• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện Omnia HDi8910 Tiếng Việt Trên 5800

simhoang

Vậy bạn chọn hs khác chỉnh xong hết rồi quay lại chọn hs ss là ok!

sphinx

Vậy bạn chọn hs khác chỉnh xong hết rồi quay lại chọn hs ss là ok!

không làm thế được, chọn HS nào cũng ko vào được đâu bạn ạ, thêm một bug củ chuối là HS này xung đột với mấy website, toàn bị đá văng ra ngoài :(

miumiulove

Cho em hỏi sao em cài đặt chủ đề xong màn hình menu thì đổi nhưng thi thoát ra màn hình chủ thì vẫn là chủ đề mặc định vậy!Làm sao để thay đổi được chủ đề zậy?

nguoimaanhy

Anh mathanh oi sao em flash cái bản sửa lỗi của anh xong thì vào nghe nhạc nhỏ xíu àh , với lại cái cột Âm lượng nó nằm ngang nữa , không nằm đứng như lúc trước , mong anh sửa lại dùm em thank

luuquoctoan

bản sữa lỗi hả bác? photo có load được ảnh không? có cột sóng va pin chưa?

miumiulove

Anh mathanh oi sao em flash cái bản sửa lỗi của anh xong thì vào nghe nhạc nhỏ xíu àh , với lại cái cột Âm lượng nó nằm ngang nữa , không nằm đứng như lúc trước , mong anh sửa lại dùm em thank

Em cũng bị tình trạng giống nhu zậy nà với lại phôt ko load được nó cứ chạy vòng vòng!Làm ơn cho em hỏi làm sao để thêm c2z vào patch zậy em muốn cài thêm hiệu ứng cho điện thoại làm ơn chỉ giúp em!

mathanh

Em cũng bị tình trạng giống nhu zậy nà với lại phôt ko load được nó cứ chạy vòng vòng!Làm ơn cho em hỏi làm sao để thêm c2z vào patch zậy em muốn cài thêm hiệu ứng cho điện thoại làm ơn chỉ giúp em!

bạn vào thẳng trình phát nhạc nhấn thẳng vào màn hình ở bên phái có phím âm lượng tăng bằng cái đó

quythongay

Cho em hỏi sao em cài đặt chủ đề xong màn hình menu thì đổi nhưng thi thoát ra màn hình chủ thì vẫn là chủ đề mặc định vậy!Làm sao để thay đổi được chủ đề zậy?

bạn reset máy lại là được :D

anhquan1993

Bác có thể hướng dẫn em cách Flash được không ah? Dow đầy đủ FW rồi dow cái của bác mathanh rồi chép đè lên hay như nào ạ ?

miumiulove

anhquan1993

Bác hướng dẫn em cách flash được không ạ?Dow file của bác về chép đè lên file cũ hay như thế nào ạ?