• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} Dragonball Adventures HAy MiỄn ChÊ

thanhtu8888

Tự thân mà chơi mà khám phá nhé bạn
ở đây không hỗ trợ các nhu cầu của bạn nhéX-(
hạ nhiệt xuống đi bạn >:) mình thấy bạn ấy hỏi cũng đâu có gì là quá đáng nếu anh em nào phá băng rồi thì có thể hướng dẫn lại cho bạn ấy được mà :-? người ta còn lập hẳn một topic để thảo luận về game nữa kìa (7day) ;;)
mình chơi đến màn 3 hay là 4 g đó của chỗ đấu với krilin ở đảo rùa mà mãi không qua đc.ông rùa dạy đấm g g mà "-> B B B " .thắng nó mà vẫn không qua đc.giúp mình với
khi đấu với krilin ở màn đầu tiên bạn cứ lùi về thủ không đánh đấm gì hết >> hết thời gian thì nó sẽ thua, ở màn thứ hai bạn xem hướng dẫn của ông rùa ;;) chúc bạn phá băng thành công >:)

peacewar

bạn ơi cài cái này sao vậy?file .gba cài kiểu gì bây giờ?bạn chỉ rõ hơn được không?nghe game hay quá mà không cài được vào máy...:(

JuRay-Duan

bạn ơi cài cái này sao vậy?file .gba cài kiểu gì bây giờ?bạn chỉ rõ hơn được không?nghe game hay quá mà không cài được vào máy...:(
Bạn search soft giả lập Vbag cài vào thì mới chơi đc, trong box Game này có rồi đó :)

daixitrum

lêu lêu,ko giúp thì thôi.bác thanhtu8888 oi,minh` dau den lan` thu 4 cua khỉilin roi ma`,bác thì bày có lần 1 va 2,cái đó mình qua rùi.mình fa đảo naruto gba rồi.

Kneo125

Game này hay !!! nhưng mỗi tội là giết picollo xong là hết phim !!!
Chơi tẹt cả nút mà vẫn hay.
Mỗi tội hơi ngắn, 2h là phá đảo rồi!!

dotaall

nhưng em chả biết dùng thế nào cả, anh hưỡng dẫn cụ thể tí được không?

JuRay-Duan

nghe anh nói em phấn khơi hẳn ra, thank nhé

nhưng em chả biết dùng thế nào cả, anh hưỡng dẫn cụ thể tí được không?

-GameBoy Advance hỗ trợ rom file dung lượng lớn (32M) ,màu sắc rất đẹp , có âm thanh đầy đủ cho hầu hết các game
để chơi được game Gba trên mobile đầu tiên các bạn phải cài pm Vbagx trước( tiện thể mình up luôn pm Vbagx1.20 bạn nào chưa có thì down nhé,bản này mình đang dùng và thấy ổn định lắm ).hôm nay mình sẽ tổng hợp những game gba hay cho các bạn, các bạn tải game về giải nén copy vào E:\Vampent\Gbaroms Hay E:\Data\Others\vBag ,bao giờ chơi thì mở vBag lên chúc các bạn chơi vui và nhớ ủng hộ mình nhé và nhất là không thích chơi thì đừng nói lời cay đắng!
Nghĩa là bạn down tất cả các loại game nào có đuôi *.GBA (mà bạn muốn chơi) và chép vào đt theo đúng đường dẫn ở trên và mỗi lần muốn chơi thì bạn mở Vbagx lên sẽ thấy tên của các game đó --> chọn play và chơi thôi.

Mà trước khi choi thì bạn phải "AcTive" cái Vbagx đã nhé (active = ke.ygen mà bạn chạy trên pc (mình đã dẫn link tham khảo ở bài trên) sẽ ra đc 1 dãy số, đó chính là code để active.,).

Tìm hiểu 1 chút sẽ rõ thôi, chúc thành công ^!

ilchom

nhìn cái down lun.chưa kịp test nhưg dù sao cũng thanx phát cho phải đạo ........

lahuhu

hic ai chỉ mình cách ra chưởng với, mà sao mình chơi đc 1 lúc là nó văng ra ngoài à hu hu

THCN

hic ai chỉ mình cách ra chưởng với, mà sao mình chơi đc 1 lúc là nó văng ra ngoài à hu hu

Ấn giữ phím 8, chờ thanh năng lượng đầy lên rồi bỏ ra để tung đòn kamehaha... bạn xài máy gì vậy? Ram yếu là hay bị văng ra lắm!