• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

kp_enter

Bản tiếng Anh bạn làm được à, hướng dẫn tí coi nào, bản Việt cũng như bản Anh mà ta :-?

Bạn dùng Xplore cũng vào inbox được vậy :D

vậy hả a :D e cứ tưởng đây là bug khi VH :D còn cái vụ Xplore sài được inbox thì e hổng bít :-/ vọc vậy ;)

rugo8x

Các bro ơi, cho em hỏi chút: Sao em cài các ƯD VH vào con máy N73 của em, nó chỉ nhận được vài ƯD, còn đa số đều báo lỗi, lý do vì sao vậy các bro....?
CÁc bro giúp em với nha...thank các bro nhiều nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Các bro ơi, cho em hỏi chút: Sao em cài các ƯD VH vào con máy N73 của em, nó chỉ nhận được vài ƯD, còn đa số đều báo lỗi, lý do vì sao vậy các bro....?
CÁc bro giúp em với nha...thank các bro nhiều nhiều

Lỗi gì bạn? Lỗi sai font, lỗi ko dùng được... Nhiều lỗi lắm.

rugo8x

Lỗi gì bạn? Lỗi sai font, lỗi ko dùng được... Nhiều lỗi lắm.
Nó báo 2 lỗi :+ certificate error contact the application supplier
+ unable to install a protected application from an untrusted supplier.
Bro xem giúp cho đệ với nha

CongVoi

Super V.I.P

Bạn chưa Hack máy à???

Kojiro

Super V.I.P

Máy chưa hack. Cần sign các file trước khi cài nhe!

CongVoi

Super V.I.P
Báo cáo với bro Kojiro, lúc sáng sau khi pm cho bro xong, em đã mày mò ra cách hack trong 4rum của mình, e đã làm theo đúng trình tự, vẫn cài đặt ok, nhưng khi em intall các ứng dụng thì nó vẫn báo như 2 lỗi trên bác ạ :((

Khởi động lại máy đi đã ;;)

Kojiro

Super V.I.P
Báo cáo với bro Kojiro, lúc sáng sau khi pm cho bro xong, em đã mày mò ra cách hack trong 4rum của mình, e đã làm theo đúng trình tự, vẫn cài đặt ok, nhưng khi em intall các ứng dụng thì nó vẫn báo như 2 lỗi trên bác ạ :((

Ko biết nói gì với bạn đây, vì khi hack xong thì cài PM là cài cái ào, ko có báo mấy cái lỗi supplier đó, ko biết bạn dùng có đúng file cho máy bạn không nữa :-?

rugo8x

Ko biết nói gì với bạn đây, vì khi hack xong thì cài PM là cài cái ào, ko có báo mấy cái lỗi supplier đó, ko biết bạn dùng có đúng file cho máy bạn không nữa :-?

Theo như hướng dẫn ở phần hack thì dòng máy của mình là N73music thuộc dong PRE-FP1, và mình cũng đã làm đúng y như trình tự, nhưng đến phần cài update X-plore thì nó báo error , vì vậy mà mình làm tiếp các phần khác kô được, như vậy là lỗi do đâu, vì mình cũng đã resset máy làm lại từ đầu....???

Kojiro

Super V.I.P
Theo như hướng dẫn ở phần hack thì dòng máy của mình là N73music thuộc dong PRE-FP1, và mình cũng đã làm đúng y như trình tự, nhưng đến phần cài update X-plore thì nó báo error , vì vậy mà mình làm tiếp các phần khác kô được, như vậy là lỗi do đâu, vì mình cũng đã resset máy làm lại từ đầu....???

Sau khi làm cái bước extract to... thì bạn ko cần cài Xplore update nữa :) Gỡ nó ra, tìm bản Xplore 1.22 full mà cài vào, sau đó cài RomPatcher. Nhấn DisableCaps rồi vào Xplore xem có truy cập vào C:\sys\bin được hay không, nếu được thì đã hack được rồi đó. Mình làm trên rất nhiều máy, ko cần test lại như trên vẫn dùng được, không biết là máy bạn bị sao nữa :-?

vietlong3

tác giả xem lại cái phầm mềm HandyBlacklist_3.03.sis việt hóa nhé . tắt hay bật là nó lai văng ra ngoài .
xin cảm ơn .

mobile124

HandyBlacklist_3.03.sis việt hóa tắt hay bật là nó lai văng ra ngoài,nhưng vẫn thực hiện được chức năng chặn cuộc gọi mà.pro chỉnh đi rồi up lai e cái.bác ơi.sao pm bets callrecoder vh e down về ko thể giải nén được,dù đã dánh đúng pass.

MinhThang

Manager
HandyBlacklist_3.03.sis việt hóa tắt hay bật là nó lai văng ra ngoài,nhưng vẫn thực hiện được chức năng chặn cuộc gọi mà.pro chỉnh đi rồi up lai e cái.bác ơi.sao pm bets callrecoder vh e down về ko thể giải nén được,dù đã dánh đúng pass.

Chú ý chữ in và chữ thường bạn nhé.

hocdung

các bác guíp em chuong trình bắt máy tự động tra lời viet hoa em dow ve rùi giải nén dánh đúng pass sympviet sao ko cài dc lên thẻ nhớ no báo vi rut hay sao ý nhờ các bác xem lại gùm em với thanks