• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME THỔI BAY VÁY & XÉ ÁO...!

hix,các bác có gặp tình trạng bị khi mở lên, bị out ra ngoài ko ? Cái của em là htc touch 2 mega,mới đầu thì "thổi" được lâu, nhưng càng về sau, thời gian ở lại trong game càng ngắn....bi giờ ko vào được lun,cứ vào là tự giăng ra...hix,hix ????
Mình chơi mãi đâu có sao đâu nhỉ ??? Chỉ xót mỗi cái mic thôi...

hoangtumodel

bấm vào dấu hỏi rồi tích vào .. như hình vẽ thổi đều hơi ko cần mạnh đâu, lên kịch vạch ngay.
thế là em thì ngã nhào em thì che váy không kịp hay lắm

hay quá, thanks bác nhé :D
bữa giờ thổi mún sưng mặt mà vẫn ko full cây :D

hay quá, thanks bác nhé :D
bữa giờ thổi mún sưng mặt mà vẫn ko full cây :D
Bác lấy hơi thổi nhiều lần nhưng đừng ngắt quãng lâu quá, thôi vào chính giữa mic ấy... Lần nào mình thổi các em đều nhìn mình bằng ánh mắt... ngưỡng mộ không à...;;)

vuhatungsha

mình lấy hai tay chụm lại đt nằm ở giữa hai lòng bàn tay. thổi từ từ vào màn hình đều hơi là được ko cần thổi trực tiếp vào mic làm gì ( sợ hỏng lắm) thổi vài lần là tự tìm ra phương pháp thôi mà

tampham

cái này sử dụng micro của điện thoại, vì vậy âm thanh cũng có tác dụng, các bác để chổ loa phát nhạc thì sẽ thấy ngay, thổi chỉ là cách làm cho vui thôi,chứ thật ra là âm thanh đó, các bác thổi vào cũng tạo ra âm thanh đó\-/

cái này sử dụng micro của điện thoại, vì vậy âm thanh cũng có tác dụng, các bác để chổ loa phát nhạc thì sẽ thấy ngay, thổi chỉ là cách làm cho vui thôi,chứ thật ra là âm thanh đó, các bác thổi vào cũng tạo ra âm thanh đó\-/
Cái này thì ai chẳng biết hả bạn...:( Thổi vào mic thì thu âm thanh đó thôi...

buonvi_em2003

tiec wa minh ko choi duoc

minh sai con touch pro2

EDIT: Cần viết tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé bạn.

Last edited by a moderator:

Wolflucky

Thổi thổi thổi. Thấy... Ai muốn biết thấy gì thì down về thổi sẽ thấy ;;)
Game hay \-/

hoangtumodel

mình thấy thể loại game này trên iphone còn sống động hơn nữa kìa, hiệu ứng váy bay là một video clip hẳn hoi :D rõ và đẹp lắm, winmo giờ game chán nhỉ.

có 3 em bên trái là không chọn đc
Híc, 3 em đó thì chọn làm sao được vì mỗi em được xếp thành mỗi hàng theo chiều ngang và hình đầu tiên bên trái của mỗi hàng là hình đại diện của em đó thôi, bạn chú ý là có tên tuổi ở dưới hình đó thì chọn làm sao được...:D