• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện OMIA HD Tiếng Việt Trên 5230 V21.0.004

daugiang1987

ih, cái c2z kia có trong Rompatcher để vào nhấn thì mình còn hỏi chi chứ.
nó ko có trong Rompatcher bạn àh
do bản CFW này có cook sẵn mấy cái path rồi ,nhưng k có c2z,giờ mình mún thêm vô mà ko dc ý, nó chỉ nằm trên E:\patches ,ko apply dc
giờ mấy bác có cách nào giải quyết ko? hay chỉ có 1 cách là flash lại CFW khác có sẵn c2z trong đó lun?

Copy vào E:\patches rùi mà sao không có trong rompatcher nhỉ bạn xóa bớt các patch không cần thiết rồi làm lại xem sao còn không thì copy nó vào trong rom rồi flash lại là có thui.

wimax16vnn

Copy vào E:\patches rùi mà sao không có trong rompatcher nhỉ bạn xóa bớt các patch không cần thiết rồi làm lại xem sao còn không thì copy nó vào trong rom rồi flash lại là có thui.

mình nghĩ mt đã cook FW này cho Rompatcher+ đọc file trong Z:\patches rùi nên khi có file c2z trong E:\patches thì nó chịu chết ko đọc dc.
chắc mún có c2z đành fải bung rofs2 ra mà làm lại thui,hix...........đã cài 1 đóng apps rùi , giờ flash lại chắc ....

angelboy12

ý mathanh nói là đả úp tối qua rồi chứ không phải là chưa úp xem hình thì biết kìa bạn

wimax16vnn

CFW này bị lỗi trình Flash player hay sao ý, nó ko tự xoay ngang màn hình dc, dù đã xoay máy nằm ngang rồi
đã bật tự xoay trong settings, các ứng dụng ,menu vẫn xoay ngang bt
nên giờ ko chơi dc mấy game flash cần rotate screen nữa,,,,,,,,hix
khắc fục sao mấy bác, hả mt?

lat123

Bác Mathanh ơi! Cho mình xin trọn bộ 9HS omnia với, xin bác Anther thì bác ấy bảo sang hỏi bác, =.= kết cái giao diện Omnia quá mà mấy cái FW 5530 toàn để những cái HS j` j` à =.= có j` thì up lên MF cho mình nha hoặc PM cũng dc! thanks :D

angelboy12

Tình hình là e úp fw mà a mathanh đả sữ lổi hôm quá là. Danh bạ nó tự khởi đông khi mình vào tinh nhắn. Thứ2 là khi mình vào ứng dụng cập nhật Pm thì ko tài nào cập nhât đươc

thanhluanvn

Tình hình là e úp fw mà a mathanh đả sữ lổi hôm quá là. Danh bạ nó tự khởi đông khi mình vào tinh nhắn. Thứ2 là khi mình vào ứng dụng cập nhật Pm thì ko tài nào cập nhât đươc

Danh bạ không phải tự khởi động mà nó sẽ vào khi bạn ấn vào menu, bạn chuyển sang HS mặc định của máy, sau đó khởi động lại, chuyển lại HS đó là sẽ hết, mình cũng bị ntn, đã hết rồi. Còn ứng dụng cập nhật pm thì mình không rõ lắm.

v2honline

Báo lỗi : Không sử dụng được chức năng nhận diện chữ viết khi nhập liệu (nó báo peninputserver : Tính năng không được hỗ trợ). Phải nhập bằng qwerty hok à.

thanhcong_pro

bài này đã có người hỏi rồi nhưng chưa đc trả lời giờ em muốn hỏi anh lại lần nữa anh ko phiền chứ a!e vừa mới gọi cho anh xong.hiện tại em thấy bộ sưu tập của e rất nhiều ảnh rác anh có thể chỉ e cách khác phục đc ko anh?dung X-plore xong tiếp theo làm thế nào hả anh?hix.cả phần nhạc của em cũng hiện toàn rômparcher thôi!hix

mathanh

bài này đã có người hỏi rồi nhưng chưa đc trả lời giờ em muốn hỏi anh lại lần nữa anh ko phiền chứ a!e vừa mới gọi cho anh xong.hiện tại em thấy bộ sưu tập của e rất nhiều ảnh rác anh có thể chỉ e cách khác phục đc ko anh?dung X-plore xong tiếp theo làm thế nào hả anh?hix.cả phần nhạc của em cũng hiện toàn rômparcher thôi!hix

bạn dùng x-plore xóa theo đường dẫn sau. C\Private\2001A94D\ và 2001A928. xong trong rompatcher tắt open4all và ReadCRoot

tmt13tb

mt giúp em với em lấy r2 của anh sau đó thay thư mục 10207254 khác + thêm vào 3 hs voda ,oran và tusami khác cuối cùg em còn cho thêm hs ss winget (bộ chạy trên e và có ecom ji đó ấy ) vậy mà khi flash xong thì các hs kja vẫn chạy bt mỗi hs ss winget là ko thấy đâu