• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhhaifire

nghe lỗi j mà ớn z, nhạc mình nhìu quá ko bik có bị mất bài nào ko, nhưng cảm nhận xài rất ok ! có lẽ lưu nhìu quá máy load ko nỗi phát sinh lỗi chăng?

boy_friend

mình chỉ bị nhạc thôi còn lại thì các file khác k bị làm sao cả.bây h mới bít là vì có nhìu bài k hay nghe đến nhưng hnay tìm lại thì k thấy.k bít bác Thanh tính khắc phục e nó kiểu j đây.:D

quyen751

có ai biết sử dụng cái lời bài hát sao k? mình copy các fire trong bản nén ra uj paste vào các mục tương ứng theo foder uj mà k biết kó hoạt đông k? ai có bài nào có lời thì cho xin để test với.
ah mà nó hiện lời như thế nào zậy?

boy_friend

có ai biết sử dụng cái lời bài hát sao k? mình copy các fire trong bản nén ra uj paste vào các mục tương ứng theo foder uj mà k biết kó hoạt đông k? ai có bài nào có lời thì cho xin để test với.
ah mà nó hiện lời như thế nào zậy?

qua đây lấy lyric nhé http://www.pdaviet.net/showthread.php?46206-Chia-Sẻ-Lyric-cho-TTPod-V3.2-OS9.1-amp-OS9.2
chú ý là tên bài hát trùng với tên lyric và đặt bài hát với lyric cùng 1 folder thì mới đc.

Khoaaaa

Active Member
Anh thanh sắp có update core v52 chưa ạ
các bác dùng bản cá nhân ram thế nào,hiện tại là ucweb ,3 aap nền,ram 29mb ,tệ thật,aap mình cài hết bên c,cả themes nửa,thẻ 8gb,chứ gần 5gb rồi,máy chậm kinh hồn,off effects đó
à bản cá nhân effects có cái sao bự tổ chảng như bản all ko ae

boy_friend

các bác dùng bản cá nhân ram thế nào,hiện tại là ucweb ,3 aap nền,ram 29mb ,tệ thật,aap mình cài hết bên c,cả themes nửa,thẻ 8gb,chứ gần 5gb rồi,máy chậm kinh hồn,off effects đó

mình dùng bản cá nhân đây.dùng các ứng dụng và nghe nhạc nhắn tin...ram ổn định ở mức 32MB máy k chậm lắm.effects k có sao lớn nhưng cũng nhanh và đẹp lắm.
quyen751: bạn làm như mình hướng dẫn và thưởng thức nhé.lwofi bài hát chạy cùng trinhg phát nhạc mặc đinh của máy đó

concuarangme

mình sử dụng bản cá nhân đâu ít ram đâu, home có đồng hồ, 1 shortcut, 1 lịch, 1 trình nghe nhạc và bật hiệu ứng, ram trung bình luôn tầm 42 - 45mb refesh xong là ~48mb

ohannguyent

ko rõ nữa... Bản cá nhân mình đang dùng thì ram khá cao 50-52M khi ổn định và ko effects. Tiếc là vào opera mobile mở 2tab có hình ảnh là tràn bộ nhớ...trog khi các bản khác mở 4tab mới bị bộ nhớ đầy..???!! Lâu lâu có hiện tượng lag khi vào folder ứng dụng or công cụ,... Thường chờ 2-3s mới vào..???!!

concuarangme

ko rõ nữa... Bản cá nhân mình đang dùng thì ram khá cao 50-52M khi ổn định và ko effects. Tiếc là vào opera mobile mở 2tab có hình ảnh là tràn bộ nhớ...trog khi các bản khác mở 4tab mới bị bộ nhớ đầy..???!! Lâu lâu có hiện tượng lag khi vào folder ứng dụng or công cụ,... Thường chờ 2-3s mới vào..???!!

Bạn thử chỉnh lại thông số trong effect đi, giảm số miligiay (ms) lại để vào các ứng dụng nhanh hơn và hiệu ứng cũng sẽ nhanh, không còn bị delays nữa

ohannguyent

Bạn thử chỉnh lại thông số trong effect đi, giảm số miligiay (ms) lại để vào các ứng dụng nhanh hơn và hiệu ứng cũng sẽ nhanh, không còn bị delays nữa

chỉnh sao vậy?? Chỉ dùm mình cái! Thanks!
Mà mình ko dùng effects mà??? Chỉ lâu lâu muốn ngắm sao mới mở lên thui!

blackandmina

mấy bạn cho mình hỏi là khi jaf xong máy lên tới chố chọn địa diểm thì tự tối màn hình rui tự khởi động lại k.sao máy mình jaf 2 lần rùi vẫn bị thế

mathanh

mấy bạn cho mình hỏi là khi jaf xong máy lên tới chố chọn địa diểm thì tự tối màn hình rui tự khởi động lại k.sao máy mình jaf 2 lần rùi vẫn bị thế

không sao, đó là do mình tích hợp mail c6 nên bị vậy, khi khởi động lại sẻ trở nên bình thường lại

blackandmina

thế ah.thanks bạn.uh san tiện ban cho mình hỏi là mình muốn thêm mấy cái ký tự đăc biệt như mấy cái hình nho nhỏ vào để lúc nhắn tin mình nhắn thì làm sao jay bạn,mà cái souce đó ở đâu bạn cho mình dc không.

votinhhan

sao mình flash bản này rồi giờ muốn quay về bản 14/11 của a jack sao ko được vậy? hay do bản cá nhan của mathanh la v52-(vì bản cũ của a jack là v51)
chủ thớt chỉ giúp cái.thanks!

thanhhaifire

sao mình flash bản này rồi giờ muốn quay về bản 14/11 của a jack sao ko được vậy? hay do bản cá nhan của mathanh la v52-(vì bản cũ của a jack là v51)

quay về bản 14/11 phải xài bản phối hợp riêng, mà cũng ko cần vầ bản 14/11 làm j bản 4/12 như bản 14/11 lại có thêm music v52 phải hay hơn ko !

mathanh

chém gió hả tui còn chưa lên v52 thìm làm gì có mà úp

votinhhan

chém gió hả tui còn chưa lên v52 thìm làm gì có mà úp

tôi thề đấy
mọi lần flash 3 phút ok,vậy nhưng lân này nó hiên ra....
....
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_51.0.006_026_000_U01.uda.fpsx
Languages in ppm: English,Vietnamese,Tagalog,Chinese Simpl,Chinese Trad
Backing up CRT...
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Failed to backup CRT...
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Searching for phone...Found
Reading SW version...Error reading rap ver!
xem giúp e cái,cái này lỗi ở đâu vậy mt ?

thanhhaifire

@votinhan: đúng rùi, mình đã xài bản 14/11 xong dow bản 4/12 bỏ vào ko jaf đc báo i bạn zậy, đành phải dow thêm bản phối hợp của 4/12 thì ok. bây giờ mối bản 14/11 thì dow thêm cái phối hợp của 14/11 là xong chứ j có 30MB

Status
Không mở trả lời sau này.