• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện OMIA HD Tiếng Việt Trên 5230 V21.0.004

aquarius102

em flash bản sửa đổi lần 4 mà sao không thấy thanh công cụ ở dưới vậy? (điện thoại,danh bạ,nhắn tin, menu).em cũng không thấy thư mục: C\resource\apps\ nên không chép vào được.bác nào giúp em với.........

mathanh

em flash bản sửa đổi lần 4 mà sao không thấy thanh công cụ ở dưới vậy? (điện thoại,danh bạ,nhắn tin, menu).em cũng không thấy thư mục: C\resource\apps\ nên không chép vào được.bác nào giúp em với.........

kô có thì tạo = tay chứ sao, hoặc cài 1 phần mềm nào đó vào ổ c thì sẻ có

zinzinhzin

bạn nhầm òy đây là điều mình nghĩ tới đầu tiên bạn ạ,nhưng ko ăn thua

Bạn làm thật chưa vậy?;;) mình dùng *#7370# cái được lun mà,thậm chí mình dow bản sửa lỗi lần 4 của bác mathanh về Flash lại mà cũng ko thấy ảnh rác đâu nữa:p

angelboy12

Cài phần mềm dọn rác chạy bằng python.bên mục python có đóa bạn. Sau đó bạn wét hết là xong. Vào rompache tắt cái ma gì gì root ấy vậy là xong.mình cũng bị vậy và bây giờ thì hết hjhj...

sonha91

em mới cài bản 4 xong rất mượt nhưng em ko thấy thanh công cụ ở dưới (điện thoại,danh bạ,nhắn tin, menu) và em cũng ko thấy file samsungtoolbar.mif đâu cả anh up cho em file đấy đc ko,mà cái x-plore vẫn bị lỗi màn hình xanh lè

mathanh

em mới cài bản 4 xong rất mượt nhưng em ko thấy thanh công cụ ở dưới (điện thoại,danh bạ,nhắn tin, menu) và em cũng ko thấy file samsungtoolbar.mif đâu cả anh up cho em file đấy đc ko,mà cái x-plore vẫn bị lỗi màn hình xanh lè

x-plore thoát ra vào lại sẻ ok, samsungtoolbar.mif bạn tìm trong thư mục gadget hoăc samsungtoolbar.mif xem lại nha

vuabongdem_913

x-plore thoát ra vào lại sẻ ok, samsungtoolbar.mif bạn tìm trong thư mục gadget hoăc samsungtoolbar.mif xem lại nha
hi. e mới được tặng 1 e samsung 5230 từ đài loan, nhưnq nó toàn tiếng anh thui, mà e không dành tiếng anh, bác có cách nào chuyển sang tiếng việt không ạ