• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện OMIA HD Tiếng Việt Trên 5230 V21.0.004

mathanh

mt giúp em với em lấy r2 của anh sau đó thay thư mục 10207254 khác + thêm vào 3 hs voda ,oran và tusami khác cuối cùg em còn cho thêm hs ss winget (bộ chạy trên e và có ecom ji đó ấy ) vậy mà khi flash xong thì các hs kja vẫn chạy bt mỗi hs ss winget là ko thấy đâu

10207254 là chủ đề mặc định mà, đâu có liên quan gì đến hs voda , orange và samsung đâu

bộ samsung đây

http://www.mediafire.com/?qmu1d23mmmgnnoz

wimax16vnn

OVI store cũng ko vào dc
sao chả ai có ý kiến nhỉ
bác MT xem sao rùi khắc fục lỗi, update cho ae chứ

mathanh

OVI store cũng ko vào dc
sao chả ai có ý kiến nhỉ
bác MT xem sao rùi khắc fục lỗi, update cho ae chứ

khắc phục ovi nè dùng x-plore vào Z\data\securewidgetpreinstall cài ovi vô là xong

không xem youtube được là do hs samsung buột chay flash 3.0 nên không xem được

nếu bạn không thích dùng bản này thì flash bản v-menu mà dùng không nên dùng hs samsung nửa nếu muốn có nó thì phải chấp nhận những lổi trên

mathanh

giờ bạn dùng 1 trình quản lý khác vào xóa thư mục data ở C/system/data xem sao

Chỉnh sửa cuối:

tmt13tb

nếu bạn tạo sẵn patches trong roft2 rồi thì phải làm lại 1 cfw mới có sẵn c2z trong đó thộ

daugiang1987

nếu bạn tạo sẵn patches trong roft2 rồi thì phải làm lại 1 cfw mới có sẵn c2z trong đó thộ

Tìm soft tạo file c2z có trong forum tạo ra nó rồi copy vào file patches sau đó vào roompatcher aply nó lên là được chứ làm gì mà phải rắc rối thế.

wimax16vnn

Tìm soft tạo file c2z có trong forum tạo ra nó rồi copy vào file patches sau đó vào roompatcher aply nó lên là được chứ làm gì mà phải rắc rối thế.

ko dc đâu daugiang àh
mình làm rồi, nó tạo C2Z trong E/pathes mà CFW này hình như cook vào rom rồi (ổ Z)
Ý là hỏi giờ ngoài cách là bung rom ra làm lại thì còn có cách nào thêm C2Z vô ko đó?

daugiang1987

ko dc đâu daugiang àh
mình làm rồi, nó tạo C2Z trong E/pathes mà CFW này hình như cook vào rom rồi (ổ Z)
Ý là hỏi giờ ngoài cách là bung rom ra làm lại thì còn có cách nào thêm C2Z vô ko đó?

- Tìm trong ổ E xem có file patches không nếu nó không nằm trong ổ E thì phải chỉnh file ScriptInit trong rofs2 để khi flash xong nó sẽ copy file patches từ Z sang E nếu trong đó không có file C2Z thì phải tạo ra nó rồi copy vào.

mathanh

bạn x-plore và bạn c2z đã được giải quyết không là làng nửa nha

luckysnow195

mình add thêm vào CFW mới được:| flash lại luôn. Tiện hỏi 1 chút là muốn thêm hs Iphone vào rom thì làm thế nào. Bạn cho mình File và chỉ cách add được không?

zinzinhzin

mathanh có thể hướng dẫn mình cách xóa X-plore dc ko minh bung fw ra rồi nhưng chỉ xóa dc cái icon thôi còn lại chịu thua:D

zinzinhzin

dùng siscontents bung cái x-plore ra xem và xóa trong rofs2

mình đã làm theo lời bạn dung sicontents bung X-plore rồi theo đường dẫn vào xoa trong rofs2.xóa dến thàng này "rofs2\sys\bin\x-plore.exe" thì ko xóa được(mình gà lắm:D).bạn chỉ mình cách xóa fire này với.thank bạn nhiều

phongthanjkm

Help, Nó báo thế này :|

không thấy vào đây xem giúp mình
http://2.bp.blogspot.com/_7WkRHpBW_8s/TFFhg23DEmI/AAAAAAAAANk/sDxpQqalwac/s1600/Untitled.png