• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn cho mình hỏi phần mềm "Smartget 3.0 final " có bạn nào việt hóa chưa? mình thấy phần mềm này khá hay.

Bạn cho mình cái link đi vì theo mình nhớ bản 3.0 chỉ mới có trên S60. Và quan trọng nó làm bằng python nên có thể không Vh được (sẽ sai font)

mobile124

bác ơi em cài Smartphoneware Best Alarms v1[1].03 việt hóa vào.hẹn giờ xong,sang mai nó kêu,nhan vao stop,tắt cái lại kêu lại luôn.tức wa e removed nó đi rồi,sáng mai nó vẫn kêu mới đau chứ(sáng nay e ức ưa,dang ngủ).lám sao xóa hết đc nó hả bác.jup bác chỉ em.thanks bác

Kojiro

Super V.I.P
bác ơi em cài Smartphoneware Best Alarms v1[1].03 việt hóa vào.hẹn giờ xong,sang mai nó kêu,nhan vao stop,tắt cái lại kêu lại luôn.tức wa e removed nó đi rồi,sáng mai nó vẫn kêu mới đau chứ(sáng nay e ức ưa,dang ngủ).lám sao xóa hết đc nó hả bác.jup bác chỉ em.thanks bác

Thì bạn vào Clock của máy, xem nó còn lưu trong máy ko? Remove nó đi. Nó nhắc có thể là do bạn chỉnh trong phần cài đặt của nó, cho nó nhắc lại.

mobile124

bác ơi,em cài Cai nhanh ung dung -- da viet hoa. nhưng nó ko hiên tiếng viêt.e dùng 3250.bác chỉ giúp e cách khắc phục.thanks bác.ah bác ơi,sao mấy hnay e ko thấy chử thanks de click.dù la bai của bác trả lời bài e

Kojiro

Super V.I.P
bác ơi,em cài Cai nhanh ung dung -- da viet hoa. nhưng nó ko hiên tiếng viêt.e dùng 3250.bác chỉ giúp e cách khắc phục.thanks bác.ah bác ơi,sao mấy hnay e ko thấy chử thanks de click.dù la bai của bác trả lời bài e

Chắc lỗi lúc đóng gói rồi :p

Còn ko có chữ thanks thì bạn xem lại trình duyệt của bạn có chặn script không?

kp_enter

sao cái IDesigner của bác Minh Thắng cài ra nhưng ko chạy được ko bít có pải cài thêm pm gì ko:-/. Máy e có cài Python 1.44

Kojiro

Super V.I.P
sao cái IDesigner của bác Minh Thắng cài ra nhưng ko chạy được ko bít có pải cài thêm pm gì ko:-/. Máy e có cài Python 1.44

Cài python và iD này vào cùng 1 nơi, hình như cần scriptshell và megapymodule nữa. Máy mình luôn có cả 3 nên ko biết máy bạn thiếu cái nào :p

kp_enter

Cài python và iD này vào cùng 1 nơi, hình như cần scriptshell và megapymodule nữa. Máy mình luôn có cả 3 nên ko biết máy bạn thiếu cái nào :p
máy e có đủ cả 3. e cài được rồi :D thank a nhé.

thanha1969

Phần mềm Tpod 3.1 tiếng anh cài file SRC vào việt hóa được, nhưng khi chạy smartmovie 3.41 thì bị lỗi "Program damaged (3309137419)"!

thanha1969

Cái đó do lỗi của SM bạn à.

Đã cài thử nhiều SM khác nhau kể cả SM việt hóa nhưng chạy được chương trình một tí thì lại báo lỗi. Tại sao vậy nhỉ, có cách gì cài SM lại được không?

MinhThang

Manager
Đã cài thử nhiều SM khác nhau kể cả SM việt hóa nhưng chạy được chương trình một tí thì lại báo lỗi. Tại sao vậy nhỉ, có cách gì cài SM lại được không?

Bạn nói rõ lỗi như thế nào đi bạn.

thanha1969

Bạn nói rõ lỗi như thế nào đi bạn.
Trước cài SM chạy bình thường, cài thêm TTPOD English vẫn chạy được, cài file RSC việt hóa TTPOD vào, sau đó xem Smamovie 3.41 trên máy được khoảng 15 giây thì bị thoát ra khỏi và báo lỗi Progaram damaged, xóa SM đi cài lại nhiều lần mà vẫn không xem được, vẫn báo lỗi như cũ!

thanha1969

Trước cài SM chạy bình thường, cài thêm TTPOD English vẫn chạy được, cài file RSC việt hóa TTPOD vào, sau đó xem Smamovie 3.41 trên máy được khoảng 15 giây thì bị thoát ra khỏi và báo lỗi Progaram damaged, xóa SM đi cài lại nhiều lần mà vẫn không xem được, vẫn báo lỗi như cũ!

Chờ mod lâu quá, tự tìm hiểu giải quyết bằng cách cài lại SM3.40, resgister rồi xóa đi, cài SM 3.41 tiếp vào thế là hết lỗi.

MinhThang

Manager
Chờ mod lâu quá, tự tìm hiểu giải quyết bằng cách cài lại SM3.40, resgister rồi xóa đi, cài SM 3.41 tiếp vào thế là hết lỗi.

Thế là bạn đã có thêm kinh nghiệm rồi đó, chúc bạn vui vẻ.:D

kp_enter

@MinhThang: bác xem giúp e pm ActiveFile 1.40 ;) mấy phần copy với paste e chịu ko thể làm được :-/

Kojiro

Super V.I.P
hix vậy thì cái inbox có cũng như không :(( đành sài tạm bản TA vậy :p

Bản tiếng Anh bạn làm được à, hướng dẫn tí coi nào, bản Việt cũng như bản Anh mà ta :-?

Bạn dùng Xplore cũng vào inbox được vậy :D