• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

boy_friend

ducthanh2603: file đính kèm trên kia đó bạn "music v52.rar"

joeD: đây là cfw N97 mini cho 5800 v51 nhưng đã tích hợp music của v52

ducthanh2603

đọc bài của chủ topic trước khi hỏi nha =.=

tích hợp music v52 nói tích hợp nhưng củng bị mình sửa rồi nhé sẻ đánh bass cứng hơn thêm chút tress và rộn ràn hơn => nhưng bác mathanh bảo thế này

unvain

Các bạn cho mình hỏi, Web của CFW này là bao nhiêu vậy? Mấy bản trước hay bị lỗi Web feed

boy_friend

chỉ sửa ở bản cfw thôi nhé.còn file đính kèm đó là file mặc định của v51 chưa chỉnh sửa j hết.down về mà xào theo y bạn thui

concuarangme

nếu máy chưa up lên v52 thì dùng dc bản cook đó, ngược lại thì ko dc nhé, sẽ đem ra care đó :ar!

quyen751

mấy anh cho hỏi ngoài lề chút :D. e đang muốn lấy cý FW của thằng bạn không biết mình lấy từ máy nó làm sao~X(. tìm nhiều info rồi mà vẫn chưa có kết quả j :((. mong các pro chỉ dẫn cho đàn e hox hỏi chút, thanks nhju =D>

JokerB

tại sao mình lại k có chức năng search danh bạ khi nhập số nhỉ :(
lâu quá k động chạm đến 5k8 giờ thành gà rồi :(

Khoaaaa

Active Member
Ô hô vip jocker đi nghỉ tuần trăng mật về rồi,hoan ngênh,tạm thời bản này lỗi cái dial đó a ạ,nócòn wậy fá ra thêm lổi đọc tên người gọi nửa

Khoaaaa

Active Member
Ko đâu ông bạn ,mình dùng thấy khá ổn mà,
à ai test wifi hộ mình dc ko,kết nối dc ,vào web của máy thì báo tên máy chủ ko hợp lệ

JokerB

Ô hô vip jocker đi nghỉ tuần trăng mật về rồi,hoan ngênh,tạm thời bản này lỗi cái dial đó a ạ,nócòn wậy fá ra thêm lổi đọc tên người gọi nửa

đã cưới đâu mà đi nghỉ trăng mật :))
:D may quá, cứ tưởng mình cook lại bị lỗi :D

Thôi thế thì thử cook lại từ của binh24 xem sao :)

Status
Không mở trả lời sau này.