• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game_Assassin's Creed™ HD_s60v2

trongson

hic.mình cũng đang mắc ở mission 9 leve 1, di mãi mà khong tim thấy đường.có ai qua rồi giúp mình với

binhphuong1984

Level 4 Mission 2 mình đi tới chỗ để 4 cái thùng gỗ để qua sông. Làm sao lấy được cái thùng 4 ở phía bên tường. Mình nhảy hoài mà không tới, cứ bị té xuống hoài

tới đó bạn đi ngược lại leo lên bờ thành, đi trên bờ thành tới chổ có cái thùng rồi nhảy xuống đẩy nó. như thế sẽ dễ hơn, bạn nhảy theo cách kia khó lắm.

Cleonardo

mình ko chơi đc trên 7610,nó báo delete some application rồi bị thoát ra ngoài,ai chỉ mình với!?

bluegunner

mình ko chơi đc trên 7610,nó báo delete some application rồi bị thoát ra ngoài,ai chỉ mình với!?

có thể bạn để quá nhiều chương trình chạy ẩn.hãy tắt hết các chương trình chạy ẩn đi và vào lại xem:D

tiện đây hỏi luôn pác nào choi xong rùi cho em hỏi game này có bao nhiêu mission .em chơi đến misson 11 thì hết (chỗ bến tàu ấy,ko nhớ rõ lắm).em đã chơi ở mức độ easy,hay phải chơi ở mức độ hard mới có thêm mission

Ballad_NhoEm

có thể bạn để quá nhiều chương trình chạy ẩn.hãy tắt hết các chương trình chạy ẩn đi và vào lại xem:D

tiện đây hỏi luôn pác nào choi xong rùi cho em hỏi game này có bao nhiêu mission .em chơi đến misson 11 thì hết (chỗ bến tàu ấy,ko nhớ rõ lắm).em đã chơi ở mức độ easy,hay phải chơi ở mức độ hard mới có thêm mission

Bác chỉ cho E cách qua Lever 9 Mission 1 với, E đi đến đây thì chịu chết không thể đi tiếp.

racecar

Trò này chỉ đến mission 11 là hết rồi, không còn mission khác đâu

bluegunner

Bác chỉ cho E cách qua Lever 9 Mission 1 với, E đi đến đây thì chịu chết không thể đi tiếp.

bạn thông cảm mình chơi game này lâu quá rùi ko nhớ nữa (tại máy bị virus nên fomat nên mất trò này luôn).mình chơi trò này thấy tìm đường cũng dễ thôi mà,cứ đi theo hướng mũi tên chỉ là được.nhưng có một số chỗ ko đi dưới đất mà phải trèo tường,đi trên xà ngang,hay du dây...chắc là mission này bạn ko thấy dường hả,thử tìm dây,xà,cột,thang xem có đi đc ko.

ai chơi xg còn nhớ ,chỉ rùm mem này cái

longryu

ai chỉ level 4 misson 2 đi lúc mà lấy 4 cái thùng nước sông rút rùi nhảy qua 2 cục đá rút ra rút vào nhảy qua được cái cửa mà nó đóng cửa rùi bí , ai bít chỉ dùm thank

binhphuong1984

To binhphuong1984: Bạn ko qua được chỗ nào?

Ở đầu màn 9 mình đi chung với 1 cô gái,tới đoạn tự đi 1 mình , đi wa đoạn đường bằng tre gặp 2 thằng lính, giết xong hổng biết đi sao nữa hết trơn a.lâu rồi không chơi lại nên mình miêu tả không hay lắm. giúp mình với nha.

chungvict

Ở đầu màn 9 mình đi chung với 1 cô gái,tới đoạn tự đi 1 mình , đi wa đoạn đường bằng tre gặp 2 thằng lính, giết xong hổng biết đi sao nữa hết trơn a.lâu rồi không chơi lại nên mình miêu tả không hay lắm. giúp mình với nha.
Bây giớ` bạn chơi wa màn này chưa. nếu chưa mình hd nè:
-Nếu bạn di tới đó thì hoặc bạn quay lai. chỗ cô gai' đứng ( co' cây cột bị đổ) hoặc bạn rétart level9. Khi đến chỗ cô gai' đứng ( co' cây cột bị đổ) bạn đạt8 bom 2 lần ở gần cây cột > cô gai' sẽ wa dc phía bên kia . Tiếp theo bạn nhảy wa 3 cai' bè bạn sẽ gặp 4 thang` linh',ban. nhấn nut' theo thứ tự 1, 2 , 3 để cho cô gái di wa.
bạn để y' chỗ nào no' cho bom thì phai? dùng moi' được.
:|.
Mình mới choi game này cách 2 hôm cũng bị như bạn, may mà mò dc. trên google moi' biết đc.:|

binhphuong1984

Bây giớ` bạn chơi wa màn này chưa. nếu chưa mình hd nè:
-Nếu bạn di tới đó thì hoặc bạn quay lai. chỗ cô gai' đứng ( co' cây cột bị đổ) hoặc bạn rétart level9. Khi đến chỗ cô gai' đứng ( co' cây cột bị đổ) bạn đạt8 bom 2 lần ở gần cây cột > cô gai' sẽ wa dc phía bên kia . Tiếp theo bạn nhảy wa 3 cai' bè bạn sẽ gặp 4 thang` linh',ban. nhấn nut' theo thứ tự 1, 2 , 3 để cho cô gái di wa.
bạn để y' chỗ nào no' cho bom thì phai? dùng moi' được.
:|.
Mình mới choi game này cách 2 hôm cũng bị như bạn, may mà mò dc. trên google moi' biết đc.:|

Cám ơn bạn nhiều nha. Để mình đi thử xem sao. Như thế thì đúng là bó tay thiệt. Dị mà lúc đi nó không thèm hướng dẫn cho mình gì hết.
Mình chơi qua được rồi. Ngốc quá. Lúc đi chủ quan không chịu đọc lời thoại.

Chỉnh sửa cuối:

Thuannt8x

Các cụ down nhiều ( Đã xem: 4836) mà chẳng thấy thank cho em mấy phát. chán luôn

n2ln2l

Các bác chơi nhiều thế rồi thì chỉ giúp làm thế nào để vượt qua mấy cái cột ở phần đầu của Level 5 mis 2 đi. Lần nào cũng vậy, đi đến thanh ngang cuối cùng là không tài nào nhảy tới thanh dọc tiếp theo được.