hơn và có hiệu ứng menu