• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

atrau

Ai biết cái đống emoticon ở đâu không, cho mình xin cái địa chỉ cái. Nhìn cái mớ này không ưng ý, muốn đổi sang của yahoo không biết được không.

Luu_Tan_Vu

Ai biết cái đống emoticon ở đâu không, cho mình xin cái địa chỉ cái. Nhìn cái mớ này không ưng ý, muốn đổi sang của yahoo không biết được không.

bạn qua fw 5233 v50 mình up lên đó bạn theo đó mà sửa

atrau

Ầy. Không đúng rồi, mình muốn tìm icon emoticon chứ đâu phải file chưa các kí tự đại diện. Tìm tiếp nào.

ThanhTungHT

Active Member
tin buồn cho a e 5233.Core và Rofs2 của Bình có vấn đề.Chạy phát sinh rất nhiều lỗi ^^.Chia buồn cho ai đã lỡ lên V50!

tlh_na88

sau khi lên v50 bản gốc 5230 sao mình không định vị gps đuợc có ai bị như mình ko

ngviethoa

tin buồn cho a e 5233.Core và Rofs2 của Bình có vấn đề.Chạy phát sinh rất nhiều lỗi ^^.Chia buồn cho ai đã lỡ lên V50!

CHA BÌNH K CÓ MÁY 523X .CŨNG KHÁ NGUY HIỂM ĐÓ
CHỜ 1 TUẦN SAU KHI CÓ NEW CORE CẢ DÙNG CHO CHẮC.

ThanhTungHT

Active Member
ông lên v50 chưa?

Tối qua Vừa dùng Core v40 thì flash xong,máy ko khởi động lên được.New core thì Bình đang fix lại.( Chuyển Rofs2 mới sang Rofs2 cũ thì flash lên được 1 tý cũng ngõm luôn)
Đang dùng N97 mini,Cứ từ từ đợi a e test ổn định thì lại lên :))

Luu_Tan_Vu

tin hot và sốc đây. sau 1 thời gian chia tay fw n97 mini final. hôm nay mình đã trở lại fw n97 mini final của mình. ôi hạnh phúc quá đi.

tranconghd89

tin hot và sốc đây. sau 1 thời gian chia tay fw n97 mini final. hôm nay mình đã trở lại fw n97 mini final của mình. ôi hạnh phúc quá đi.

vậy là như thế nào. bro????? có n97 mini final cho 5233v50 ah.....

thuyna

ơ tưởng bác vurain84 lên v50 rồi bác ý downgrade đc à(chắc bác ý có box chứ nhỉ),dẫu sao hy vộng bác ý cho ra n97mini final mượt mà tý(bỏ cái bàn phím sym^3 đi bác nhé)

Luu_Tan_Vu

ơ tưởng bác vurain84 lên v50 rồi bác ý downgrade đc à(chắc bác ý có box chứ nhỉ),dẫu sao hy vộng bác ý cho ra n97mini final mượt mà tý(bỏ cái bàn phím sym^3 đi bác nhé)

mình lên rồi mới chụp hình đưa lên chứ. mình k có box. box mắc tiền lắm tiền đâu mà mua