• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

anh thanh ơi em có một con 5800 show mua bên hàn quốc .mà khi em flash bản của anh thì nó chỉ nhận mỗi sim show của hàn thôi .cắm sim viettel mobi vina đều ko nhận .có cách nào dùng được sim việt nam ko .ạ? Khi cắm sim hãng show của hàn vào thì mới mở được máy anh à,

máy bạn đã bị khóa mạng của hàn rồi, máy hàn quốc không thể dùng ở việt nam, nếu muốn dùng thì bạn phải thay nguyên cái Po khác, giá khoản 1trieu

mathanh

bạn vutuan427 tét bàn phím số thông minh c6 sao rồi sao không thấy hồi âm gì hết,cho biết để còn sửa

khangcatn

Bạn cho mình hỏi: Mình cài Vietmap nhưng khi chạy nó thì không thay đổi phần cài đặt của nó được. Xin chỉ cách khắc phục lỗi này? Cảm ơn bạn nhiều!

viet19137

bạn vutuan427 tét bàn phím số thông minh c6 sao rồi sao không thấy hồi âm gì hết,cho biết để còn sửa
Cái này mới :U Bàn phím chữ + số quay ngang sang bàn phím full màn à bro
Qua ios rồi mà vẫn theo dõi cfw của mathanh cho ẻm bạn :))

eddyanh_93

máy bạn đã bị khóa mạng của hàn rồi, máy hàn quốc không thể dùng ở việt nam, nếu muốn dùng thì bạn phải thay nguyên cái Po khác, giá khoản 1trieu

anh ơi po là gì vậy anh có thể chỉ rõ nó mua ở đâu ko các lắp đặt như thế nào?

mathanh

mấy Pạn kia test bàn phím số thông minh sao rồi, sao lặng hết rồi, chắc mình lại bị mấy Pé đó lừa nửa rồi, đang phiên bản demo mà mí pé chơi vậy không đc đâu nha

cuongvt112

mấy Pạn kia test bàn phím số thông minh sao rồi, sao lặng hết rồi, chắc mình lại bị mấy Pé đó lừa nửa rồi, đang phiên bản demo mà mí pé chơi vậy không đc đâu nha

Mathanh gửi cho mình để mình test thử bàn phím thông minh cho.

eddyanh_93

đó là bo mạch đó, có chồ thì họ thay chíp sóng nghe phong phang là vậy
Sax em tưởng đơn giản jad là nó mở được .chót hứa thẳng bạn mà nghe anh nój vậy nản quá.cái này cũng gjống jphone mà dùng sjm của một nhà mạng .ác

Khoaaaa

Active Member
a thanh ơi ,cái mod menu cao ý,nó có nằm trong thư mục grid ko ạ,quên mất cho em xin bản quyền mod này dc ko a,nếu dc hay a up bộ mod nha,cám ơn a nhiều nha

satthumuhn1

mod menu cao này có trong blog của binh24 đó bạn

bác nào test xem bản này còn lỗi đang xem video bị retart máy không? :D

cuongvt112

Bản này của bác thanh là tuyệt vời rồi, chỉ tiếc là vẫn chưa có bàn phím thông minh C6 thôi.

rylthanhhai

mình xài bản 3/4 nhưg sao lúc xoay ngang màn hình trong menu thì nó tự truy cập vào lịch và ứng dụng vậy? và làm sao để bỏ hiệu ứng lim dim vậy? và khi xoay ngang màn hình ko tự auto ra bàn phím wqerty nữa :(

thanhquan898

ban oi cho minh hoi ban cap nhat ngay 3-4 sao lai co hinh cai the nho o tren goc phai vay bo no duoc k? voi lai ban cap nhat nao co hieu ung xoay xoay khi vao menu vay?

Status
Không mở trả lời sau này.