• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} Dragonball Adventures HAy MiỄn ChÊ

linlinki

các bạ ơi sao mình đánh game này đc 1 lát là nó tự bay ra ngoài, kô bít lí do làm sao vậy nhi? có pro nào giải thích cho mình đc kô, mà down về rồi bung hết file ra ah, hay cho lấy file GBA thôi

JuRay-Duan

các bạ ơi sao mình đánh game này đc 1 lát là nó tự bay ra ngoài, kô bít lí do làm sao vậy nhi? có pro nào giải thích cho mình đc kô, mà down về rồi bung hết file ra ah, hay cho lấy file GBA thôi
Chỉ cần lấy các file *.GBA là đc . :) . Mình dùng n70 chơj bình thường mà, bạn kiểm tra lạj xem, thử tắt hết ứng dụng chỉ để lạj game thuj..

tiephien1

do máy bạn hết ram đó mà. nhớ tắt hết ứng dụng khi chơi nhé. làm sao cho ram > 8MB là chơi đuợc rồi. chú ý tắt cả âm thanh khi chơi đi nhé! thân!

HUNGXIPOBOY

Dragonball Adventures

Đến chỗ con quái vật làm bằng cao su!đánh,đấm, ra chưởng thía nào noá cũng k mảy may mất 1 giọt máu nào!Sao giết đc nó đây các Pro oi????

thanhtu8888

Dragonball Adventures

Đến chỗ con quái vật làm bằng cao su!đánh,đấm, ra chưởng thía nào noá cũng k mảy may mất 1 giọt máu nào!Sao giết đc nó đây các Pro oi????

đánh nó làm gì bạn quay lại đánh mấy cái tảng đá phía sao ấy khi bạn đánh được một lúc thì quái vật sẽ bị đóng băng chạy lại đánh nó liền lúc này nó mới bị mất máu và lưu ý là bạn để chế độ toàn màn hình cho dễ nhìn :-? :-? :-?

HUNGXIPOBOY

cam on ban nhe'^^, may' to' N6260 man` hinh` dung' xoay ngang thi` nhin` toan` man` hinh` nhung choi game thia' nao` dc.^^, dem wa to' fa' dao? rui`! du` sao cung thanks^^ thanhtu8888

mấy anh cho em hỏi link down game này ở đâu sao em không thấy .híc .có gì giúp đở em cái nha .thank mấy anh trước .:>

Mr_Sulla

híc em cũng thấy 2 dòng trích dẩn đó nhưng mà bấm vào có thấy được cái rì đâu .chán quá . :<
Bấm vào dòng link nháy chuột phải chọn open new window hoặc open new tab đó bạn. Nó sẽ mở ra trang media fire để dow
Posted via Mobile Device

punchan

nhìn game nè đồ họa đẹp nhưng 3230 của em chơi game đau tay lém.nhất là các game thế nè.:)

thanhtu8888

nhìn game nè đồ họa đẹp nhưng 3230 của em chơi game đau tay lém.nhất là các game thế nè.:)

nếu sợ đâu tay thì bạn chọn thể loại khác mà chơi mà game này không chơi thì uổng đấy :))

Chỉnh sửa cuối:

daixitrum

hix

mình chơi đến màn 3 hay là 4 g đó của chỗ đấu với krilin ở đảo rùa mà mãi không qua đc.ông rùa dạy đấm g g mà "-> B B B " .thắng nó mà vẫn không qua đc.giúp mình với

ngocthanhdhgtvt

mình chơi đến màn 3 hay là 4 g đó của chỗ đấu với krilin ở đảo rùa mà mãi không qua đc.ông rùa dạy đấm g g mà "-> B B B " .thắng nó mà vẫn không qua đc.giúp mình với
Tự thân mà chơi mà khám phá nhé bạn
ở đây không hỗ trợ các nhu cầu của bạn nhéX-(