• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME THỔI BAY VÁY & XÉ ÁO...!

kidspy

game chơi mệt quá,hee,nhưng bạn ơi..có mấy tấm hình hà...làm sao đưa hình thêm dzo....bạn up nhiều hình cho mình nha..thank nhiều nhiều

duy_phat

Huhuhu!!! Games vui quá nhưng mình không cài cho SSi900 được! Có ai giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sunlolo

Em chu mỏ thổi mãi deck được, đã tick rồi nhé, thế mà thằng bạn nó đến nó rú vào míc như lơn chọc tiết ÉEEEEEE thì váy em " vút bay"

Cái này thực ra nó dùng mic để thu âm thanh thôi, hét to thì ngon ơ à, thổi làm chi cho mệt...

doquangduc

Well-Known Member
Em thổi nước miếng bắn đầy Mic thì váy em mới bay lên. Nhưng ai ngờ em nó vẫn còn 1 cái quần sơ cua :(

tankinh

Bạn cài bản nào mà không được, mọi ngườii sài đều ổn mà. Bạn để ý mình post cho cả 2 loại màn hình VGA và QVGA down về cài cho đúng nhé. Chúc bạn vui vẻ!

AnhPheCT

Mosatsu Game
Tiếp tục 1 Game xé rách vải mọi nơi luôn.............. hông còn gì hết!!
Không cần cài đặt, tải về giải nén ra thư mục chép vào thẻ nhớ là dùng!! Hổ trợ WVGA/VGA/QVGA/WQVGA

Mosatsu Game

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
sao chạy trên TOPAZ nó không hiện tùy chọn làm sao lựa em nào mà xé đây..