• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

ksmanhdung

Hôm trước sang thấy thằng bạn có con C6, lấy bút viết thêm -01 nữa là thành C6-01. Rẻ hơn con của mt nhiều.hehe. Chúc mừng mt nhé.

thaingocduan

Hôm trước sang thấy thằng bạn có con C6, lấy bút viết thêm -01 nữa là thành C6-01. Rẻ hơn con của mt nhiều.hehe. Chúc mừng mt nhé.

cái chính là chất lượng chứ nói như bạn thì 5800 của mình cũng thành x7 nè

ai có bộ icon gốc của 5800 cho mình xin cái đi

boy_friend

cái chính là chất lượng chứ nói như bạn thì 5800 của mình cũng thành x7 nè

ai có bộ icon gốc của 5800 cho mình xin cái đi

chỉ đc cái nói đúng thoai =))
mà bác hướng dẫn e cách chỉnh sửa thông tin máy như bác đc k?e cũng mún thử cho 58 thành N8 hêhê=))

boy_friend

bạn cứ theo file này mà chỉnh theo ảnh của mình chúc bạn thành côngView attachment 187179

cái này cho vào đường dẫn ntn đây bác?và dùng chương trình j để chỉnh sửa hay chỉ cần dùng Notepad của PC là đc thôi vậy?chỉ cần sửa tên là ok phải hok vậy.hehe để e vọc thử.bác cho e xin lun file versions mặc định để tiện so sánh na.thanks

thaingocduan

cái này cho vào đường dẫn ntn đây bác?và dùng chương trình j để chỉnh sửa hay chỉ cần dùng Notepad của PC là đc thôi vậy?chỉ cần sửa tên là ok phải hok vậy.hehe để e vọc thử.bác cho e xin lun file versions mặc định để tiện so sánh na.thanks

bung file rofs2 ra search versions thấy và thay vào là được

satthumuhn1

Ui ời
:D
các bác thay tên vesion thì nói làm gì
ghi x7 vào trông không ra đâu vào đâu cả:p
ai muốn thay tên vesion thi bung rof2 ra
vao resour\vesion...
Chỉnh sửa bằng pc hay explore trên 5800 cũng được
ghi gì thì ghi...nhưng vừa đủ thôi
nếu dài quá thì bấm *#0000# màn hình hiện mỗi đoạn đầu dòng thôi...đoạn cuối ... hết đấy...:D
không biết trước được x7 thế nào nhưng chất lượng music dù sao cũng đứng đầu bảng nokia đấy:p
giá rổ không biết mấy tiền hả các bác:D
đừng nói 58 thay tên vesion thành x7 nhé:p
như thế gần 6củ thôi:D

dtuanvt

cái này nhiều file lắm ko phải có 1 file đâu .mình mở bộ icon n8 lên nhìn đống file ngốt luôn đang kiếm bộ icon s60v5 chép đè cho đỡ mệt

Bạn thay vào thì được icon giống như bản xxx full menu của anh thành ở trên đó .nhưng là menu 4*4 ^^!

natan

Fw này của Mathanh có 1 lỗi nhỏ kô bít có pác nào phát hiện ra chưa nhỉ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Ví dụ khi mình mở Từ Điển lên xài xong rùi mình Exit ra các bác thử khòa màn hình lại bằng nút gạt của máy xong mở lên lại thì PM Từ Điển sẽ tự động mở lên lại. trường hợp này bị với một số pm nữa,từ điển chỉ là 1 VD trong số đó thui

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

Fw này của Mathanh có 1 lỗi nhỏ kô bít có pác nào phát hiện ra chưa nhỉ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Ví dụ khi mình mở Từ Điển lên xài xong rùi mình Exit ra các bác thử khòa màn hình lại bằng nút gạt của máy xong mở lên lại thì PM Từ Điển sẽ tự động mở lên lại. trường hợp này bị với một số pm nữa,từ điển chỉ là 1 VD trong số đó thui

