• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

natan

À pác cho mình hỏi sao mình jap xong kiểm tra bằng *#0000# thì mình thấy ghi là RM555 là sao vậy máy mình là RM356 mà. Mathanh nè bản cook này của pác rất pro nhưng mình thấy thật tuyệt vời hơn nếu pác cho được phím của sym3 vào

Grindelwald

À pác cho mình hỏi sao mình jap xong kiểm tra bằng *#0000# thì mình thấy ghi là RM555 là sao vậy máy mình là RM356 mà. Mathanh nè bản cook này của pác rất pro nhưng mình thấy thật tuyệt vời hơn nếu pác cho được phím của sym3 vào
nếu bạn thick phím sym^3 thì dùng mấy bản trước đấy...bị lỗi tí thôi:p,còn ko trên diễn đàn có cả đống bản cook có phím sym^3X_X

kinhluanvan

Bạn biết là nó hay lắm,vì mình thích nghe nhạc hòa tấu nên từng tiếng violon,piano,hay ghi ta nghe hay hết biết.Nếu mở loa ngoài thì các bạn chuẩn bị nhé =))coi chừng giật mình đó heheheheh=))=))

concuarangme

RM555 trong bản cook là ghi vào thui mà, chứ đâu fai thay đổi máy bạn từ R356 thành R555 đâu :p
Bàn fím sym^3 thì gây hao ram lắm, để đẹp tí thui chứ cũng đâu cần lắm.

kinhluanvan

giờ thì bạn chép toàn bộ nhạc vào , thư mục music trên thẻ nhớ, nếu không có mục này thì bạn tự tạo thư muc này

Các bạn cho mình xin phép nhận xét về Fw 97mini phiên bản ngày 01/01/2011 "ko lim dim" của Mathanh nhé;
1.Về hình ảnh chụp : cực nét,sinh động.
2.Ứng dụng: mượt mà,sinh động.
3.Nhạc :khi các bạn nghe nhạc hòa tấu or nhạc vũ trường thì bạn sẽ "phiêu phiêu" nhé.
4.Các phần mềm kèm theo dễ sử dụng .
Tóm lại đây là FW dành cho 5800 mình thấy pro nhất đó.\-/\-/

thaingocduan1

bản này bị lỗi 1 số ứng dụng không cài vào được báo lỗi ứng dụng không hỗ trợ anh thanh ạ

kitafung

Bảng không lim zim và lim zim có gì khác biệt không vậy chủ thớt, hôm nay tự nhiên muốn cho em nó quay lại n97-c6 quá.

hapro

hình như mọi người đang chờ đợi một sự đột phá rõ rệt. Chắc phải chờ đến khi n97 mini ra fw mới. Cám ơn mathanh rất nhiều

thanhluan_phuyen

chắc anh thanh không ra bản nào nữa đâu bạn ak,;;)anh thanh đã chuyển qua c6-01 rùi, chắc đây là bản cuối của anh thanh về 5k8 rùi đó các bác ak, thông cảm cho anh thanh đj.:p

boy_friend

hehe e jaf roài.bản k lim zim.dùng bản 15/12 cook thêm vài thứ thấy đã ok rồi mà bản 1/1 này còn khủng hơn nữa.nhất là về tốc độ và ram đã cao hơn bản trước.duy chỉ có cái effects hoa tuyết thấy đơ đơ và k đẹp nên chuyển về phượng hoàng và rất ưng ý.bản cook tốt nhất từ trc tới h mà e đã thử qua khi xài cfw N97mini của mathanh.
à mà bác Thanh cho e hỏi là e có 1 bộ phim mp4 khi xem từ thẻ nhớ thì full màn hình còn xem ở trình xem phim mặc định của máy thì lại k full đc là sao vậy?các phim khác thì bình thường

Khoaaaa

Active Member
vụ đó các bản trước củng thế pro à

mình dùng nfe 0.3 côk lại sơ sơ,các pro cho hỏi bản này đóng gói xong có tạo file reb-rm.... ko,nếu có nó nằm đâu thế

có thấy 1 file đằng sau có tên rebult fa3i nó ko các pro,rename lại rồi flash hả

đang gấp,giúp mình với,pin ko đủ ,flash die là toi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

hix hix,ko biết thay efects ,xóa, đóng gói xong ko có,flash xong ko có efects luôn,dùng bản nfe standar ý

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

vụ đó các bản trước củng thế pro à

mình dùng nfe 0.3 côk lại sơ sơ,các pro cho hỏi bản này đóng gói xong có tạo file reb-rm.... ko,nếu có nó nằm đâu thế

có thấy 1 file đằng sau có tên rebult fa3i nó ko các pro,rename lại rồi flash hả

đang gấp,giúp mình với,pin ko đủ ,flash die là toi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

hix hix,ko biết thay efects ,xóa, đóng gói xong ko có,flash xong ko có efects luôn,dùng bản nfe standar ý

có bạn ak, khi dóng gói sẽ có REB_rm.......... và bạn rename nó và jaf thôi, và file này nằm trong foder nokia Editor đó bạn ak.

chjpkute

Bản lim zim phím xanh sáng hơn các phím khác khi nhắn tin thì nó giật giật anh thành ạh anh mod lại cho nó sáng mờ đi như phí đỏ được kôg anh...thank anh nhiều.....

vancopvt

các bác cho em hỏi, bản lim zim và không lim zim khác nhau ở điểm nào. Lim zim là gì?

Status
Không mở trả lời sau này.