• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

LastKnight

àh anh mathanh,cho hiệu ứng Hoa Pháo rơi lả tả đc kô anh?^^Kỳ này phiên bản mới,anh làm lun theme Tết,hình nền Tết,Icon bánh trưng bánh tét,dưa hấu gì đó đc kô anh....em chỉ ý kiến thôi ^^

h3ll

àh anh mathanh,cho hiệu ứng Hoa Pháo rơi lả tả đc kô anh?^^Kỳ này phiên bản mới,anh làm lun theme Tết,hình nền Tết,Icon bánh trưng bánh tét,dưa hấu gì đó đc kô anh....em chỉ ý kiến thôi ^^

Còn tới 2 tháng nữa mới tết mà bạn.Mình có ý kiến là khoãng >20 tết rồi Mathanh hãy "tung" ra mới có "hương vị Tết":p:p:p...đây chỉ là ý kiến của mình;;)

hiepsinight

bác mathanh có thể share cho em cái network switcher ko , em tìm hoài ko ra dc cái nào có cái icon như bác :D

quydopro

mathanh ơi mình hỏi chút,dow file tiếng việt cho trình đọc tin nhắn làm sao đây,mình vào tải ngôn ngữ rùi mà ko được,

LastKnight

kô biết có ai để ý kô?chứ những file video clip bình thường mấy bản trc em coi full size,bây h nó kô cho xem full size nữa...1 số clip khi trong all photo nó kô full size,vào quản lý file coi thì full...fix lại giùm nha anh ^^

satthumuhn

5800 của em không dùng TVout được...có tiếng không có hình
em dùng 58RED
trước kia dùng con cũ hơn nhưng ra cả hình
sao lạ quá
ai giúp em vụ này đi...:(:-?

dữ liệu vietmap dơnload tại...http://vietmap.vn
chep vào ngoài cùng thẻ nhớ/..
thanks\-/

Khoaaaa

Active Member
5800 của em không dùng TVout được...có tiếng không có hình
em dùng 58RED
trước kia dùng con cũ hơn nhưng ra cả hình
sao lạ quá
ai giúp em vụ này đi...:(:-?

dữ liệu vietmap dơnload tại...http://vietmap.vn
chep vào ngoài cùng thẻ nhớ/..
thanks\-/
đúng rùi,mình củng bị vậy,bạn dùng bản all dưới cùng fải ko,may wá vậy là ko fải trục trặc sợi cáp,các bác dùng bản cá nhân test xem có lỗi này ko

votinhhan

bản cá nhân của mt ko biết dùng thế nào nhỉ ?
giờ ngại flash quá
ai cho vài ý kiến tốt bụng cái.thanks !

votinhhan

đã flash,ko còn lỗi đọc tên người gọi đến,trống ổ C khá cao nhỉ........cũng thích đấy,có khi thôi thèm nghịch nữa,chán roài......:D

vnhuy09

mấy anh cho e hỏi cá, e đang dùng bản cook của hoanghai v51.0.006 bây giờ e up wa bản nay của anh mathanh được không. Còn 2 file cá nhân của a mathanh muôn cook thì phải bung phai rosft2 ra rồi chep vào phải không ah. và phải xóa file rosft3 nửa thì mới up dc phải không

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cho e hỏi thêm cai nữa nếu up ban ca nhân cua a mathanh rồi up lai được bản v51.0.006 không

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

mấy anh cho e hỏi cá, e đang dùng bản cook của hoanghai v51.0.006 bây giờ e up wa bản nay của anh mathanh được không. Còn 2 file cá nhân của a mathanh muôn cook thì phải bung phai rosft2 ra rồi chep vào phải không ah. và phải xóa file rosft3 nửa thì mới up dc phải không

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cho e hỏi thêm cai nữa nếu up ban ca nhân cua a mathanh rồi up lai được bản v51.0.006 không

- Nếu máy bạn vẫn là v51 thì down bản của mathanh về, xóa hết các file cũ trong mục RM-356, copy bản mathanh vào và jaf
- Sau khi jaf bản của mathanh xong mà không thích vẫn quay về v51 hoặc up lên v52 cũng được >>> mà mình nghĩ sau khi jaf xong chắc bạn không muốn quay về đâu :D

votinhhan

bản này sao mình xem video nó cứ báo đầy bộ nhớ,bị văng ra ngoài,vào kiểm tra vẫn còn những 49mb là sao?.?
Pó tay.bản này lỗi xem phim.

Status
Không mở trả lời sau này.