• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game_Assassin's Creed™ HD_s60v2

Thuannt8x

Chưa qua đc level 1 miss2 hjx nếu ai h dẫn = hinh ảnh đc thì quá tốt hi`

bond0201

lúc bạn ở mấy cái chông đâm lên thì mấy cái chông đó xếp theo hình zic zắc bạn cứ đi vào và đi theo hình zic zắc là qua khỏi được mấy cái chông à

diepdh

Sao mình không thể nào chơi ở chế độ hard vậy(dù đã hoàn thành ở chế độ normal)?

hbinhlove2003

làm sao qua mission 1 lv 3 vậy bạn? tới cái chỗ thằng lính màu đỏ rồi ko bít đi típ sau hixhix.....

Thuannt8x

Có phải thằng lính màu đỏ trên đầu có mấy cái vòng màu xanh hok? Nếu là thằng này thì bạn phải đến gần nó, Nhấn số 8 để điểm huyệt. sẽ có các vòng màu đỏ bạn đợi nó bé lại và chuyển màu xanh thì nhấn số 5 để điểm huyệt

hbinhlove2003

git thằng đó lun rồi, đi theo cái mũi tên màu xanh tới mép thành rồi ko bít đi đâu nữa ? té xuống lầu leo lên lại mấy lần vẫn ko mò ra đường hixhix..........

Thuannt8x

git thằng đó lun rồi, đi theo cái mũi tên màu xanh tới mép thành rồi ko bít đi đâu nữa ? té xuống lầu leo lên lại mấy lần vẫn ko mò ra đường hixhix..........

Qua chỗ thằng màu đỏ đó rồi gặp 2 thằng lính màu đen=> 1 thằng bắn cung màu đỏ.Trèo xuống theo mũi tên gặp mấy thằng lính áo đen và 1 thằng bắn cung nữa. Qua một cái cầu nhỏ gặp 1 thằng lính đang ngủ nhấn giữ * để đi khẽ rồi 8 để giết nó. sau đó gặp 1 thằng áo trắng giống như nv chính thế là hết. Bạn cố gắng nhảy theo đúng mũi tên chỉ. Có thể bạn chưa qua đc phía bên kia thành nên hok qua đc thôi. (giết thằng áo đỏ xong chạy thẳng qua bên kia rồi nhảy qua mấy cái nóc nhà rồi lại trèo xuống)

Thuannt8x

qua đi đơn giản lắm. nếu khi qua mà cầu nó gãy mất thì chịu khó trèo lên rồi nhảy xuống hết máu chết và bắt đầu lại từ điểm gần nhất.

nguyenvansang

Chịu ông! Có 1 game có vài MB mà lại chia ra 4 part =))!
Đùa tý. Lần sau với File kích thước nhỏ mà up lên Media thì cứ để nguyên mà chơi! ok

rua8x

Giúp Level 7 Mission 3

Ai chơi qua Level 7 Mission 3 rồi làm ơn chỉ giùm với. Mới đầu đi qua thằng ngủ gật ok rùi, né 2 thằng đi tuần ok rùi, đến khúc cua có 2 thằng ngồi cạnh 2 cái đuốc với 2 thằng đứng ngang đường đi, ko biết làm sao để qua đoạn này T.T Tìm đủ cách mà ko ra. Ai qua rùi xin chỉ giáo :((

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

trongson

bạn phải nấp sau hòn đá,đ[ị thằng lính đi ra rùi đi vào,nó quay mặt vào tường thì bạn chạy ra,chạy thật nhanh qua thằng lính thứ 2 nữa,đến ông thầy tu thì ấn phím 8,đánh nó rùi giả dạng đi tiếp.hic.
Qua rùi mà đến mission 4 chẳng bít làm thế nào nữa.khó quá

binhphuong1984

Cho mình hỏi tí nha. Mấy bạn chơi game này có thấy chậm ko dị? Sao máy mình cứ chạy rù rù thế nào í.

vinhchuot

Level 4 Mission 2 mình đi tới chỗ để 4 cái thùng gỗ để qua sông. Làm sao lấy được cái thùng 4 ở phía bên tường. Mình nhảy hoài mà không tới, cứ bị té xuống hoài

ngohuykien

có bác nào qua được lever 9 mission 1 chưa hướng dẫn cho em cái , chơi đến đó chịu ko biết chui đâu nữa hic hic

JuRay-Duan

Công nhận cái trò này khó thật, đi mãi, đi mãi...kô bít có ai đi đc hết các level chưa, mình chơi thấy lâu quá nên nản :( , lâu lâu mới vô chơi chút :p