• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW2.2 mới - Fix lỗi dành cho iPhone 1st!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

buiquynhthinh

Sơn ơi, cho mình hỏi, bản 2.2 này, khi mình sync video, thì trong Itunes, mục video, nó hiện là: " there no enter your movies in library....." . Xin chỉ mình cách khắc phục, mong hồi âm sớm của bạn"

Sau khi bạn restore xong thì bạn nên khởi động lại Ip và cả máy tính hoặc Itunes sau đó bạn mới synch nhạc hoặc video, mình cũng vừa restore xong và cũng gặp lỗi tương tự nhưng sau khi làm các bươc trên thì đã fix được,
Thân

trancuti

Eo ơi! cứ như là buôn hàng quốc cấm vậy! hàng hiếm, hàng hot, mại zo anh em ơi!
Cố chờ bác son nhưng lâu quá, sao bác ấy không lập topic riêng nhỉ? khó gì đâu!? chả hiểu................:)):)):)):)):)):))

Hay bác không có host ngon, pm cho em, em nhờ thằng em em share cho, cỡ 300M chắc up hết.....10 phút!
À quên! Chưa biết hay cỡ nào, bác thanhvan cho em xin link với nhé! Thanks!

XuanTruong

Super V.I.P
Eo ơi! cứ như là buôn hàng quốc cấm vậy! hàng hiếm, hàng hot, mại zo anh em ơi!
Cố chờ bác son nhưng lâu quá, sao bác ấy không lập topic riêng nhỉ? khó gì đâu!? chả hiểu................:)):)):)):)):)):))

Build bản khác không tích hợp bộ gõ nên hơi chậm tý, khi xong xuôi tác giả sẽ mở Topic khác. Vả lại tác giả mấy hôm nay hơi bận! Please Wait...:):):)

echvang

Build bản khác không tích hợp bộ gõ nên hơi chậm tý, khi xong xuôi tác giả sẽ mở Topic khác. Vả lại tác giả mấy hôm nay hơi bận! Please Wait...:):):)

Tôi chính thức đề nghị bác Sơn mở topic mới ngay, không chần chừ nữa, sốt hết cả ruột rồi.:((

net_10

có bản mới thì cũng chỉ gỡ bộ gõ ra thui muh.... còn với bản 2.2 Gift thì đã fix đầy đủ hết rùi, fải ko Sơn???

cuongph80

Sao em không thấy link down load vậy nhỉ? Ai có PM em cái coi. Bác Sơn này làm em tìm bác mỏi mắt. Hix...

echvang

có bản mới thì cũng chỉ gỡ bộ gõ ra thui muh.... còn với bản 2.2 Gift thì đã fix đầy đủ hết rùi, fải ko Sơn???

Đúng vậy, chắc chưa có gì mới hơn đâu

Sao em không thấy link down load vậy nhỉ? Ai có PM em cái coi. Bác Sơn này làm em tìm bác mỏi mắt. Hix...

Bạn xem lại hộp thư của bạn nhé

từ từ đi bạn sớm muộn j cũng có ah. chắc là chiều nay thôi ah.

Tình hình là đến giờ này vẫn chưa có bạn ạ. Anh Sơn đi đâu nhỉ??

sonpham1102

Mình đây!
Chờ chút nhé vì khối lượng công việc lớn quá vì vậy đang cố gắng viết bài ở Client rồi mới đưa lên diễn đàn!
Đúng trong sáng mai gửi tặng mọi người Tool do Bạn Quân trong nhóm mình lập để Fix danh bạ và lịch sử cuộc gọi nhé!
Xin phép MOD cho viết dòng sau:
- Bạn nào cần dùng Google Phone thì qua mục mua bán đọc thông tin và nếu là A, E ở đây còn giảm nữa nữa!

Chỉnh sửa cuối:

iKnowdlge

các bác cho em hỏi mình làm sao xóa hết danh sách trong contacts???xin cảm ơn

chào bạn,

bạn có thể sử dụng chương trình DiskAid (hỗ trợ cả windows lẫn Mac OS )

B1: cắm iPhone vào máy tính

B2: bật DiskAid và DiskAid sẽ nhận dạng iPhone của bạn

B3: chọn Root Folder ở góc dưới bên trái

B4: vào thư mục: /private/var/mobile/Library/AddressBook

B5: xóa 2 file trong đó đi

B6: respring hoặc khởi động lại máy là ok

Chúc bạn thành công!!!

net_10

Sơn coi lại vụ này nha, có 1 số source như xsellize khi add vô bị lỗi bzip2 đó.... net thử cài cái unrar thì đã khắc phục dc, Sơn coi lại hen :)

Status
Không mở trả lời sau này.