• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

atrau

Sau khi mình gỡ đi gần hết các mod thì swipe to unlock đã có nhưng trình duyệt thì vẫn thiếu 2 cái nút tròn ở dưới thành ra không thể được. Mặc dù chỉ mod các mod lèo tèo như âm lượng hay thay đổi menu và hack. Khi nào mọi người phát hiện ra cái gì làm mất 2 cái nút trong trình duyệt thì cho mình biết với hén. Dù không dùng nó nhưng đến lúc down cái gì vãn phải sờ đến.

tranconghd89

Sau khi mình gỡ đi gần hết các mod thì swipe to unlock đã có nhưng trình duyệt thì vẫn thiếu 2 cái nút tròn ở dưới thành ra không thể được. Mặc dù chỉ mod các mod lèo tèo như âm lượng hay thay đổi menu và hack. Khi nào mọi người phát hiện ra cái gì làm mất 2 cái nút trong trình duyệt thì cho mình biết với hén. Dù không dùng nó nhưng đến lúc down cái gì vãn phải sờ đến.

e mới thêm có rompatcher vào thôi mà đa mất swipe to unlock.hjxhjx

M4_Vu0ng_001

v50 hay v40 thì khác core thôi, ruột vẫn là c6v40 khác nhau j đâu mà ngon hơn với dỡ hơn bồ

do mình thấy hồi máy thằng bạn mình dùng V21.6.5 còn mình dùng 40.6.3 thì thấy cảm ứng của v4 vẫn nhạy hơn mà???