• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

bạn cho load hết rồi khởi động lại xem sao,sẽ ko giựt nữa đâu,nếu giựt kêu anh thanh tăng fps và CPU lên nữa =))

tăng lên fps lên 150 và`CPU lên 260 luôn đi coi có bị làm sao kô, hoặc fps lên mức 280 và cpu lên 474 luôn=))=))=))=))=))

tieutieumy

mathanh :anh đã lấy đc c6-01 chưa vậy giá như thế nào vậy anh.nếu dễ thở chắc e cũng làm 1 con;;)

langthangtronkiep

bạn nào sài bản 16/1 xem video clip thấy giật ko...
cho mìnhh biết nha.

Video giật có thể là do bit hình ảnh của bạn cao quá ( thường nếu dùng trình của máy thì bit trên 1000 sẽ bị giật).

Bác Thanh có thể xem lại cái c2z bác cho vào rofs2 được ko? sau mấy tháng dùng các bản cook của bác, mình phát hiện ra là cái c2z đó gây ra xung đột cho 1 số pm như OviStore, SmartMovie, Facebook HS, làm trình phát nhạc ko thể quét nhạc khi tên bài hát có dấu tiếng Việt...Tắt c2z đi thì tất cả lại oki. Có ai bị như mình ko?

Khoaaaa

Active Member
nó có tên''c2z v51'' fả ko bồ ,đúng rồi đó ,nó bất ổn lắm,xung đột tùm lum hết ,mình xóa và tạo lại củng chào thua,thôi cần j cứ cho vào rom thôi

nhungxinh: bạn wa box firmware có topic hướng dẩn flash đó

nhungxinh28

hôm qua em up firmware bang NSU ,thấy máy không khác nhiều,giao diện thấy vẫn vậy.Bác nào pro chỉ giúp em làm bản 97mini cook.thanks các bac nhiều.lần đầu up thấy khó khăn quá

mathanh

hôm qua em up firmware bang NSU ,thấy máy không khác nhiều,giao diện thấy vẫn vậy.Bác nào pro chỉ giúp em làm bản 97mini cook.thanks các bac nhiều.lần đầu up thấy khó khăn quá

mang qua đây anh up dùm cho, sẳn anh hướng dẫn cho em làm luôn>:)>:)>:)>:)

nhungxinh28

ec.bây h em up thế rồi thì có sao không?thấy máy không khác mấy.em muốn cài giao diện win 7, cho dep hơn thì làm thế nào.mong bác chỉ giúp

galabuon

ec.bây h em up thế rồi thì có sao không?thấy máy không khác mấy.em muốn cài giao diện win 7, cho dep hơn thì làm thế nào.mong bác chỉ giúp

em đem máy qua anh mt làm giúp thì giao diện gì cũng có từ iphone cho tới android chứ windows 7 chỉ là chuyện nhỏ ;;)

=============

c6-01 giá em nó thế lào bro mt ?

Khoaaaa

Active Member
lâu wá ko thấy bác buồn,bác cứ đùa làm bạn ý hy vọng ,lỡ ai ko biết lại ko cho a thanh ngĩ ngơi để vọc c6,

chjpkute

Hi thích nhỉ anh cho cảm nhận đầu tiên khi xài symbian 3 đi anh khác như thếy nào so với v5 vậy ...có sym3 rùi anh đừng quên đàn em v5 anh nhé..

satthumuhn1

Sym^3 em kết cái giao diện menu quá
nhìn xoay ngag thấy đẳng cấp hơn rất nhiều so với s60v5
mà hay nhỉ sym^3 có 3 homscreen,,hay hay,,,
không biết bao giờ có x7 vào việt nam các bác ơi
dự đoán giá x7 tại việt nam giúp em với
em thích quả 4loa quá trời....
:D

mathanh

mới lấy về.

gồm 1 cáp 1 sạc 1 tai nghe 1pin 1 thẻ nhớ 4GH 1 sách hộp

máy có thẻ xem video trực tuyến trên nhaccuatui.com bình thường và nghe nhạc trên trang này và chạy rất nhạy mượt

mình 1 tay quay 1 tay cầm máy khó quay quá, ai qua phụ đi:p
[video=youtube;SBCLku7bP9c]http://www.youtube.com/watch?v=SBCLku7bP9c[/video]

vào mp3.zing.vn xem phim và nghe nhạc trực tuyến trên trang này ok luôn

thẻ nhớ kèm theo theo máy là 4Gh kô phải 2Gh như thông báo
bộ nhớ trong 503mb không phải 340mb như thông báo

máy có thể xem videos nghe nhạc trực tuyến, tivi online trên trang www.vtc.com.vn hoàng toàn tốt, chụp hình không có tự động lấy nét, nhưng rất thật và đẹp, chụp nơi thiếu sáng rất tốt, nghe nhạc âm thanh lớn và hay, máy cảm biến điện dung rất nhạy, mình chưa chạm vào màn hình mà nó đã nhận diện rồi, mình chưa muốn hack vội nó vì chỉ muốn sign pm cài trước, để cảm nhận tiếp, so với cảm ứng điện dung con này nhạy hơn N8 nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

satthumuhn1

Sax
xem tv trên vtc.mp3.zing thì khủng ak
skyfire bỏ só mất
ui:D...thèm quá trời
kiểu này phải đợi x7 ra em múc gấp....
Choáng sym^3 rồi anh mathanh àh!!!!:D
vừa xem clip bằng đt
xem xong giâyphút đập hôp c6-01 của bác em mất 12Mb dung lượng....
Kể ra xem hàng khủng của bác mt mất 12Mb cũng đáng đấy chứ nhể
:p

thaingocduan

anh thanh ơi làm ơn chỉ dùm em cách bỏ icon n8 ở bản này đi thay icon gốc của 5800 vào được không ạ .icon này toàn bị lỗi với các theme khác

Status
Không mở trả lời sau này.