• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Happy Farm 1.30 beta (Nông Trang vui vẻ Online ) s60v3 VI by LQT_SymPViet!

giangvungtau

có bạn nào cấp 7 chưa???đã mua được đất cấp 7 thì cho mình biết với,mình mua bị out mất ko mua gì đựơc

chanchanchan

có bạn nào cấp 7 chưa???đã mua được đất cấp 7 thì cho mình biết với,mình mua bị out mất ko mua gì đựơc

bác thắng có bản sửa lồi này rồi mà bạn
Bản VI update 5.12.2010 ở bài #35, fix lỗi out khi ấn vào biểu tượng mở rộng đất, sửa nội dung việt hoá chuyển trang bạn bè .

Thangnd31082

Chuẩn kg cần chỉnh. Hehe. Đang test kái nqsh mà nản vì chơi game china nhìu wá.
Đầu tư wifi tại nhà hoặc tư vấn thủ trưởng đầu tư wifi ơ cơ quan đi !

Hừm đọc kĩ bài #1, vui lòng ghé bài #35 nhé ! Lỗi sửa cách đây cả tháng rồi !

thientruongx

thu thập trái cây 35 va 64 để đổi lấy hạt gjông cây thông siêu cấp 218
riêng phần bán nguyên liệu 35 lời đc gấp đôi so với giá bán shop

Nhưng lv thấp thì làm thế nào. Bạn hướng dẫn cụ thể đc ko

caube_vn

Sao nhiệm vụ không làm được nhỉ.Toàn tiếng TQ.Có bác nào làm được nv chưa

buithihuan

Hôm nay lại lag rồi. Vừa sáng ra đã lag. Nản ghê

Nv 6666 quả cuả cây thông cấp 128 đổi đc 1 map tuyết thời hạn 15 ngày sử dụng . Ae mau trồng đi. Nv này đến 5h chiều 24 là hết rồi.

Chỉnh sửa cuối:

phamduypham

hi các bác! Nhờ bác Thắng mà mình biết đc game này và chơi đc game hơn..... nữa tháng nay :D ID game SJ1999913 cả nữa tháng nay add toàn là bạn tầu chơi game đơn độc wá .. Mà đt chưa hack ko cài đc bản việt hoá chơi luôn fb tầu cho đến h :( cầu mong các bác việt hoá sao cho gọn các fiên bản tới để cài đc cho đt chưa hack :p . Anh em chơi game vào báo danh để chat chit giúp đỡ nhau nhé :p thêm bạn thêm vui....... Và .... Thêm..... Thu nhập hehêhê