• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} Dragonball Adventures HAy MiỄn ChÊ

thanhlongnd

cơ bản là phải vừa đánh vừa thủ chứ bác,oánh lão ấy bay lên giời rồi ở dưới mình luyện chưởng,chờ lão đứng dậy là kame :D

Híc mình thủ chỉ đc 1 tí là nó lại đánh xuyên qua tay mình thủ, mình và nó cùng đánh thì nó đánh trúng mình, mình bị bay lên ...
Có cách nào nữa ko bác ?

thien13311

Active Member
GBA file này cài vào máy như thế nào vậy? mình chưa cài bao giờ nên chưa biêt. bro nào chỉ cho em với.
Thanks!

thanhlongnd

GBA file này cài vào máy như thế nào vậy? mình chưa cài bao giờ nên chưa biêt. bro nào chỉ cho em với.
Thanks!

Bạn ra phần tổng hợp những game giả lập của nouvo có hướng dẫn, mình ol bằng đt nên ko lấy link đc

thanhlongnd

trò này hay nhưng khoai quá, đánh đến cửa giết con trùm béo phệ bằng cao su ko qua đc, đánh nó ko mất máu, hay làm giống trong truyện, phá tường cho nó thành băng ?

Kieu_Phong

trò này hay nhưng khoai quá, đánh đến cửa giết con trùm béo phệ bằng cao su ko qua đc, đánh nó ko mất máu, hay làm giống trong truyện, phá tường cho nó thành băng ?

Đúng rồi . phá tường cho nó thành băng rồi nhào zo óanh nó mới ngấm.

Manyger

trò này hay nhưng công nhận khó ! mỗi con trùm đánh đi đánh lại cả chục lần may ra thì qua

linhcom149

mấy bác chơi vất nhỉ,em chơi vèo vèo ko vướng chỗ nào rồi phá đảo luôn mà :D thằng béo bằng cao su phải đấm thủng tường cho nó đóng băng rồi óanh nó mới mất máu :D
ngoài lề tí.Có cái số này ko biết thằng hay con nào cứ nhá máy em.Nhờ anh em cùng chung tay mỗi người nhá 1 phát cho nó chết sặc tiết đi :D số nó là 01663948442.Thanks anh em PDA nhiều nhé ^^

Manyger

bác xài phần mềm nhá máy là oki rồi,cần gì anh em :D,đêm đêm cắm sạc rồi cho nó khỏi ngủ luôn :))

thanhlongnd

linhcom và kieuphong ơi, mình chơi đến cửa gặp thằng bạn béo, xong mình bị Pocolo giết 1 lần ấy . Xong vào những cái hang như mê cung cứ đi vòng vòng hoài ? Ai biết điểm cuối của mê cung nằm ở đâu giúp TL với ?

linhcom149

cái mê cung đó đi hơi lằng nhằng.nhưng cứ đi đến khi mà kịch đường thì sẽ có cửa ra.Mục đích của việc vào mê cung đó là để cho Songoku luyện tập và ăn được thêm mấy cái tăng máu với tăng sức mạnh :D mà anh em nhá thằng kia giúp mình nhé :D

thanhlongnd

cái mê cung đó đi hơi lằng nhằng.nhưng cứ đi đến khi mà kịch đường thì sẽ có cửa ra.Mục đích của việc vào mê cung đó là để cho Songoku luyện tập và ăn được thêm mấy cái tăng máu với tăng sức mạnh :D mà anh em nhá thằng kia giúp mình nhé :D

Bác linhcom cho mình cái nick yahoo đi, có gì mình hỏi tí xung quanh vấn đề game .
Cái mê cung hang chỉ còn 1 lối chưa đi đc, đó là đoạn có hòn đá lăn trước mình phá mấy cái tường đó, nhưng cái hố đó xa quá ko thể nhảy tới bờ bên kia, giúp mình với ?

Còn vụ nháy máy bác cài pm vào, đảm bảo nó thay sim .

Chỉnh sửa cuối:

linhcom149

à cái hố xa xa đó bác phải giữ nút chạy nhanh rồi chạy đà,sau đó nhảy thì mới qua được.Trước có cái chỗ này em cũng phải chơi mấy lần mới qua :D còn nick yahoo thì bác add zorro_892006

thanhlongnd

khà khà thanks bác, tiếc là nhận đc câu trả lời muộn quá nên chỗ đó mình mất nhiều time quá, đã phá đảo . Chiều qua tầm này bắt đầu chơi, chiều nay phá đảo. Trò này hay thật nhưng ko dài bằng 1 số game thường .

thien13311

Active Member
có bác nào biết cách cho mành hình full không? Mình mới biết trò này chơi cũng hay nhưng chơi trên con E63 của mình nó cứ thu nhỏ ở giữa nên thật khó chịu?

Kieu_Phong

có bác nào biết cách cho mành hình full không? Mình mới biết trò này chơi cũng hay nhưng chơi trên con E63 của mình nó cứ thu nhỏ ở giữa nên thật khó chịu?
Trong Game bạn ấn phím chọn phải -> Graph -> Size -> Full . Hình ảnh sẽ bị vỡ hạt nhìn xấu lắm.

tuga1990

Code:
Press L, R, Up, Down, L, R, Left, Right, R(2), Right

cái này là cái gì vạy ko hiểu mà làm cái gì với cái này thế bồ tèo ??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????:-/:-/:-/:-/:-/:-/