ủa có chuyện này nửa hả,

có bạn nick yh là Kai-natale chửi mình qua yahoo, bạn biết mỗi lần ol yh trả lời biết bao nhiêu người hỏi kô....... vậy củng khó chịu.... đọc biết bao tin nhắn kô, làm kô công mà còn bị chửi.... bó tay thật, chiụ thua các pác

natan

ủa có chuyện này nửa hả, thì ra là bạn Kai-natale chửi mình qua yahoo, bạn biết mỗi lần ol yh trả lời biết bao nhiêu người hỏi kô....... vậy củng khó chịu.... đọc biết bao tin nhắn kô, làm kô công mà còn bị chửi.... bó tay thật, chụi thua các bạn

Hic mình Cám ơn còn thấy kô đủ chứ nào dám chửi pác đâu. mình chỉ post lỗi này lên để ae nào ràn thì hoàn thện nốt phần còn lại vì pác đã chuyển nhà wa sym^3 chứ đâu có ý chửi rủa pác đâu

Còn ai Nick yahoo là Kai-natale là ai thì mình có bít đâu có le đó là một gã xấu bụng nào đó ghen ăn tức ở tài năng và lòng tốt của pác đó :-? chứ ae trong Pda ai cũng bít ơn pác mà;;)

mathanh

vậy kô phải bạn à, vậy ai kìa ta:-?, cũng mai là mình rất bình thường trong mọi chuyện, thôi kệ.... nếu kô phải bạn thì cho mình xin lổi vì đã nhầm bạn....X_X

vancopvt

sặc. Mình vừa thử máy mình không bị lỗi này mà. Chẳng biết có ai bị giống bác không nữa???
@ MaThanh : anh em cảm ơn bác còn không đủ, sẽ chẳng có ai đủ suy nghĩ đi chửi bác đâu. Chỉ những loại ... mới vậy thôi.

natan

vậy kô phải bạn à, vậy ai kìa ta:-?, cũng mai là mình rất bình thường trong, thôi kệ.... nếu kô phải bạn thì cho mình xin lổi vì đã nhầm bạn....X_X

Trời ơi hóa ra là pác tưởng mình là gã xấu xa đó à :O. Oan quá :(:)(:)(( mình vốn là 1 fan trung thành của Mathanh từ lúc bít Jaf cho tới giờ mà

sặc. Mình vừa thử máy mình không bị lỗi này mà. Chẳng biết có ai bị giống bác không nữa???
@ MaThanh : anh em cảm ơn bác còn không đủ, sẽ chẳng có ai đủ suy nghĩ đi chửi bác đâu. Chỉ những loại ... mới vậy thôi.

Bạn đừng thoát ra ngoài hs lun nha mà chỉ thoát ra khỏi cái pm từ điển thui rùi khóa máy ngay sau đó mở khóa lại thử dùm mình xem

boy_friend

ủa có chuyện này nửa hả,

có bạn nick yh là Kai-natale chửi mình qua yahoo, bạn biết mỗi lần ol yh trả lời biết bao nhiêu người hỏi kô....... vậy củng khó chịu.... đọc biết bao tin nhắn kô, làm kô công mà còn bị chửi.... bó tay thật, chiụ thua các pác

chắc lại có thằng dở hơi nào thấy bác làm cfw cho 58 mà máy hắn đang dụng k đc như vậy nên ghen tức ấy mà.đời bây h cũng nhìu kẻ điên lắm bác ạ.k thèm chấp nó làm j cho mệt.những cái thằng cứ gíâu mặt chửi bới người khác qua mạng thfi e khinh k thèm chấp lun >:) bác cũng vậy ná.chúc bác lun vui vẻ

dtuanvt

vậy kô phải bạn à, vậy ai kìa ta:-?, cũng mai là mình rất bình thường trong mọi chuyện, thôi kệ.... nếu kô phải bạn thì cho mình xin lổi vì đã nhầm bạn....X_X

Từ lúc dùng 5k8 e toàn dùng fw của a thui ah` ^^! .cám ơn a nhiều .thằng nào mất dạy thế không bít....

Status
Không mở trả lời sau này.