• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V30 UPDATE 9/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

HAONL

sao k thấy comment về fw thế nhỉ. để mình biết mà còn fix nữa chứ

Uhm, nhìn chung bạn rất nhiệt tình, năng nổ, mong muốn đóng góp nhiều hơn cho forum. Mình cũng vậy. Bạn thì thích VIP nhưng với mình học hỏi là chính. FW của bạn có sự đầu tư nhưng bạn khá hấp tấp đó. Mình thấy trên PDA đa số các bạn đều biết cook hoặc edit lại FW, nhưng bên cạnh đó cũng rất nhiều bạn không bận tâm hoặc không có thời gian bận tâm nhiều về CFW. Do đó, theo quan điểm cá nhân (nếu bạn thích nghe), mình nghĩ bạn nên đầu tư thật nhiều và tạo nên một sự đột phá nào đó riêng cho FW của bạn (vì khả năng bạn có). Như thế mọi người sẽ luôn ủng hộ bạn một cách nhiệt tình. Vài lời chân thành!

Luu_Tan_Vu

Uhm, nhìn chung bạn rất nhiệt tình, năng nổ, mong muốn đóng góp nhiều hơn cho forum. Mình cũng vậy. Bạn thì thích VIP nhưng với mình học hỏi là chính. FW của bạn có sự đầu tư nhưng bạn khá hấp tấp đó. Mình thấy trên PDA đa số các bạn đều biết cook hoặc edit lại FW, nhưng bên cạnh đó cũng rất nhiều bạn không bận tâm hoặc không có thời gian bận tâm nhiều về CFW. Do đó, theo quan điểm cá nhân (nếu bạn thích nghe), mình nghĩ bạn nên đầu tư thật nhiều và tạo nên một sự đột phá nào đó riêng cho FW của bạn (vì khả năng bạn có). Như thế mọi người sẽ luôn ủng hộ bạn một cách nhiệt tình. Vài lời chân thành!

bản này chỉ là bản chữa cháy thôi. còn mình chưa ra bản final mà

votu04

cho mình hỏi ngoài nề 1 tý :H n97mini v30 thì mình phải dùng mod mới hả? không dùng được mod cũ của diễn đàn à? nếu thế bạn cho mình xin mod của bạn nhé cám ơn nhiều

Luu_Tan_Vu

cho mình hỏi ngoài nề 1 tý :H n97mini v30 thì mình phải dùng mod mới hả? không dùng được mod cũ của diễn đàn à? nếu thế bạn cho mình xin mod của bạn nhé cám ơn nhiều

mod cũ thôi bạn nhưng có 1 số mod k xài được

hoaiphiung

MOD menu 3x4 6x2 e tải về nói ra 1 file không có đuôi mở rộng..tên dài thòn..e cho vô Rofs hok coa tác dụng..e mần sai bước nào vậy a Vu

bom1973

1. cho e mod icon n8 để tự e cook zô cũg đc.
2. Bản có mini querty ko a vũ ơi???
3. Mìh dùg camera pro thì sao ko a???