• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Joker:Ơ vậy ạ,hì,vậy thì cưới sớm đi anh
anh làm bản đấy vì nó nguyên gốc hay j vậy a,nếu ko a cho lên từ bản 14 của a thanh và ngâm cú cái dial thông minh xem sao,mà a có định ra một bản để ra mắt sự tái xuất ko ạ

kaka_nd

Sạc full sử dụng 4 ngày sau mới sạc lại, nghe gọi nhắn tin hàng ngày bình thường, không có lướt web thui àh ;p hehehe
Nói xạo quá. nếu không dùng hiệu ứng nói như bạn còn đúng, nếu dùng hiệu ứng của Mathanh thi chỉ dùng dc 2 ngày là phải sạc lại rồi nhá bạn. cùng lắm là được 2,5 ngày thôi.

LastKnight

Ko đâu ông bạn ,mình dùng thấy khá ổn mà,
à ai test wifi hộ mình dc ko,kết nối dc ,vào web của máy thì báo tên máy chủ ko hợp lệ

cái này thì mình dùng bên bản lai cũng bị,nó báo máy chủ kô hợp lệ rồi cũng lướt bình thường àh....

mduc70

Bác Mathanh cho em hỏi : em dùng bản Noel của bác, sao không thấy màn hình lim dim.Màn hình từ sáng sang tối thui và khoá phím luôn vậy, không thấy lim dim như bác nói.

boy_friend

có hàng mới rồi :)) về bàn phím mặc định là hết cái vụ đọc tên ng gọi rồi ae ơi.chiến thôi......

link lỗi rồi bác mathanh ơi.....hay là bác chưa up đó?up lại link đi bác mongc hờ bnhiu ngày đó

Chỉnh sửa cuối:

satthumuhn

ui....sao link lỗi rùi bác mathanh ui
giúp giúp em với....:-??
:(:)(:)((
đành sài thử bản nôel....:p

concuarangme

Nói xạo quá. nếu không dùng hiệu ứng nói như bạn còn đúng, nếu dùng hiệu ứng của Mathanh thi chỉ dùng dc 2 ngày là phải sạc lại rồi nhá bạn. cùng lắm là được 2,5 ngày thôi.

Dám cá hok, mình cho bạn test luôn đó, máy đã sử dụng được > 1,5 năm ;)

Khoaaaa

Active Member
Cái chửa ''phiên bản noel nà'' màu đỏ đó các bác,sao bác thanh chưa sửa cho dể fát hiện nhỉ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Bác Mathanh cho em hỏi : em dùng bản Noel của bác, sao không thấy màn hình lim dim.Màn hình từ sáng sang tối thui và khoá phím luôn vậy, không thấy lim dim như bác nói.

mấy bác này cứ đọc dc vài chử ko chịu suy nghỉ,test xong thấy khác lại fán bừa ra,cái chử ''đổi hiệu ứng ổn định mh lim dim''là ở dưới của bộ mới nhất
bác dùng bản noel làm sao mà có dc

Chỉnh sửa cuối:

mduc70

Cái chửa ''phiên bản noel nà'' màu đỏ đó các bác,sao bác thanh chưa sửa cho dể fát hiện nhỉ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

mấy bác này cứ đọc dc vài chử ko chịu suy nghỉ,test xong thấy khác lại fán bừa ra,cái chử ''đổi hiệu ứng ổn định''nó đâu có tàng hình đâu

mấy bác này cứ đọc dc vài chử ko chịu suy nghỉ,test xong thấy khác lại fán bừa ra,cái chử ''đổi hiệu ứng ổn định mh lim dim''là ở dưới của bộ mới nhất
bác dùng bản noel làm sao mà có dc

Bạn có nhìn thấy dưới bản cook noel của bác mathanh ghi "......, đổi hiệu ứng, màn hình lim rim" không đó ?

tieutieumy

nhưng ko tải đc link này cơ coái đã tải đc chưa vậy (tải về tại đây )từ chiều đến

quydopro

chắc link up bị lỗi,hy vọng là mathanh sẽ up lại sớm để mọi người dow về,thanks mathanh rất nhìu.

langthangtronkiep

Bạn có nhìn thấy dưới bản cook noel của bác mathanh ghi "......, đổi hiệu ứng, màn hình lim rim" không đó ?

=)) Xin thưa với bác là phần giới thiệu này là của bản ở dưới cùng, còn bản Noel thì chỉ đến chổ "bản noen nà" thôi =))

Còn bản "màn hình lim dim" thì chắc là link bị lỗi, các bác ráng đợi tí, chắc lúc nữa là mathanh edit lại thôi mà :D

Lan_Truong

chỉ có RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20
còn các phàn khác dùng của cái nào được hả bác

LastKnight

link còn bị lỗi :( mà nhìn hình,hiệu ứng sao với bông tuyết phối hợp,đẹp lung linh luôn.... ^^

Status
Không mở trả lời sau này.