• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Grindelwald

bác thanh năm mới lên mod là up bản mới lun ak! chúc bác và anh em pda chúng ta 1 năm mới tràn trề sức khỏe và niềm vui...
mấy ngày nay không có máy test khó chỉnh sửa FW re
bác nào ở gần bác thanh cho bác mượn máy kìa....bác thanh ơi nên chuyển bản new sang topic mới đi cái này hơi loãng rồi;;)

chjpkute

àh anh thành có làm được lời bài hát chạy như kẩokee không được như vậy thì hay quá.......hj thank bác nhiều nhièu......

Grindelwald

àh anh thành có làm được lời bài hát chạy như kẩokee không được như vậy thì hay quá.......hj thank bác nhiều nhièu......

bạn dùng ttpop ấy! có kiểu chạy karaoke thì phải,bạn thử đi;;),còn ko thì dùng pm karaoke search trên diễn đàn có đấy

bbmiss_9x

test sơ bộ: màng hình limzim đỉnh, Ram 55,38MB, có Khóa phim trên mang hình (rất thích cái này) và mở khóa=nút gạt bên hông tốt hơn bản trước, menu 4x4, sau khi khởi động lại máy Ram lên 59,06MB, Hiêu ứng tuyết rơi + sao bay với Ram51,15MB, theme mặc định Nseries 1 cùng 4 themes Navigator Nseries2 Nseries3 SoundWaves

quydzamta

test sơ bộ: màng hình limzim đỉnh, Ram 55,38MB, có Khóa phim trên mang hình (rất thích cái này) và mở khóa=nút gạt bên hông tốt hơn bản trước, menu 4x4, sau khi khởi động lại máy Ram lên 59,06MB, Hiêu ứng tuyết rơi + sao bay với Ram51,15MB, theme mặc định Nseries 1 cùng 4 themes Navigator Nseries2 Nseries3 SoundWaves
Effects là tuyết rơi và sao bay à >.<, cứ tưởng mathanh cho cái phoenix vào chứ hixhix

chjpkute

Các bác xài limzim có phát hiện 1thứ đó là đèn xanh sáng hơn đèn đỏ và đèn trắng kô...anh thành có mod được khi màn hình chuyển xang lim zim thì 3 đèn đều tắt kô như phim đèn trắng đó , e thấy như vậy hay hơn vừa tiết kiê.m pin vừa đẹp...cái nữa là sao a kô tắt gửi tin đến nôkia vậy,,,,

mathanh

chỉ có 500 đồng tin nhắn thôi mà tặng cho nokia đi, rồi sài ổn định hơn là tắt nó

mà những trang web symbian mình gán vào web, có ích không các bạn

quydzamta

Muốn cho gì vào mà hok dc bạn! hi hi

Mình làm theo hd của mấy bro bung file rosf2 ra rùi cho thêm effects của phoenix vào rùi nhưng khi đóng gói thì nó cứ báo lỗi hoài, chẳng biết bị gì nữa hĩ

Các bác xài limzim có phát hiện 1thứ đó là đèn xanh sáng hơn đèn đỏ và đèn trắng kô...anh thành có mod được khi màn hình chuyển xang lim zim thì 3 đèn đều tắt kô như phim đèn trắng đó , e thấy như vậy hay hơn vừa tiết kiê.m pin vừa đẹp...cái nữa là sao a kô tắt gửi tin đến nôkia vậy,,,,
Mình thấy gữi tn đó cũng đâu có gì phiền hà đâu hihi, để đèn vậy nó mới đẹp chứ, tắt hết đèn tối thui nhìn chán lắm >.<

P/S: Các bro có biêt chổ nào down effects nhìu nhìu mà đẹp đẹp ko ??? Share link cho mình với, mình chỉ kiếm dc vài cái ở bên S60v3 à hix, mình thix có thêm :p

mathanh

Mình làm theo hd của mấy bro bung file rosf2 ra rùi cho thêm effects của phoenix vào rùi nhưng khi đóng gói thì nó cứ báo lỗi hoài, chẳng biết bị gì nữa hĩ

Mình thấy gữi tn đó cũng đâu có gì phiền hà đâu hihi, để đèn vậy nó mới đẹp chứ, tắt hết đèn tối thui nhìn chán lắm >.<

P/S: Các bro có biêt chổ nào down effects nhìu nhìu mà đẹp đẹp ko ??? Share link cho mình với, mình chỉ kiếm dc vài cái ở bên S60v3 à hix, mình thix có thêm :p

gửi cái effects của phoenix lên mình xem

Khoaaaa

Active Member
em đả flash là dùng luôn bảnổn định,ko flash đi f lại vì ko có điều kiện tốt
a thanhcho hỏi bản ko lim dim là chỉ lược bỏ cái lim dim thôi hả bác,
và lim dim là mh sáng yếu sau đó mới tắt fải ko ạ
chúc bà con năm mới
AN KHANG-THỊNH VƯỢNG !

boy_friend

chúc mừng năm mới và chúc bác MaThanh lên mod na.bản mới này cải thiện j k vậy bác?e vẫn đang xài bản 15/12 thấy cũng ổn ổn rồi.bản này có tăng ram hay tốc độ j k vậy máy e đang lỗi win phải ol nhờ nên chưa jaf đc.bác cho vài cảm nhận đi

bbmiss_9x

chỉ có 500 đồng tin nhắn thôi mà tặng cho nokia đi, rồi sài ổn định hơn là tắt nó

mà những trang web symbian mình gán vào web, có ích không các bạn

rất có ích :D nhờ vậy mà em biết thêm 1 số trang web chưa lần nào bước chân vào :D thanks bác

boy_friend

happy new year tất cả! Chúc mừng Mathanh lên mod! Cảm ơn vì bản cook tuyệt vời!

vài dong cảm nhận đi pro.e thèm quá mà chưa có máy jaf na.pro dùng bản nào vậy?mà cái vụ màn hình lin zim thì hơn cái j vậy e chưa hỉu nó lắm có phải là màn hình tối dần rồi mới tắt hẳn k zậy?mà sao bản k lim zim lại ổn định hơn nhỉ k hỉu đc

Status
Không mở trả lời sau này.