• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} Dragonball Adventures HAy MiỄn ChÊ

cutitcom

Posted via Mobile Device
Cha hieu sao minh choi duoc 1luc no lai bao pleas purchar... J j do,trog khi minh da active thanh cong roi. Ma ban kame the nao ha cac ban hien.

taotoine68

có cách nào chơi full màn hình không bạn hoặc chơi ngang màn hình ấy.Mình dùng N82

Đã có người chỉ rồi mà, bạn vào game =>menu => graph=> size , rồi chỉnh cho vừa ý mình, có đủ loại màn hình đó. Nhưng hình ảnh sẽ ko đẹp lắm khi full màn hình đâu.

Posted via Mobile Device

duongn78

các bác em dùng N78 đuôi .gba cài như nào thế? chi em với nóng ruột muốn chơi quá rồi đây này. Thanks các Bác

BuuPhucCT

Well-Known Member
các bác em dùng N78 đuôi .gba cài như nào thế? chi em với nóng ruột muốn chơi quá rồi đây này. Thanks các Bác

Đầu tiên bạn phải cài PM giả lập Vbag để có thể đọc được các ROM GBA. Sau đó thì down các ROM về rồi chạy PM và chơi. Bạn vào link này có bài hướng dẫn cách cài và chơi GBA
http://pdaviet.net/showthread.php?t=50986

trunganh0412

bác Nouvu có game nào nhiều Mb như thế này k?Tớ chỉ khoái chơi game nào nhiều Mb còn chơi lâu được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác Nouvu có game nào nhiều Mb như thế này k?Tớ chỉ khoái chơi game nào nhiều Mb còn chơi lâu được.

Không phải cứ nhiều MB là dài đâu bạn. Game dung lượng càng lớn nhiều khi là do đồ họa và âm thanh tốt thôi. Bạn muốn chơi lâu thì có mấy game dạng chiến thuật theo lượt như mộc đế hay Shining force bạn chơi 70-80 tiếng vẫn chưa về nước vì muốn thắng thì phải nuôi quân nên tốn nhiều time.

hurryghost

Posted via Mobile Device
Mình vua tim dc 1 game dôí kháng dragonball rat hay tên là: "Dragon ball z sonicwarrior". Ai có PC vào www.3roms.com down vè choi và up lên PV cho moi nguoi cùng choi. Xin nói game này dánh nhau rat tuyet. Chúc moi nguoi choi vui ve. Game dung luong sau khi giai nén là 16M (.gba), pass giai nén là:"www.3roms.com". Bye, mình phai vô vbag choi tiêp dây. Cú goi là khoái phai bíêt.:)

liro

mấy bác chơi vất nhỉ,em chơi vèo vèo ko vướng chỗ nào rồi phá đảo luôn mà :D thằng béo bằng cao su phải đấm thủng tường cho nó đóng băng rồi óanh nó mới mất máu :D
ngoài lề tí.Có cái số này ko biết thằng hay con nào cứ nhá máy em.Nhờ anh em cùng chung tay mỗi người nhá 1 phát cho nó chết sặc tiết đi :D số nó là 01663948442.Thanks anh em PDA nhiều nhé ^^

cho mình hỏi chỗ có 2 hòn đá lăn đấy mình chạy ko kịp để chốn vào hốc đá làm thế nào để qua hả bạn

thanhlongnd

cho mình hỏi chỗ có 2 hòn đá lăn đấy mình chạy ko kịp để chốn vào hốc đá làm thế nào để qua hả bạn

Hãy bấm nháy nút điều hướng 2,3 lần rồi giữ lì cho nó chạy thật nhanh chui vào hốc

ngocquynh47

Ai tự hào fa' đảo roài cho a e xin cái file save cái, hehe, t thèm đánh đối kháng đủ người wa mà lười chơi đến cuối

momvip9

Xem cái game này hay quá nên lần đầu tiên em cài giả lập vào máy, em cài cái vbag của bác nouvu ở đây ạ http://pdaviet.net/showthread.php?t=50986

Hjx, sao em đang chơi thì nó hiện ra cái cửa sổ bắt mua vbag, xong thoát ra vào lại nó bắt chơi lại từ đầu kế đến la ra menu điện thoại nó không có cái vùng chọn khi minh đi tới các icon, xong rồi máy chậm ì ra nữa ạ. Các bác xem giúp em đây là vấn đề gì ạ. Phải format lại thì chết em. hjx

BuuPhucCT

Well-Known Member
Xem cái game này hay quá nên lần đầu tiên em cài giả lập vào máy, em cài cái vbag của bác nouvu ở đây ạ http://pdaviet.net/showthread.php?t=50986

Hjx, sao em đang chơi thì nó hiện ra cái cửa sổ bắt mua vbag, xong thoát ra vào lại nó bắt chơi lại từ đầu kế đến la ra menu điện thoại nó không có cái vùng chọn khi minh đi tới các icon, xong rồi máy chậm ì ra nữa ạ. Các bác xem giúp em đây là vấn đề gì ạ. Phải format lại thì chết em. hjx

Bạn chưa đăng ký thì nó bắt mua là phải rồi. Bác phải chạy k3ygen lấy k3y đăng ký thì mới xài vĩnh viễn. Trong Pm có kèm theo cái MTK đó.

momvip9

Bạn chưa đăng ký thì nó bắt mua là phải rồi. Bác phải chạy k3ygen lấy k3y đăng ký thì mới xài vĩnh viễn. Trong Pm có kèm theo cái MTK đó.

À, em đã chạy k3ygen rồi anh ạ, lấy được code và active rồi, vào game chơi được một tẹo thì nó mới bị thế, bị vài lần thế thì máy gần như là bị đơ lun. Em sợ quá nên remove lun, dạo này nghĩ hè kiếm máy cái game về quê chơi cho đỡ buồn, game này hay quá nhưng mà dành phải pó tay anh ạ. không biết có cách nào cải thiện không. hjx

BuuPhucCT

Well-Known Member
À, em đã chạy k3ygen rồi anh ạ, lấy được code và active rồi, vào game chơi được một tẹo thì nó mới bị thế, bị vài lần thế thì máy gần như là bị đơ lun. Em sợ quá nên remove lun, dạo này nghĩ hè kiếm máy cái game về quê chơi cho đỡ buồn, game này hay quá nhưng mà dành phải pó tay anh ạ. không biết có cách nào cải thiện không. hjx

Khi chơi các game khác có bị tình trạng này không. Em nên test thử với một số game khác xem sao. Nếu các game khác chơi bình thường thì do game này không tương thích với PM còn nếu những game khác cũng bị như vậy thì lỗi là do PM. Em nên vô chỉnh lại một số thông số hy vọng sẽ chơi ổn. Anh đã test khá nhiều game và chơi rất OK, không bị lỗi.

i_love_baby387

Bạn xài bản 1.20 đã bơm thuốc của Binpda ! Mình dùng rất ổn định và không thấy lỗi gì cả:)
Theo đánh giá chung thì bản này dùng ngon nhất mà! lại không phải k@y gì
http://www.mediafire.com/?atjmzay5m2g

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn xài bản 1.20 đã bơm thuốc của Binpda ! Mình dùng rất ổn định và không thấy lỗi gì cả:)
Theo đánh giá chung thì bản này dùng ngon nhất mà! lại không phải k@y gì
http://www.mediafire.com/?atjmzay5m2g

Trên nguyên tắc thì bản đăng ký bằng k3y sẽ chạy ổn định hơn bản FULL. Anh đang xài bản đăng ký bằng k3y và thấy rất OK nhưng không hiểu sao các bác khác lại cứ hay gặp lỗi.:|:|