• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

Luu_Tan_Vu

thấy tên đó xúc phạm wá nên ghét nói thế thôi
do chưa j ông out rồi nên chưa thanks mà , click thanks rồi đó

uh thôi ông xài trước đi rồi lên đây nói tui biết coi sao. hôm qua giờ chỉ toàn thông tin từ bình. mà ông port từ 5250 đúng k

wimax16vnn

uh thôi ông xài trước đi rồi lên đây nói tui biết coi sao. hôm qua giờ chỉ toàn thông tin từ bình. mà ông port từ 5250 đúng k

port từ 5800 nên bị lỗi camera do có flash đó, fix rồi
đang tải 5250 về port lun xem sao

Luu_Tan_Vu

port từ 5800 nên bị lỗi camera do có flash đó, fix rồi
đang tải 5250 về port lun xem sao

uh 5250 thì sẽ ít lỗi hơn do phần cứng giống nhau. chỉ khác mỗi cái màn hình 5233 lớn hơn thôi. thì chắc nó bị lỗi camera thôi nếu binh chưa fix

ThanhTungHT

Active Member
KHINH THƯỜNG THẾ LÀ CÙNG
TA TỰ PORT , CHẢ LIÊN QUAN GÌ ĐẾN DM CẢ
H C6 CÓ LÊN V1000 TA CŨNG PORT ĐƯỢC NHÁ :)) :))
NẾU LÀ AMATEUR THÌ KHÔNG NÊN CÓ NHỮNG BÌNH LUẬN NHƯ THẾ NHA ! THÂN
Nổ vừa thôi chứ :))

atrau

Trưa nay vừa lên FW mới đã có ngay 2 vấn đề :|, chủ thớt hay ai biết chỉ mình phát:
- vừa flash xong, chưa cài soft gì nhưng không có swipe to unlock
- trình duyệt web không có 2 cái nút tròn ở dưới, thành ra không tuỳ chọn được gì (dù không định dùng nhưng lỗi cũng ức chế).

Luu_Tan_Vu

Trưa nay vừa lên FW mới đã có ngay 2 vấn đề :|, chủ thớt hay ai biết chỉ mình phát:
- vừa flash xong, chưa cài soft gì nhưng không có swipe to unlock
- trình duyệt web không có 2 cái nút tròn ở dưới, thành ra không tuỳ chọn được gì (dù không định dùng nhưng lỗi cũng ức chế).

sao mình bình thường mà mấy bạn bị lỗi nhỉ

doanduylinh

Nghiên cứu cook v50 này đi bạn, mình thấy khó ăn lắm đó, mod nào cũng xung đột cả (mấy mod làm cho v40)

Luu_Tan_Vu

Nghiên cứu cook v50 này đi bạn, mình thấy khó ăn lắm đó, mod nào cũng xung đột cả (mấy mod làm cho v40)

MÌNH HÔM QUA CHỈ HACK MOD LẠI CPU VÀ THÊM MOD MỞ RỘNG MENU VÀO. KINETIC MỚI MƯỢT HƠN. HẾT RỒI. TẤT CẢ OK

atrau

sao mình bình thường mà mấy bạn bị lỗi nhỉ

Bạn flash FW chưa cook phải không. Nếu vậy có lẽ các mod mình dùng bị đụng hàng rồi. Căn bản là các mod để trong rof3 nên làm từ bản v20 tới v40 vẫn sài ngon lành, không cần cook lại, up lên v50 phát nó lại lên tiếng, chán thật.

Luu_Tan_Vu

Bạn flash FW chưa cook phải không. Nếu vậy có lẽ các mod mình dùng bị đụng hàng rồi. Căn bản là các mod để trong rof3 nên làm từ bản v20 tới v40 vẫn sài ngon lành, không cần cook lại, up lên v50 phát nó lại lên tiếng, chán thật.

k mình cook rồi. có phải bạn thêm file start non crt.rsc k. mình thêm mở rộng menu. heap size. kinetic và 1 số mod khác
sắp có core mới cho 5233 rồi

tranconghd89

k mình cook rồi. có phải bạn thêm file start non crt.rsc k. mình thêm mở rộng menu. heap size. kinetic và 1 số mod khác

bản bác cook hoàn chỉnh đâu. em thử tý.....

Luu_Tan_Vu

bản bác cook hoàn chỉnh đâu. em thử tý.....

chỉ mới hack. mod mở rộng menu. thay kintic. tăng heapsize. mod cpu. còn lại mọi thứ vẫn mặc định. chờ c6 rồi làm luôn.. nếu thích mình up mà có ai xài fw gốc đâu

tranconghd89

chỉ mới hack. mod mở rộng menu. thay kintic. tăng heapsize. mod cpu. còn lại mọi thứ vẫn mặc định. chờ c6 rồi làm luôn.. nếu thích mình up mà có ai xài fw gốc đâu

uh, đợi đến lúc đó cũng được. mà cứ gửi cho e bản của bác để em flash chơi tý.

darkness90vt

thấy tên đó xúc phạm wá nên ghét nói thế thôi
do chưa j ông out rồi nên chưa thanks mà , click thanks rồi đó
tham gia diễn đàn từ lâu nên biết rõ về ông mà, chỉ mem mới thì không biết thôi

axdd

Member
vurain84 ơi.trên navifirm có nhiều file quá.dow những file nào về vậy bạn?

king_cfc

vurain84 ơi.trên navifirm có nhiều file quá.dow những file nào về vậy bạn?
navi firm nó tích những file nào thì mình cứ thế down thui :D
Flash rùi đang đợi bản cfw của các pro :D

minhthang772

a cook 1 bản để e jaf cho vợ nha vợ e thích xài bản gốc

zk91

vurain84 ơi phần emotion mình cook lun vào fw c6 rùi flash có được ko ^^